Chén thánh Forex, phương pháp giao dịch chắc thắng (99% lệnh trade)

kkk chén thánh của thánh roài....kkk
100$ một ngày vô đúng tren kg cần chén thánh cũng bèo đc 50$... kkkk
ngày vô 3 lệnh lỗ 2 còn 1 cũng đc 30$ kkkk

Mình có chén thánh có cơ hội kiếm từ 30,000 đến 100 tỷ một ngày...... Vietlot 6/55

ko bạn ơi , bạn cần vốn thì bạn tìm đến mình kêu gọi đầu tư , như chủ thớt ấy ,và bạn fai show đc cái lợi thế của bạn ra để ng ta đầu tư , chứ tôi có tiền đầu tư tôi lại fai chạy theo bạn để xin đầu tư nữa à =)))

Hài ! Có tiền hay kiếm đc tiền cứ giữ mà sài, vào TD khoe giàu sao?
Ở đây ng ta nói là có PP làm đc thôi, bạn tin o tin chẳng chết Thằng TÂY nào cả, giàu rồi lang thang vào TD làm chi ta?

@TuanJa mình kiếm được rồi thì giúp mọi người đang cháy khỏi bị mất tiền ở thị trường để tạo thêm công đức thôi tuấn gà . cho càng nhiều thì sẽ nhận càng nhiều . còn dụ gà lừa tiền làm người ta mất tiền thì mình có kiếm nhiều bao nhiêu cũng là tạo nghiệp ác sau này cũng phải trả lại hết thôi tuấn gà .
chú nói đc vậy là oke rồi . cố gắng lên

@TuanJa mình kiếm được rồi thì giúp mọi người đang cháy khỏi bị mất tiền ở thị trường để tạo thêm công đức thôi tuấn gà . cho càng nhiều thì sẽ nhận càng nhiều . còn dụ gà lừa tiền làm người ta mất tiền thì mình có kiếm nhiều bao nhiêu cũng là tạo nghiệp ác sau này cũng phải trả lại hết thôi tuấn gà .
Tôi bảo cậu chụp cho xem tài khoản CR hay VTR mà. Đâu rồi ??

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 75 Xem / 3 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 235,413 Xem / 1,065 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 61 Xem / 3 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 342 Xem / 10 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 211 Xem / 13 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 64 Xem / 1 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 503 Xem / 21 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên