Cho em hỏi về 2 sàn exness và ic markets và thông tin rút tiền về tài khoản

Cho em hỏi về 2 sàn exness và ic markets và thông tin rút tiền về tài khoản

Cho em hỏi về 2 sàn exness và ic markets và thông tin  rút tiền về tài khoản
các bác cho e hỏi là có nên nạp tiền vào exness bằng thẻ visa k ah ? vì đợt này em thấy NHNN có vẻ làm nghiêm visa/master quá

Bảng commission cụ thể của IC ở đây bạn nhé, chính xác là fix ở 7 $ mỗi lot (cho tài khoản USD):
View attachment 54702
View attachment 54703
Tôi đã từng trade ở Exness, phải nói thẳng thắn là Exness cũng không tệ, nhưng có điều tôi giao dịch khối lượng lớn mà trượt giá ở Exness kinh quá nên không chịu được phải bỏ chạy.
Còn ở IC khi trade khối lượng lớn vẫn bị trượt nhưng trong giới hạn chấp nhận được, tôi vẫn trade rất tốt tại IC. Mọi thứ ở IC đều vẫn tốt hơn.
Bác có làm IB cho IC ko? E muốn mở tài khoản nhưng ko qua IB thì ko có người hỗ trợ thì phải

Nạp thì tiền vào ngay lập tức, rút thì khì nào ngân lượng nó xử lý chuyển thì tiền vào tk, khoảng 1h nếu giờ hành chính.
Đấy là sàn exness hay icmacket vậy bác. E thấy exness có cổng thanh toán ngân lượng nhưng icmacket chỉ là chuyển khoản ngân hàng Việt Nam thôi

Có đọc hết rồi đó chứ bạn. Có link dẫn qua trang của bạn ngochoaifx. Thấy nộp tiền bằng thẻ nội địa cũng tiện nhỉ. Chắc chọn mở TK ở IC.
Đọc rồi mà hỏi ngô nghê thế à? Môn forex này liên tục tìm hiểu học hỏi vài năm vẫn có thể sml.
Bạn chỉ nên hỏi những gì cần thiết nhé, giả ngu ngơ lâu tiến bộ lắm.

Lúc nảy hỏi là thật tình mà. Dạo quanh Diễn đàn cũng thấy nhiều người báo khó khăn việc nộp/rút đó thôi. Chọn IC xong tìm đọc cũng thấy người phàn nàn đó thôi. May qua cái link của bác @Andres ngochoaifx và @ICMarkets.com mới hiểu hơn. Cảm ơn bạn!

Chào bạn, chỉ cần bạn cung cấp sao kê ngân hàng có số tài khoản, tên và logo của ngân hàng là việc rút tiền không có vấn đề gì bạn nhé. Các lệnh rút tiền được làm trước 08h sáng sẽ được duyệt cùng ngày và khách hàng sẽ nhận được tiền vào cuối ngày làm việc hôm đó.

tớ xử lý được rồi. cảm ơn các bạn.

Chỉnh sửa lần cuối:
Đây là cách exness trả lời khi khách hàng muốn nạp tiền gồng lỗ nhưng không cho nạp

Đính kèm

64.9 KB · Xem: 2
    97 KB · Xem: 3
    90.9 KB · Xem: 2
Chào bạn, chỉ cần bạn cung cấp sao kê ngân hàng có số tài khoản, tên và logo của ngân hàng là việc rút tiền không có vấn đề gì bạn nhé. Các lệnh rút tiền được làm trước 08h sáng sẽ được duyệt cùng ngày và khách hàng sẽ nhận được tiền vào cuối ngày làm việc hôm đó.
Đây là cách rút tiền qua internet banking nội địa à ad?

Kinh nghiệm nếu mở TK sàn nào khó khăn đòi hỏi chứng từ này nọ minh bạch rõ ràng.Thì chắc chắn sàn đó làm ăn uy tín,không giở trò.Chứ mở TK sàn nào đòi hỏi qua loa khả năng cao là nó đang thúc giục mình nạp tiền vào túi nó đó,chứ nó đâu nghĩ sẽ cho mình rút tiền về,thì cần làm rõ nhân thân của mình làm gì.

Bác cho mình xin số di động để trao đổi hỗ trợ trực tiếp được không, chứ mình rút 4 ngày rồi mà không thấy tiền về tài khoản, mình rút về internet banking.

Đính kèm

• Bank Info.jpg
    Bank Info.jpg
    35.7 KB · Xem: 1
Đánh giá thị trường thực sự là một công việc khó khăn. Điều thực sự quan trọng là chúng ta cần phải biết lịch sử trước khi đánh giá thị trường. Chúng ta có thể phân tích thị trường bằng cách vẽ biểu đồ về lịch sử thị trường trước đó. Thật tuyệt vời nếu chúng ta có thể thảo luận với hàng loạt các chuyên gia.

Sàn tốt là sàn mà một khi bạn đặt tiền lên bàn thì khi đó bạn sẽ hoàn toàn yên tâm về số tiền của mình.Nếu có những thông tin bất lợi hoặc những lo lắng về tính an toàn đồng vốn bạn bỏ ra thì xem như bạn đả nhận được thất bại ngay cả khi cuộc chơi bắt đầu rồi.trò chơi tâm lý mà không hiểu tâm lý thì sao thắng cho được.
Rất hiếm người trở thành tỷ phú $ bằng nghề giao dịch forex bạn nhé.Hầu hết đều làm giàu bằng giao dịch chứng khoán và chỉ số.Soros cũng không ngoại lệ,nếu nhìn vào danh mục quỹ của ông ấy.
Đám báo lá cải thế giới mỗi ngày vẫn đều đặn sản xuất ra hàng tá thông tin cho nhu cầu của những con nghiện nhưng chỉ 3 phần trong số đó là hữu ích,số còn lại chỉ là rác rưỡi,độc hại,thậm chí ảnh hưởng nghiêm trọng đến sức khỏe tâm thần của con người,......
Chúc bạn có sự lựa chọn sáng suốt và đúng đắn!
Happy new year!
Bác cho em hỏi thêm về chứng khoán và hàng hoá với ạ

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 180 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 53 Xem / 5 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 467 Xem / 38 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,553 Xem / 19 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 446 Xem / 19 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên