Chiến lược BinaryTriump - Dùng chart trắng giao dịch Binary Options với tỷ lệ thắng lên đến 80%

Chiến lược BinaryTriump - Dùng chart trắng giao dịch Binary Options với tỷ lệ thắng lên đến 80%

Mình tham gia diễn đàn này cũng đã khá lâu nhưng chỉ xem thôi, chưa bình luận gì. TraderViet.Com có những bài rất hay. Mình bỏ không chơi Forex, chỉ chơi BO. Mất cũng khá nhiều, theo các thầy nước ngoài cũng khá lâu, kinh nghiệm còn ít, tuy nhiên có khả năng lập trình và sưu tầm những indicator, Ea có tỷ lệ winrate cao. Test thử rất nhiều system, indicator, ea, quản lý vốn, tâm lý (có lẽ số lượng đến hàng nghìn rồi và số năm dưới 5 năm), search google cũng tương đối lâu. Tóm lại là chưa tìm được "chén thánh". Mình cũng thích phương pháp Triump này, nhưng thời gian chờ có lệnh khá lâu, kiễn nhẫn và cần thêm mấy chỉ báo khác để ra quyết định. Hiện mình cũng đang nghiên cứu và phát triển ea, indicator phát triển từ những gì tốt nhất (chỉ quan tâm tới Price Action (chỉ inside bar , ko outside, pinbar hay mấy dạng mô hình nến khác), hỗ trợ kháng cự, trend line ( ngoài ra có dùng trí tuệ nhân tạo, dự đoán nhưng ko ổn lắm). Riêng Triump thì có 1 cái indicator đang phát triển, lấy code từ forum binaryoptionsedge.com , tỷ lệ winrate hơn trên diễn đàn đang chia sẻ, xin gửi hình để anh em xem chém gió. Mình cháy tài khoản quá nhiều lần rồi nên không dám to mồm đâu, không có $ để chơi nữa ^^, đang bế quan luyện công ( chết do tâm lý, quản lý vốn, 15 win/ row và 8 loss/row cũng từng có, còn tỷ lệ win rate thì trên 60%). Mong sự hưởng ứng từ các cao thủ và cùng tầm sư học đạo. Nếu ae quan tâm thì mình sẽ phát triển và test thật và ảo, nếu ok thì mình sẽ chia sẻ cho ae diễn đàn người Việt mình. (p/s: đang gặm bánh mỳ và gõ phím thôi)
liệu bác có thể cho em thử cái indi đó dù chỉ 1 lần ko ạ :D

Chà. đọc bài bác chủ e mới nhớ lại, cách đây gần 1 năm có viết 1 indicator tự vẽ line và detect theo pp nầy cho 1 người bạn. bây giờ mới biết nó có winrate > 80%. Nhưng vì lời hứa với người bạn ấy nên e kg thể chia sẽ. Nhưng ae nào có kiến thức coding. e sẽ gợi ý và hổ trợ.
ví dụ về e ấy:

Đính kèm

15.6 KB · Xem: 5
Chà. đọc bài bác chủ e mới nhớ lại, cách đây gần 1 năm có viết 1 indicator tự vẽ line và detect theo pp nầy cho 1 người bạn. bây giờ mới biết nó có winrate > 80%. Nhưng vì lời hứa với người bạn ấy nên e kg thể chia sẽ. Nhưng ae nào có kiến thức coding. e sẽ gợi ý và hổ trợ.
ví dụ về e ấy:
View attachment 17866
winrate trên 80% thì giữ mà làm giàu thôi chia sẻ làm gì bác nhỉ :D

Chia sẻ cho mọi người dùng thử bản indi này. Có một số điểm lưu ý là các đường line không repaint nhưng khi load lại chart thì repaint, nhưng ko ảnh hưởng lắm. Phần tính winrate thì chỉ dựa vào khi có tín hiệu. Kết hợp với kháng cự, hỗ trợ, insidebar thì cũng ổn. Các bác có thể test và thay đổi thông số input đầu vào và các khung giờ, cặp tiền khác nhau để đạt được thông số tối ưu nhất nhé. Vì một số lý do nên mình để hạn là 01 tháng kể từ ngày hôm nay.

Đính kèm

• Triump_VietTrader.ex4
    48.1 KB · Xem: 128
Khuyến mại 01 hình cặp USD/JPY tại thời điểm post bài. Chỉ có 3 tín hiệu thôi nhé.

Đính kèm

35.3 KB · Xem: 6
Chia sẻ cho mọi người dùng thử bản indi này. Có một số điểm lưu ý là các đường line không repaint nhưng khi load lại chart thì repaint, nhưng ko ảnh hưởng lắm. Phần tính winrate thì chỉ dựa vào khi có tín hiệu. Kết hợp với kháng cự, hỗ trợ, insidebar thì cũng ổn. Các bác có thể test và thay đổi thông số input đầu vào và các khung giờ, cặp tiền khác nhau để đạt được thông số tối ưu nhất nhé. Vì một số lý do nên mình để hạn là 01 tháng kể từ ngày hôm nay.
đội ơn bác, e sẽ dùng và có phản hồi ạ :D

e hỏi bác chút là bác có thể cho Alert vào đây để tiện quan sát đc ko bác ơi :))

Bỏ dòng chữ xanh và Alert đi đều có trong input khi mình add chart hoặc edit, chọn false đi là đc. Các thông số đều động và thay đổi đc

Bác Ono cho hỏi nếu kẻ như vậy thì chơi lùi lại quá khứ à @.@. Vì đường ngang tiến tới 8 nến, đường chéo lùi về trước nên mũi tên luôn ở trước thời điểm hiện tại. Như vậy đã có 4-5 nến rồi mới có mũi tên. Vào lệnh kiểu gì bác?

Bác Ono cho hỏi nếu kẻ như vậy thì chơi lùi lại quá khứ à @.@. Vì đường ngang tiến tới 8 nến, đường chéo lùi về trước nên mũi tên luôn ở trước thời điểm hiện tại. Như vậy đã có 4-5 nến rồi mới có mũi tên. Vào lệnh kiểu gì bác?
Bác đọc comment #23 của mình nhé.

ko biết áp dụng sai ở đâu mà kết quả win rate chỉ đạt chưa đc 10% :)) ex time 5p thôi thì cao hơn chứ 15-30p thì hầu như trend đảo chiều luôn à :(

Vừa thử indi triump viet của bạn ở trên chia sẻ khung 15' chuẩn hơn, đợi mũi tên mới vào

Đính kèm

111.8 KB · Xem: 4

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 169 Xem / 3 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,252 Xem / 84 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 672 Xem / 34 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,152 Xem / 40 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 288 Xem / 31 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 109 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên