Chiến lược forex của Mr.Lan

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

phuonglan19

Active Member
496
190
"Thiên Chúa của chúng con"

Chào mọi người mình mới vừa tạo tài khoản ở đây:) .Thấy mọi người ở đây chủ yếu là trade forex .Kể từ ngày 20/11/17 mình sẽ đăng tin chiến lược forex trong chủ đề này, mình cũng đã đăng chiến lược bên forum vangsaigon.com, sau đó là forexvua.com (các topic đó cũng là Chiến lược forex của Mr.Lan)
Xin copy lại nguyên văn tiêu đề bên kia nhé để khỏi mất công gõ lại .Hi , thông cảm !!!:D:D:)

mình sẽ gửi up lên một số chiến lược forex của mình với các cặp như : EURUSD, GBPUSD, GBPJPY,USDCAD,USDJPY,... có tỷ lệ chính xác tương đối cao. Nếu everyone thấy good. Thì cùng nhau hợp tác vậy
!!!
Mô tả chiến lược :
tất cả chiến lược đều là breakout.
Thường thường tầm khoảng 12h trưa mình sẽ up (đôi khi cũng có thể là giờ khác tùy theo phân tích của mình nhé) .
Mỗi chiến lược gồm 3 level tp: tp1, tp2 , tp3 và tất nhiên 1 stop loss !
Nói thêm (nhưng chắc cái này ai cũng biết ):khi giá chạm tp1 thì dời stop loss bắng điểm vào .khi giá chạm tp2 thì dời stoploss tại tp1, khi giá chạm tp3 thì dời stoploss tại tp2 (không thì chốt luôn tp3).như vậy chỉ là gợi ý thôi! Còn không, tùy theo ý của mỗi người chỉ tp1 hoặc tp2.
CÁM ƠN MỌI NGƯỜI :)

Giới thiệu sách Trading hay
Giao Dịch Với Phân Tích Liên Thị Trường

Quyển sách cung cấp cách thức giao dịch như các tổ chức tài chính chuyên nghiệp, thông qua việc khám phá bức tranh chung, những tác động trong sự kết nối tổng thể thị trường
Em chỉ biết chúc bác dồi dào sức khỏe, luôn vững tay chèo để anh em còn đu theo bác mà sang được bên kia sông... ^^!

Cố lên bác !!! Vì sự nghiệp topic đạt 1 triệu comment !!!

Chủ tóp nhớ đính kìm BIKINI 2 mảnh FULL không che, cái phân tích nữa thì tốt quá. LIKE trước nhé chủ top

Thiên Chúa của chúng con

sell NZDUSD giá hiện tại 0.68175 ( dính sl )
sl : 0.68368
tp 1:0.67818
tp2 :0.67491
tp3 : 0.67134

Thiên Chúa của chúng con

buy limit gbpusd 1.3220
sl : 1.3160
tp 1 :1.3330
tp2 :1.3370
giữ hết tuần này

có nên vào lại không vậy bác
Xin lỗi bác nhé khi giá chạm đúng mức sl hay tp thì đóng lệnh tuân thủ và sẽ vào lệnh mới , khi mình thấy cặp đó hay cặp khác nên vào .Vì vậy mình sẽ không dám góp ý khi mình không biết như “có nên vào lại không bác”
Cám ơn bác

Thiên Chúa của chúng con

SELL stop GBP/JPY
Entry: 147.865
SL: 148.440
TP1: 147.763
TP2: 147.626
TP3: 147.262

BUY stop GBP/JPY
Entry: 148.570
SL: 147.986
TP1: 148.666
TP2: 148.930
TP3: 149.167

Mình thì cũng chẳng quan tâm gì mấy đến tín hiệu của bác nhưng e thấy bác Dũng cảm đấy,chắc chắn là bị hắt xì hơi nhiều hihi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 351 Xem / 12 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 556 Xem / 43 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 116 Xem / 6 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 292,606 Xem / 1,385 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên