Chiều nay ECB có thể gây bão kiểu nào? Các chiến lược chuẩn bị đón bão ra sao?

Thank các bác đã cho lời khuyên :)
Mà bác ơi tin FED họp là vào lúc nào giờ VN nhỉ ?
Bạn vào trang http://www.myfxbook.com/dashboard sẽ thấy

Hôm qua đến giờ e sống dở chết dở :( Là tại 1 lệnh chờ buy limit EU mình đặt xong quên béng đi ko xóa. Đã xác định là mình không đánh lúc có tin rồi nên yên tâm đi chơi. Ai ngờ đâu cái lệnh chờ kia lúc giá tụt xuống nó vào lệnh thành ra buy tại giá cao quá trong khi giá tụt thê thảm. Lúc về nhà kiểm tra thì cái lệnh đó nó đã âm hơn 200$ rồi. Giờ vẫn đang treo :(
Bài học nhớ đời!!!!!!

Hôm qua mình kêu Buy ngay tầm giá 1.07. Buy limit 1.06.
Khi giá lên 1.08 không chịu chốt lời lệnh đầu tiên 100 pips khi lên 1.08. Tham quá chi giờ chịu quả đắng. :D

Hôm qua mình kêu Buy ngay tầm giá 1.07. Buy limit 1.06.
Khi giá lên 1.08 không chịu chốt lời lệnh đầu tiên 100 pips khi lên 1.08. Tham quá chi giờ chịu quả đắng. :D
Rất có khả năng bác ấy đặt buy limit tại 1.06 như gợi ý trước bác nói đó. Và ngậm đắng đến giờ này.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 908 Xem / 45 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 236 Xem / 6 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,906 Xem / 14 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 225 Xem / 19 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,442 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên