Cảnh báo sàn tradecmx.com lừa đảo

22
18
Với những thông tin như sau đã có thể xem là sàn tradecmx.com muốn lừa nhà đầu tư không?
- Cách đây hai tuần một em gái tên tự giới thiệụ tên Phương, gọi cho tôi từ Hà nội, là nhân viên của sàn TradeCMX.com,mình cũng lịch sự tiếp chuyện em ấy, tất nhiên vài ngày sau thì em cũng liên lạc lại nhiều lần, giới thiệu sàn đang có chương trình bonus 20%
- Thế là Ngày 06/10/2017 tôi mở tài khoản real ở sàn Tradecmx .com, tính mở thêm cái tài khoản, giao dịch cho em nó vui.
- Đến đoạn nộp tiền: tất cả các cổng quốc tế: VISA, skrill…đều không chuyển được, chỉ có nộp vào Bảo Kim thôi, ây dza, sàn quốc tế mà nộp bằng Bảo Kim là không đúng rồi.
- Thôi kệ, sàn nào miễn giao dịch thắng là ok rồi, quyết định nộp : 2000, lên web request bonus được 400 nữa, chiều nộp tiếp 2300 ( cho nó chẵn 100 củ) đến đây mọi chuyện tốt đẹp không có chuyện gì
- Đến tối 06/10 tin NON-FARM, lúc ra tin thì không oánh, đợi đến lúc xuất hiện ENGULFING nến 15p đẹp quá, BUY: 8 LOT, lời 6u gold, profit: 4500, chốt, đánh nhanh thắng nhanh. Weekend thế là vui rồi.

- Chiều Chủ nhật 09/09 nhận cái email:
Nội dung:
We would like to inform that your account 92220187 has violated our terms of service - Article 5.3.6 :
"The Client, by himself or acting with others (including an Introducing
Broker), constructing big trading positions (same direction buy or sell) that
using more than 40% of the initial trading equity."

After thoroughly investigating your trading account, we have made a decision to apply article 19 to your trading account:
"vi) to cancel any profits, as well as any Introducing Broker’s fees, generated from Abusive Behavior, (vii) to trade 10 lots for 1 USD if client wants to be release within 30 days from the day the customer receives an email about the bonus abuse activities, after that profit will be removed from trading account."
For this reason, we will close your account and ask you to withdraw your initial deposit of $4,300. You will have 30 days to fulfill the above requirements. After 30 days, your account will be suspended.
Please let us know if you have any questions. You can also read terms and condition of our 20% Bonus here: http://www.tradecmx.com/T&C/Bonus-20-Safety-CMX.pdf

- Gì vậy ta? Sao có chuyện dùng quá 40% equity là vi phạm, không công nhận lợi nhuận, bắt đóng tài khoản trong 30 ngày, cài cái điều khoản này vào là lừa nhau rồi, nếu cái lệnh đó lỗ thì sao ta??? Tài khoản cháy có ai trả lại tiền cho mình không???
- Giờ tài khoản như thế này:

sàn tự động trừ hết tiền

Giới thiệu sách Trading hay
Mô Hình Biểu Đồ - Phương Pháp Hiệu Quả Để Tìm Kiếm Lợi Nhuận

Được xem là cẩm nang về mô hình biểu đồ của các nhà đầu tư, giao dich tài chính toàn cầu và là kiến thức bắt buộc phải nắm về Phân Tích Kỹ Thuật
Bác thắng lớn quá sàn nó buồn, nó giận, nó dỗi, nó làm trò..mèo...

Trong ảnh cuối bên nó vẫn cho bác rút gốc và lời của mấy lệnh nhỏ hả bác?

Sàn nạp tiền bằng cổng Việt Nam mà bác đập cả trăm củ vào liều quá liều, nó ko ôm tiền bác chạy luôn là ông bà phù hộ rồi.

Xin phép hỏi bác vài câu
1. Vì sao bác mở tài khoản với sàn này?
2. Khi mở bác đã kiểm tra thông tin về sàn chưa?
3. Bác có đọc hợp đồng trước khi ký kết không?

Tiên trách kỷ, hậu trách nhân. Đừng tự mình biến mình thành nạn nhân bất đắc dĩ bác ạ

Nghe câu chuyện của bác em thấy có vấn đề sau:
1. Bác vào sàn không tìm hiểu kỹ vi phạm quy định sử dụng bonus của nó => Lỗi tại thân.
2. Nó cũng trả lại bác tiền gốc + tiền lời mà bác đánh đúng luật.
=> Sàn khá fair vì trước em chuyển giá ăn bonus ở robo mất cả chì lẫn chài.

Bác tham gia cuộc chơi mà ko tìm hiểu luật rồi lại đổ lỗi cho em IB thì khác nào sống mà trách nhiệm lại đổ lên đầu người khác.

Vừa có 1 em gọi cho mình xong. Nói sàn Mỹ mà nghe tên lạ hoắc, cho next sau đúng 3 câu giới thiệu.
Mà lạ éo hiểu sao nó có sđt mình nữa.

Bác đánh trượt giá. sàn nó trả gốc và lời lệnh bác đánh đúng là còn nhân từ với bác rồi.
lại còn lên đây kêu gào gì.
Đánh sàn nào ko chịu tìm hiể cho kỹ giờ than ai.
Chán mấy bác kiểu ăn chì ăn cả bít tất này lắm. Gio sàn nó có ngu như hồi năm 2011- 2014 nữa đâu mà bác định hốt nó. Khôn như bác làng em đầy.

Các bác mắc lỡm với giáo chủ Nhật nguyệt thần giáo rồi, ông ấy đang ngầm thể hiện, biểu diễn trình công lực thâm hậu đấy, mọi người không nhận ra à? mà cứ đi lo bò trắng răng !
:D:D

Xin lỗi các bác cho em chửi phát.
Loay hoay mãi với tạo được cái nik để sả.
Diễn đàn là nơi hỗ trợ nhau tránh bọn lừa đảo, Bác Nhậm đưa lên để anh em chánh chứ không phải như thể loại nhân viên chủ sàn như thế này:
Chích dẫn của new user( gà của thằng lừa đảo)
Nghe câu chuyện của bác em thấy có vấn đề sau:
1. Bác vào sàn không tìm hiểu kỹ vi phạm quy định sử dụng bonus của nó => Lỗi tại thân.
2. Nó cũng trả lại bác tiền gốc + tiền lời mà bác đánh đúng luật.
=> Sàn khá fair vì trước em chuyển giá ăn bonus ở robo mất cả chì lẫn chài.

Bác tham gia cuộc chơi mà ko tìm hiểu luật rồi lại đổ lỗi cho em IB thì khác nào sống mà trách nhiệm lại đổ lên đầu người khác

.............>>>>> Ý của em là:
Em chỉ xem DD chứ chưa hề bình luộn gì nhưng em cũng trading 10 năm rồi.
Người ta giao dịch là chấp nhận lời lỗ chứ e...ó...o phải ăn vạ.
Chủ sàn thì có điều khoản bonus nhưng đọc cái điều khoản thì giao dịch 40% equi nhưng phải là nghi ngờ có đánh chuyển giá ( dm chuyển giá thì 4300 vốn +860usd bonus thì phải chuyển hết 860 chứ chuyển 4500 ăn mắm hả>>> còn lỗ 8lot x50spread=400usd chuyển cái gì ở đây???? nghe mấy chú gà của sàn ngứa..
>>> còn bạn nào mới mở nik bảo oánh trượt giá thì xin thưa sàn cho oánh thì cứ oánh nó trượt thì chết.

>>> Lệnh vô 2 ngày sau với báo phạm quy>>> không ăn được thì quỵt>> lừa đảo ....!!

>>>> Kêu đọc kỹ điều khoản>> sin thưa lừa đảo nó gài thì có bác nào đọc hiểu hết không????

Các new user lính của sàn nhảy hết vô đây em tiếp dùm anh nhậm cho>>> chỉ tiếp các lời bình luộn có kinh nghiệm sương máu >>> thể loại chân gỗ biến>> next
---

Mà sao Bác/ Anh Nhậm Không đẩy lên cho bộ công an :C50 phối hợp với C46 họ tiếp cho nhanh! Chứ cứ vui vui như bác mấy đứa lừa đảo nó có cơ hội lừa tiếp! Đừng nói thấy em nó hót hay lại e...o ...' biết địa chỉ công ty hay tập đoàn nó ở đâu nha= dại gái

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,180 Xem / 41 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 841 Xem / 39 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 260 Xem / 7 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 149 Xem / 7 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,284 Xem / 84 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 315 Xem / 31 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên