1. Chiến lược trade chứng khoán Mỹ ngày 13/03 - Liệu có bị Dax chơi khăm?

Chiến lược trade chứng khoán Mỹ ngày 13/03 - Liệu có bị Dax chơi khăm?
    13/03/2019 lúc 14:37
    239 lượt xem
    Chào cả nhà. Chúng ta tiếp tục cắp kèo trade index và cổ phiếu Mỹ hôm nay tiếp nhé. Hôm qua bạn @Lữ Thiên có ý định sell Dow Jones ngày hôm qua đã sell được được ạ? Anh chị em nào có chiến lược hay post dưới comment để mọi người tham khảo nhé!. Mình post chiến lược giao dịch của mình trước:

BIỂU ĐỒ DAX KHUNG H1

phân-tích-chứng-khoán-mỹ-traderviet. Chiến lược sell Dax ngày hôm qua đã đi được một chút. Vẫn chưa đủ trả tiền cơm hôm nay. Bạn @Hunter287 hôm qua có sell Dax không ạ?.

Lệnh bán Dax ngày hôm qua chúng ta tiếp tục giữ, vùng chốt lời mục tiêu là quanh vùng cản số 2 nhé mọi người.

BIỂU ĐỒ CỔ PHIẾU FACEBOOK KHUNG H4

phân-tích-chứng-khoán-mỹ-traderviet-1. Đà tăng của cổ phiếu Facebook giảm đi thấy rõ, Hiện tại rất có thể Facebook sẽ tạo mô hình 3 đỉnh cho thấy xuất hiện dấu hiệu đảo chiều. Nếu trường hợp trendline tăng bị phá vỡ thì có khả năng Facebook sẽ xuất hiện sóng giảm tại đây.

Liệu có thể short sell Facebook không mọi người?

Mời các trader cho kèo giao dịch chứng khoán Mỹ hôm nay! @Hunter287 @quocquang @vietbeat @forex_hack @ThuyLeisMe @Vũ Thái Dương @Lữ Thiên @vmsmsan @Nguyễn Lâm Sơn Hùng @Trần Anh Thao @Polo @Minhthang @hardtolose @Lảo A Vàng.

Happy Trading :):):)

Xem thêm
    Chỉnh sửa cuối: 13/03/2019 lúc 14:50
    Hunter287Phương Thúy bài này.
    Đang tải...
  2. @Phương Thúy hôm qua lần đầu thấy Gap của bên chứng khoán nên cũng chưa biết làm sao. nhưng với Fake out như vậy thì khả năng cao giá giảm về vùng 11440.
    awww_tradingview_com_x_ZmdLTKsg__.

Phương Thúy bài này.
  3. DAX vung 11460 chac day, xuong 11400 muc Full

Phương Thúy bài này.
  4. Mình cũng nghĩ vậy đó. Nãy mới thắp hương cho các cụ xong. Chắc tối nay là về tới đấy :oops::oops::oops:

5. kèo này chắc ko đấy. mình full theo cho vui nè @forex_hack :D:D:D

6. Đánh CK Mỹ hay ghê. Vào lệnh đó, thắp hương cho các cụ rùi đi ngủ, khỏi lo bị tâm lý giữa phiên.haha

Phương Thúy bài này.
  7. đúng roài!, Lời lỗ có mấy cụ lo hết rồi mà :D

Hunter287 bài này.
  8. Phương Thúy bài này.
Đang tải...