Chia sẻ kho Indicator gồm 1000 cái, anh em hốt ngay cho nóng

Nhật Hoài

Active Member
9,520
59,508
Xin chào anh em, mình là Nhật Hoài. Nếu anh em tham gia diễn đàn TraderViet được một thời gian thì chắc anh em cũng biết rằng mình chuyên về mảng review indicator, chỉ báo các thể loại. Các indicator mình đã review qua thuộc đủ tất cả các trường phái, từ Price Action, mô hình nến, các công cụ Fibonaci, Scalping đến các chỉ báo hỗ trợ công việc giao dịch của anh em.

Mình thích indicator vì chúng giúp cho việc trading trở nên dễ dàng hơn, thú vị hơn mặc dù rất nhiều chỉ báo vẫn có độ trễ và độ nhiễu nhất định. Tuy nhiên mình thấy việc nghiên cứu indicator khá phù hợp với anh em newbie vì chúng đơn giản, dễ áp dụng. Sau khi thành thạo một vài indicator thì anh em có thể thử các phương pháp khác phức tạp hơn.

Hôm nay mình xin chia sẻ cho anh em kho indicator gồm gần 1000 chỉ báo trải dài tất cả các trường phái khác nhau. Anh em chỉ cần down file zip về giải nén, cài đặt theo hướng dẫn tại đây là đã có thể tận hưởng được rồi nhé.

À quên anh em xài máy Mac có thể cài theo hướng dẫn này nhé.

Anh em có thể xem thêm series các bài viết tổng hợp indicator theo nhóm của mình dưới đây, thích giao dịch theo cách nào thì cứ bấm vào mà nghiên cứu thôi. Ngoài ra các indicator công cụ hỗ trợ cũng vô cùng hữu ích.
Happy Trading!

Đính kèm

• 1000 MT4_Indicators.zip
    1.8 MB · Xem: 1,796

Giới thiệu sách Trading hay
Mô Hình Biểu Đồ - Phương Pháp Hiệu Quả Để Tìm Kiếm Lợi Nhuận

Được xem là cẩm nang về mô hình biểu đồ của các nhà đầu tư, giao dich tài chính toàn cầu và là kiến thức bắt buộc phải nắm về Phân Tích Kỹ Thuật
Template khi em mới bắt đầu làm quen với Forex

Template sử dụng hiện tại :)

Xu hướng càng ngày càng đơn giản hoá đi hehe

View attachment 29562
View attachment 29564

View attachment 29562
View attachment 29564

cái indi cầu vồng màu đỏ đấy là gì hả bác?

Đã tìm thấy một bãi rác, có một số indicator mở lên đơ luôn cả phần mềm MT4

Em chào các anh chị! em là newbie mới gia nhập thị trường Forex này. hiện tại em đang tìm indicator vẽ và xác định vùng giằng co( congestion indicator). Các anh chị ai có indi này làm ơn cho em xin với ạ

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 275 Xem / 17 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,293 Xem / 89 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 308 Xem / 27 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên