Chỉ muốn biết môi giới nào hot nhất, nhưng bị nghi là quân PR.

tinatrinhcf

Member
17
21
Hình nhu em chưa bao giờ viết ra thương hiệu nào mà bị nghi là quân PR, tội nghiệp. Em làm suvery trên mạng có sai ko?:)
Anh chị nào hãy giới thiệu môi giới (trang hoặc app) mà anh chị đã mở tài khoản và đáng tin cậy. Cảm ơn nhiều!!:):):):):):):)
Hẹn gặp lại ngày mai!

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Mới Để Giao Dịch Kiếm Sống

Quyển sách của Tiến sỹ Alexander Elder đề cập đến những vấn đề cơ bản và cần thiết nhất với các trader. Sách được đánh giá rất cao trên toàn cầu
Thôi đi em! Thị trường forex và diễn đàn không phải là nơi để cho em đùa giỡn! Tất cả các bài viết của em đều là cùng 1 chủ đề nhắm đến mục đích khảo sát như em nói ở trên! Em có biết là mọi người đều rất là nghiêm túc về việc người mới tham gia vào thị trường hay không? Bằng chứng rất rõ là ngay topic đầu tiên của em mọi người không hề trả lời ngay sàn nào sàn nào đâu mà quan tâm đến việc khuyên em khi em vào thị trường! Theo anh có khi topic đầu của em chỉ là nói xạo để khảo sát (theo anh, anh có nói sai anh xin lỗi em)! Anh không biết em đang là sinh viên tài chính học môn thầy cô phải bắt khảo sát hay em là một thành viên nào đó trong broker được giao nhiệm hay em muốn tham gia vào thị trường thật cơ mà thôi em nên dừng được rồi! :cool: Anh khuyên em không nên vào thị trường tài chính này vì tiền của em và tính minh bạch của em!

Thôi đi em! Thị trường forex và diễn đàn không phải là nơi để cho em đùa giỡn! Tất cả các bài viết của em đều là cùng 1 chủ đề nhắm đến mục đích khảo sát như em nói ở trên! Em có biết là mọi người đều rất là nghiêm túc về việc người mới tham gia vào thị trường hay không? Bằng chứng rất rõ là ngay topic đầu tiên của em mọi người không hề trả lời ngay sàn nào sàn nào đâu mà quan tâm đến việc khuyên em khi em vào thị trường! Theo anh có khi topic đầu của em chỉ là nói xạo để khảo sát (theo anh, anh có nói sai anh xin lỗi em)! Anh không biết em đang là sinh viên tài chính học môn thầy cô phải bắt khảo sát hay em là một thành viên nào đó trong broker được giao nhiệm hay em muốn tham gia vào thị trường thật cơ mà thôi em nên dừng được rồi! :cool: Anh khuyên em không nên vào thị trường tài chính này vì tiền của em và tính minh bạch của em!
Bạn này có lẽ thật tình đấy, khéo lại trách oan em nó, tội nghiệp!
Một phần là do xh Việt Nam giờ đảo điên quá thật giả lẫn lộn, nên chả ai dám tin ai.
Riêng mình thì tin cô bé này, vì quan điểm sống của mình thà để người phụ mình chứ mình không phụ người.
:)

Mình nhắc lại lầ nữa: bạn hãy tìm hiểu sàn darwinex, san nay rất hay và khác biệt với tất cả các sàn hiện nay các trader việt nam đang giao dịch.
Mình chưa muốn nói sâu về những cái hay cái mới của nó, mà muốn bạn tìm hiểu kỹ đã.

newbie ít khi có kiểu mở topic lung tung mồi chài kiểu này lắm.
Nếu là môi giới thì khuyên bạn có làm công việc bạn thì cũng có nhiều cách, đừng chọn mấy cách có tính chất phá hoại môi trường xung quanh ntn

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 324 Xem / 16 Trả lời
  • captainfx trong Chuyện bên lề 729 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 174 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,235 Xem / 32 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên