Chia sẻ sách: Diary of a Professional Commodity Trader: Lessons from 21 Weeks of Real Trading

Chia sẻ sách: Diary of a Professional Commodity Trader: Lessons from 21 Weeks of Real Trading

Sách tiếng Anh khó rồi thôi đành chờ đến khi nào có sách dịch tiếng Việt đọc cho dễ.

View attachment 48764

Đây là sách tiếng anh ghi lại nhật ký 21 tuần giao dịch thực tế trên thị trường hàng hóa và forex của trader Peter Brandt.

Ông chuyên trade với mô hình giá cổ điển - chart pattern. Được xem là một trader có lợi nhuận với hơn 40 năm kinh nghiệm trading.

Ai cần sách thì để lại comment mình gửi nhé!
cho mình xin với ạ :) , tks nhiều nha

View attachment 48764

Đây là sách tiếng anh ghi lại nhật ký 21 tuần giao dịch thực tế trên thị trường hàng hóa và forex của trader Peter Brandt.

Ông chuyên trade với mô hình giá cổ điển - chart pattern. Được xem là một trader có lợi nhuận với hơn 40 năm kinh nghiệm trading.

Ai cần sách thì để lại comment mình gửi nhé!
Mình với nha bạn. Thanks bạn

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 84 Xem / 3 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 533 Xem / 28 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 164 Xem / 12 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 1,359 Xem / 2 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên