Chia sẻ file quản lý vốn Binary Options đơn giản mà hiệu quả của một cựu thành viên TraderViet

Chia sẻ file quản lý vốn Binary Options đơn giản mà hiệu quả của một cựu thành viên TraderViet

Bạn hỏi mình và mình đã chia sẻ rất chân thành, bạn tin hay không tin thì mình cũng ko có ý kiến gì.

Tuy nhiên, có vẻ như bạn và mình đang nhìn theo 2 góc khác nhau của câu chuyện này. Mình không đánh với sàn, chưa bao giờ đánh với sàn, và sẽ ko bao giờ đánh với sàn. Mình đã thắng, vẫn đang thắng, và sẽ tiếp tục thắng, nhưng ko phải là thắng sàn. Trong cuộc chơi này, mình vĩnh viễn ko bao giờ có cơ hội lẫn vị thế nào có thể thắng được sàn cả.
Bác Quang Vũ có thể chia sẻ giúp mình không? mình cũng đang chơi thử IQ, mà thấy chưa ổn lắm. Đã thử khá nhiều công cụ có sẵn trong IQ.

Bạn hỏi mình và mình đã chia sẻ rất chân thành, bạn tin hay không tin thì mình cũng ko có ý kiến gì.

Tuy nhiên, có vẻ như bạn và mình đang nhìn theo 2 góc khác nhau của câu chuyện này. Mình không đánh với sàn, chưa bao giờ đánh với sàn, và sẽ ko bao giờ đánh với sàn. Mình đã thắng, vẫn đang thắng, và sẽ tiếp tục thắng, nhưng ko phải là thắng sàn. Trong cuộc chơi này, mình vĩnh viễn ko bao giờ có cơ hội lẫn vị thế nào có thể thắng được sàn cả.
Mình nói ko tin vì mình đã thử, về cơ bản khung thời gian từ 5p trở xuống giá tăng giảm chỉ là ngẫu nhiên nên ko thể phân tích đc, nên mức độ hên xui rất cao, hơn nữa tỉ lệ r : r lại thấp nên mình luôn ở thế bất lợi!

Mình nói ko tin vì mình đã thử, về cơ bản khung thời gian từ 5p trở xuống giá tăng giảm chỉ là ngẫu nhiên nên ko thể phân tích đc, nên mức độ hên xui rất cao, hơn nữa tỉ lệ r : r lại thấp nên mình luôn ở thế bất lợi!

Điều đó nằm ở chiến lược của bạn thôi. Nếu bạn tiết chế tính cá nhân của bạn xuống, và tôn trọng mình, muốn học hỏi, thì hãy đặt vấn đề một cách đúng mực. Mình có thể cho bạn thấy bằng thực tế, cho bạn thấy trực tiếp, chứ ko phải là 1 câu chém gió vô thưởng vô phạt.

Điều đó nằm ở chiến lược của bạn thôi. Nếu bạn tiết chế tính cá nhân của bạn xuống, và tôn trọng mình, muốn học hỏi, thì hãy đặt vấn đề một cách đúng mực. Mình có thể cho bạn thấy bằng thực tế, cho bạn thấy trực tiếp, chứ ko phải là 1 câu chém gió vô thưởng vô phạt.
Ok vậy bác cho mình mở mang tầm mắt đi, show tk hay lệnh thắng hay gù cũng đc, tuỳ bác

Thế bác cho mình xem ảnh chụp lệnh gd của bác cũng đc, thế cho nhanh! Thank bác

Xin lỗi bạn, mình ko chia sẻ bất kỳ hình ảnh hay thông tin gì liên quan đến tài khoản của mình cả. Mình đã đưa ra cho bạn 1 lựa chọn tốt hơn bất cứ hình ảnh hay thông tin nào, đó là bạn có thể trực tiếp nhìn mình trade bằng thực tế, nhưng có vẻ bạn cũng ko có thành ý gì lắm. Mình sẽ dừng thảo luận về chủ đề này tại đây.
Chúc bạn tiếp tục thành công.

Xin lỗi bạn, mình ko chia sẻ bất kỳ hình ảnh hay thông tin gì liên quan đến tài khoản của mình cả. Mình đã đưa ra cho bạn 1 lựa chọn tốt hơn bất cứ hình ảnh hay thông tin nào, đó là bạn có thể trực tiếp nhìn mình trade bằng thực tế, nhưng có vẻ bạn cũng ko có thành ý gì lắm. Mình sẽ dừng thảo luận về chủ đề này tại đây.
Chúc bạn tiếp tục thành công.
Chào anh! Anh có thể cho em biết anh dùng pp nào được không ạ. E mới tập tành BO.

Chào anh! Anh có thể cho em biết anh dùng pp nào được không ạ. E mới tập tành BO.
Phương pháp mình sử dụng là 1 phương pháp cực kỳ đơn giản và phổ biến mà hầu như ai trade BO cũng biết: Mình sử dụng PA kết hợp với Martingale.

Hôm nay mình rảnh một chút, và mình nhớ tới comment này của bạn nên quyết định làm 1 video trade demo cho bạn. Bạn nói không tin mình có thể trade ở khung thời gian nhỏ hơn 5p. Video demo này mình chứng minh cho bạn thấy là mình trade ở khung 10 giây, tham chiếu M1, M5 như mình nói. Bạn xem hết video này và nói xem mình trade là do hên xui hay do chiến lược nhé.

Hãy để ý mức vốn start là 500$, và thời gian trade là 30 phút. Bạn xem đến cuối video xem thắng hay thua nhé.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,523 Xem / 79 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 161 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 425 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,118 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 313 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 120 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 182 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên