[Chia sẻ] Thầy dạy Forex ở khắp nơi!

Việt nam nầy ko phải chỉ mình tôi đâu bạn. Mà có tới ba người. Tôi là một trong số đó. Tại sao tôi muốn kiêu gọi người học. Vì tôi cần có vốn. Vì nhà tôi nghèo lắm bỏ chỉ 200 usd chơi túc tắc kiếm tiền ăn qua ngày thôi. Ko phải tôi ngạo mạng đâu mong bạn hiểu cho
Thắng 100% forex mà kêu nghèo! Ai tin không?
Con nhỏ cháu tôi tuần qua một ngày ăn 30 tr. Vốn 300 usd. Ăn ngày nào rút ngày đó, liên tục 5 ngày. Mà nó chưa phải là thắng 100% nhé.

:D hahaha

:D:D:D à ờ,trước đây mình cũng thế mà.mỗi tội gồng lỗ nhát là banh acc luôn thôi
Thì đó bác là rồng hay là rắn còn phải xem đã, em chả hiểu bác ấy trích cmt của em làm gì, sao ko trích cái cmt yêu cầu cho xem bằng chứng bác ấy thắng 100% đó

Thắng ăn được bao nhiu, thua thì mất bao nhiu mới là quan trọng :D

p/s: mà nổ ra cái tỉ lệ thắng 100% thì ảo thật, đáng lẻ bác chỉ nên nói tỉ lệ thắng 99% thôi

Chỉnh sửa lần cuối:
Tự tin thắng 100% Thì sao không tự tin đi vay tiền ngân hàng, vay tiền giang hồ mà đánh ? Lên đây lùa gà làm gì

Thì đó bác là rồng hay là rắn còn phải xem đã, em chả hiểu bác ấy trích cmt của em làm gì, sao ko trích cái cmt yêu cầu cho xem bằng chứng bác ấy thắng 100% đó
:D bạn cứ bình tĩnh nào,cao thủ là không vội vàng.
xin trân trọng kính mời bác @Khanhnam chia sẻ account cho mọi người được mở mang tầm mắt ạ.mọi người đang chờ đợi bác để được học hỏi chút kinh nghiệm quý báu!

Việt nam nầy ko phải chỉ mình tôi đâu bạn. Mà có tới ba người. Tôi là một trong số đó. Tại sao tôi muốn kiêu gọi người học. Vì tôi cần có vốn. Vì nhà tôi nghèo lắm bỏ chỉ 200 usd chơi túc tắc kiếm tiền ăn qua ngày thôi. Ko phải tôi ngạo mạng đâu mong bạn hiểu cho
200$ mà thắng chắc thì dư sức làm nên sự nghiệp ấy chứ. Mở 1 tk cent cho balance thành 20.000 rồi đánh cho ngta xem. Lúc đó đâu cần ngồi giải thích, học viên đăng kí rần rần.

Đúng rồi. Bác không hề ngạo mạn. Bác chỉ bốc phét thôi. :)))

Một số người chơi ko chuyên, người ta chỉ nạp tk vài trăm thôi, mỗi tháng kiếm 100-200 $ là rút ra để cafe ăn sáng...Nên ko thành tỉ phú được.

Hữu xạ tự nhiên hương.
Bạn chứng minh năng lực thần kỳ đi.
Live show 10 lệnh thắng cả 10, tự khắc khối người xin theo bạn.
Thắng 100% thì 10.000 usd cũng chưa phải là nhiều.
Khỏi cần nói suông, mất thời gian.

10 lệnh thắng cả mười thì em nghĩ là nhiều người có thể làm được
nhưng quan trọng là thắng kiếm được bao nhiêu tiền và thua mất bao nhiêu tiền ạ.

Trong trò chơi này, người giỏi nhất chỉ thắng được 6/10 lệnh
Trích lời ông chú ở Việt teo.

đọc cái này lại nhớ để tôi kể cho các bác trò này nhé tôi biết có bác đang xài trò này dụ gà : mở cái acc demo sau đó vào đại hơn chục lệnh ở bất kỳ thời điểm nào trên các cặp tiền khác nhau chờ 1 vài ngày cho giá chạy xa một khúc vài trăm pips lúc này sẽ có một nửa số lệnh này âm nặng và một nửa số này lời to việc tiếp theo là close hết các lệnh âm như vậy chỉ còn các lệnh dương profit xanh lét việc tiếp theo là chụp màn hình show hàng kèm theo các câu kiểu như ...." lâu lâu vào ít lệnh kiếm tiền ăn sáng .....các kiểu " rồi lùa gà vịt vào thịt

Tôi đang mong kiếm người để mời uống cà phê, chừng nào bác rãnh tôi mời cà phê nha. Tel 0948268903.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 194 Xem / 7 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 0 Xem / 4 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 178 Xem / 33 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 30 Xem / 1 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 975 Xem / 47 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,909 Xem / 80 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên