Câu chuyện phụ nữ trade binary option và nợ nần

Bạn làm được thế này lâu chưa và thường xuyên không?
e te tua 1 năm và đang dần kiếm lại rồi và mỗi ngày 5-10% được 3 tháng r.. nên e nghĩ quá trình e trade share ra cũng giúp vài bác phần nào tâm lý forex là ảo hay forex là cờ bạc hên xui may rũi.. mỗi ngày e chỉ đánh 1-2 lệnh mỗi phiên. 1 lệnh mở 3-4 positions do scalp ngắn hạn là chính. RR phải luôn 1:2 còn nếu 1:1 thì trừ khi chắc kèo 80%. không trade thứ 2.. hoặc t6 khi đã đũ mục tiêu lợi nhuận. e chỉ trade khi break rồi retest hoặc vùng demand hay supply hoặc nến... bất cứ timeframe nào cũng được qtrong mình nhìn nhìu quen mắt thì nhiều cơ hội hơn và qtrong là chỉ đè nát 1 cặp cho quen mắt. với lại phải biết điểm vào nào là tốt nhất để ko phải gồng với thị trường.

cứ nghiên cứu thoi :) mình chứng kiến có người kiếm vaì chục triệu vài trăm triệu rồi bên vững nữa.. này có thể kiếm được tiền nhưng phải tự tạo pp cho mình.. đừng có nghe ai hết. cứ nhìn chart suốt ngày rồi chú ý nhiều vô.. luôn luôn hỏi tại sao nó giá nó lại tăng ở đây hay nó lại giảm ở đây. Ghi lại nhật ký giao dịch.. ghi tỉ mỉ vô. scalp hay swing hay bất cứ timeframe nào cũng có thẻ kiếm được tiền qtrog là do cái trình.. đừng có nghe ai nói phải ăn dày ăn dài thì mới sống được trên thị trường này. mỗi ngày mình kiếm được 5-10% nên forex k phải là cờ bạc đâu bạn. cố lên ( no pain no gain).. cứ nhìn chart nhiều bạn sẽ cảm nhận được giá..
chủ yếu em chết ở BO chứ forex chỉ chơi 1 chút ko mất quá nhiều ăn dư cũng dc 10% tháng . ko lẽ chỉ nên trade fx nhỉ cố gắng từ từ vậy ạ

chủ yếu em chết ở BO chứ forex chỉ chơi 1 chút ko mất quá nhiều ăn dư cũng dc 10% tháng . ko lẽ chỉ nên trade fx nhỉ cố gắng từ từ vậy ạ
đã làm đc 10% 1 tháng thì cứ kiếm việc đôn lot giư~ nguyên rủi ro tương tự lên thôi. trông núi khác chi cho mệt

e te tua 1 năm và đang dần kiếm lại rồi và mỗi ngày 5-10% được 3 tháng r.. nên e nghĩ quá trình e trade share ra cũng giúp vài bác phần nào tâm lý forex là ảo hay forex là cờ bạc hên xui may rũi.. mỗi ngày e chỉ đánh 1-2 lệnh mỗi phiên. 1 lệnh mở 3-4 positions do scalp ngắn hạn là chính. RR phải luôn 1:2 còn nếu 1:1 thì trừ khi chắc kèo 80%. không trade thứ 2.. hoặc t6 khi đã đũ mục tiêu lợi nhuận. e chỉ trade khi break rồi retest hoặc vùng demand hay supply hoặc nến... bất cứ timeframe nào cũng được qtrong mình nhìn nhìu quen mắt thì nhiều cơ hội hơn và qtrong là chỉ đè nát 1 cặp cho quen mắt. với lại phải biết điểm vào nào là tốt nhất để ko phải gồng với thị trường.
Mỗi ngày 5-10% thì kinh roi - chúc mừng anh - ko lâu nữa VN có thêm 1 tỷ phú mới trên fobes :D em đoán tầm 1 năm nữa từ 1 ngàn usd ban đầu anh sẽ lên hơn 1 tỷ usd - tính đơn giản 5% 1 ngày thoii - thì 1 năm số tiền tăng lên là 2 mũ 24 - hơn 1 triệu lần đó - hơ :p

Mỗi ngày 5-10% thì kinh roi - chúc mừng anh - ko lâu nữa VN có thêm 1 tỷ phú mới trên fobes :D em đoán tầm 1 năm nữa từ 1 ngàn usd ban đầu anh sẽ lên hơn 1 tỷ usd - tính đơn giản 5% 1 ngày thoii - thì 1 năm số tiền tăng lên là 2 mũ 24 - hơn 1 triệu lần đó - hơ :p
đường con dài lắm bác ơi.. đều đặn vậy thôi tương lai chưa biêt trước được. tuần nào hay ngày nào có tin mạnh là coi như thất nghiệp rồi :confused:. với lại tụi nước ngoài kiếm tiền 1 lệnh toàn 10 mấy nghìn 1 lệnh mà 4-5 positions cũng đâu thấy lên báo gì đâu. tại người mình cứ cho kiếm được 10% mỗi tháng là giỏi là thần thánh lắm rồi.. tại s phải đặt giới hạn rập khuôn chỉ có thể là 10% 1 tháng làm gì trog khi đầy người kiếm dc 100%-500% 1 tháng. Giá chạy sao trong TF nhỏ nó có lý do của nó hết.. trade phải linh hoạt tại chỉ có buy với sell.. nếu vẫn trog vùng sell tốt cứ sell mạnh miễn s biết quản lý rủi ro 3-10% tuỳ trường hợp.. nếu nó vượt vùng qtrong đó phải biết tìm cơ hội buy lại liền chứ không phải ngồi nhìn nó chỉ vì vừa mới thua lệnh sell.

Phụ nữ theo mình nên đầu cơ mua vàng chứ không nên đánh Forex, dễ nát lắm. Cứ cầm tiền thật, được giá thì bán thì tốt hơn.

Ơ sao kg kêu chị ấy mở link theo ib of of mình....nếu chị ấy thua nhiều... mình có hoa hồng... mình sẽ trích lại cho chị ấy....kkk

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 220 Xem / 10 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,015 Xem / 41 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,265 Xem / 41 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 331 Xem / 7 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,321 Xem / 84 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 341 Xem / 31 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên