Chiến lược giao dịch đỉnh - đáy hiệu quả và an toàn - Bắt dao rơi mà không đứt tay!

Chiến lược giao dịch đỉnh - đáy hiệu quả và an toàn - Bắt dao rơi mà không đứt tay!

MP và market dept sẽ cho bác viết cái breakout đó có false hay không, và nếu nhìn quen thì gần mức giá đóng cửa của cây nến giảm dài chính là vùng POC.
Cái này khó nè nhìn vào Market dept để biết có breakout ko Em chưa thử bao giờ Bác giải thích giúp Em vs

cám ơn bác! em thiếu thiếu gì đó nên hay bắt nhầm! vài lời của bác thấy đỡ hơn nhiều !

Hình như đa số chiến lược tôi post đều theo xu hướng, nhiều quá nên không nhớ bài nào. Blade sử dụng ok cho H1 và H4, H4 thì tốt hơn. Cứ đợi đủ bước là chiến, đúng sai không quan trọng bằng việc tuân thủ quy tắc, rồi bác sẽ thấy kết quả.

Câu này rất hay cám ơn bác "đúng sai không quan trọng bằng việc tuân thủ quy tắc"

Chiến lược này cũng ok mà.
Mình thường xài chiêu này nhưng đặt SL ngắn hơn bác 1 chút, nhằm tăng tỷ lệ RR.
Liều sẽ ăn nhiều!!
Tuy nhiên, bác trình chiến lược rất bài bản, điểm 10 cho chất lượng!!!!
Vote cho bác phiếu " Xuất sắc"

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Ttrade trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 1,014 Xem / 1 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 817 Xem / 25 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 405 Xem / 28 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 364 Xem / 11 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 376 Xem / 17 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,706 Xem / 76 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên