Chào đón thành viên TraderViet thứ 50.000 - Mời anh em tham gia gameshow dự đoán có thưởng vui vẻ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Chào đón thành viên TraderViet thứ 50.000 - Mời anh em tham gia gameshow dự đoán có thưởng vui vẻ

giờ là 7.42 13/9/2019
giá trị đang là 49620
lấy mẫu tuyền tính thôi :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Chắc khoảng 1 tuần nữa là đạt 50k thành viên rồi, để đến gần ngày đó đoán cho chuẩn. :D mà btc không có quy định chặt chẽ như chỉ được dự đoán 1 lần, hay thời hạn đến ngày nào nhỉ?

Chắc khoảng 1 tuần nữa là đạt 50k thành viên rồi, để đến gần ngày đó đoán cho chuẩn. :D mà btc không có quy định chặt chẽ như chỉ được dự đoán 1 lần, hay thời hạn đến ngày nào nhỉ?
Tất nhiên là đoán 1 lần thôi cụ ạ. Anh em nào đoán sau thì mất lợi thế ưu tiên là đoán trước thì khi hiệu số bằng nhau sẽ được ưu tiên hehe. Cuộc chơi lắm hên xui bác ạ

giờ là 10.28 a
49646
số thành viên tăng 26
khoảng cách lấy mẫu 12h46
thời điểm lấy mẫu sáng thứ 7
.....troll admin tý

Tôi dự đoán ngày 26.10 tới đây và có tầm 3 người dự đoán đúng nhé

Giờ là 10.31 a
49702
số thành viên tăng 56
khoảng cách lấy mẫu 24.03
thời điểm lấy mẫu sáng cn
như vậy mình đoán là tầm đâu đó chiều ngày 20, 21 là có thành viên thứ 50000 và có khoảng 4, 5 người đoán thế này

hay chỉ có mình ta hè

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 159 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 524 Xem / 38 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,411 Xem / 86 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 603 Xem / 46 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên