Chia sẻ hệ thống đang dùng hơn 1 năm

Thảo luận trong 'Hệ thống giao dịch' bắt đầu bởi ghienhoi, 28/01/2020.

1. Đã gửi cho các bạn.

2. Cho mình xin một bản với nhé : banhsinhnhatvani@gmail.com
    Anh em nào có rồi thì gửi cho mình xin với nhé.
    Thanks.

3. Bạn cho mình xin các indi này nhé! Cảm ơn bạn!
    Email mình: hungacad@gmail.com

4. Pp này m thấy ko đơn giản như mn nghĩ vì điểm vào lệnh vd m xét ở khung 4h, phải xong cây nến xác nhận ms vào đc, mà xong cây nến đó thì tỉ lệ rr cũng ko đc bn bởi vì giá đã đi đc 1 khoảng khá xa. Bác @ghienhoi vào lúc nào ạ

5. w0oded

w0oded

8
    4
    Chào bạn, mình thấy hệ thông giao dịch của bạn rất thú vị. Bạn gửi mình 1 bản nhé, Cám ơn bạn nhiều, chúc bạn nhiều pips xanh.
    mail: anhson2qt@gmail.com

6. bạn ơi, mình mới đọc bài viết này. bạn cho mình xin bộ indicator với. mail mình là vutho2014@gmail.com. cám ơn bạn nhiều lắm

7. Đã gửi các bạn

8. Chào bạn!
    Đầu tiên, tôi nhìn Elliott Oscillator và nhận biết nó đang trong xu hướng tăng, tôi chỉ vào lệnh BUY nếu tín hiệu pz, super trend và hull cùng hướng tăng. SELL thì ngược lại.
    P/S: Các tín hiệu có thể không xuất hiện cùng 1 lúc. Chốt lệnh khi tín hiệu Elliott Oscilltor mới khác xuất hiện.
    Túm lại, tôi xác định điểm vào lệnh theo thứ tự như sau: Elliott Oscillator, Hull Moving, Supert trend, pz daytrading, thoát lệnh dựa vào Elliot Oscillator.

lionmonkeyJewel Nguyen bài này.
  9. cho minh indi với bạn truongquanbao19@gmail.com

10. Sopotquangthangbk bài này.
  11. mình thấy việc thoát lệnh ko đc ổn lắm, thoát lệnh theo thanh màu vàng trên Elliott Oscilltor nhưng mình có quan sát biểu đồ thì thấy ví như khi thoát lệnh sell lúc đầu khi thanh màu vàng xuất hiện trên Elliott Oscilltor là có 1 đáy thấp nhất, biểu đồ chạy tiếp 1 lúc lại có 1 cái đáy khác thấp hơn đáy trước, lúc này thanh màu vàng di chuyển sang vị trí cái đáy thấp hơn. như vậy khó xác định đc điểm thoát lệnh chuẩn.

Bình luận mới nhất

Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
Công ty Fintech eToro
FXCM
EightCap
FBS
AETOS
OlympTrade
OctaFX
LiteForex