Cày Lot ăn chương trình, liệu có khả thi?

Thảo luận trong 'Chuyện bên lề' bắt đầu bởi Tung2020, 28/05/2019.

1. Chào các bác, em là Newbie. Em có ý định tham gia mấy chương trình cày Lot để nhận bonus của sàn để kiếm ly cafe+, em muốn nhờ các bác tư vấn và hỗ trợ:
    - Theo các bác liệu có khả thi?
    - Phương pháp cày lot hiệu quả?
    Cảm ơn các bác.
    P/s: Bác nào hứng thú và có thời gian thì mời tham gia cùng em nhé :)

Một ngày giao dịch Price Action của Nhật Hoài diễn ra như thế nào?
    TraderViet Talk 11 Tại Đà Nẵng - Tài Trợ Bởi FxPro - Đông Vui Dù Mưa Bão
    Top 10 Cuốn Sách Về Price Action Nổi Tiếng Nhất
    5 Bước Sống Sót Trong Tháng Đầu Tiên Giao Dịch Binary Options
    Runaway Trend Trong Price Action - Dạng Xu Hướng Cực Mạnh Và Cách Kiếm Lợi Nhuận
    Kỹ Thuật Đếm Nến Trong Giao Dịch Binary Options
    Vận Dụng Price Action Để Nhận Diện Xu Hướng Chuẩn Xác
    Nến Nhấn Chìm (Bullish/Bearish Engulfing) - Mô Hình Price Action Cực Kỳ Mạnh Mẽ
    HenryNguyen76wildness bài này.
    Đang tải...
  2. ?? E cũng có chút tò mò bác ạ

Tung2020 bài này.
  3. Em cũng định cày lot, bác có chỗ nào rebate cao bảo em với.

Tung2020PaulPogba bài này.
  4. PaulPogba

PaulPogba

945
    1,938
    ibox mình nhé :)

Tung2020wildness bài này.
  5. Bác cho luôn lên đây mọi người tham khảo, có gì bí mật đâu mà inbox.

Marvelking, Tung2020 and Shirley bài này.
  6. mình cũng xin phép lót gạch ngồi hóng :oops:

Tung2020 bài này.
  7. Chương trình hiện tại họ tặng 100% giá trị tài khoản khi đạt Target yêu cầu nên chỉ cần đạt Target, khi đó tài khoản mình còn bao nhiêu thì đó chính là lợi nhuận.
    Em đã test thử, gần đạt yêu cầu, do trình em còn thấp nên cần cải thiện chút ít hoặc phối hợp thêm người là ổn.
    Hồi chiều có ông bạn mới share cho con Indicator bắt đỉnh, hỗ trợ cày khi sideway và chỉ cách đặt chuỗi lệnh tại 1 mức giá, có thể giảm thiểu rủi ro khi vào sai trend. Em nghĩ tình hình sẽ cải thiện hơn.

:) Bác nào có thời gian (trade full time) và hứng thú thì lập hội, ngâm cứu rồi chiến cùng em ;)

PaulPogba bài này.
  8. Nghe cũng thú vị nhỉ! Để e hỏi vài anh em lập hội chơi chung được không bác?

Tung2020 bài này.
  9. có bạn cùng cày thì đỡ vất vả rồi :cool: bạn Inbox số cho mình, gặp nhau trao đổi, nếu hợp gu thì ...

10. Bác ở HN à, tiếc nhỉ, cafe bất tiện rồi, em gửi bác thông tin trong inbox nhé, gửi lên đây thì em bị liệt vào hàng quảng cáo,add xóa bài tội nghiệp em phải đăng lại :cool:

wildness bài này.
  11. bác là IB sàn Exness à, em khá cảm tình với sàn bác về cách fix lỗi hệ thống trong tháng trước. Tuy nhiên mấy chương trình KM hiện tại chưa hợp khẩu vị em (em chỉ khoái đi săn và đi cày). Cho em số của bác, nao bác rảnh em mời cafe học hỏi chút đc k?

12. inbox mình với

PaulPogba bài này.
  13. Hmm có gì thì cứ đem lên đây chia sẻ, bí mật cao quý gì mà cứ phải inbox!!!! BO lùa gà đầy 4Rum này có ai xóa bài đâu mà bạn lo.

Quanbinh bài này.
  14. facific

facific

70
    38
    đau đầu vì kiếm tiền

15. cho ké với anh ô

Tung2020 bài này.
  16. mình cũng đang nghiên cứu pp cày lot, mình ở Q5, inbox hoặc cafe để trao đổi

Tung2020 bài này.
  17. PaulPogba

PaulPogba

945
    1,938
    uh có gì bí mật đâu bác, IB back com thôi mà, trao đổi riêng thì nó cụ thể hơn thôi post đây loãng thớt,hi

18. Hôm qua có buổi cafe với bác thật thú vị. bác bẻ khóa con Đáy_Đỉnh rồi ghép vô robot của bác check thử nhé, em chờ con máy cày của bác :D

19. BonmuaTung2020 bài này.
  20. Em down về rồi, tối em test thử 50$ coi :D
    Mà bác phẫu thuật con đáy đỉnh đó xem, chiều nay em chiến thủ cộng, 2 cặp, 18 lệnh, dương chút xíu (10 lệnh đầu đc 4%, sau đốt lệnh, còn dư đc tí xíu)

Bình luận mới nhất

• Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    GKFXPrime
    FXCM
    EightCap
    SMInvest
    FBS
    AETOS
    Forex4you
    FXTM