Cho hỏi về chiến lược Binary Option

hiện tại có rất nhiều chiến lược BO trên mạng, bạn nào cho mình một vài chiến lược tốt để định hướng được ko??

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Mới Để Giao Dịch Kiếm Sống

Quyển sách của Tiến sỹ Alexander Elder đề cập đến những vấn đề cơ bản và cần thiết nhất với các trader. Sách được đánh giá rất cao trên toàn cầu
hiện tại có rất nhiều chiến lược BO trên mạng, bạn nào cho mình một vài chiến lược tốt để định hướng được ko??
Chiến lược nào được sử dụng có nghĩa là nó cũng khá tốt. Thật khó tư vấn, nhưng bạn hãy chọn một chiến lược có quy tắc rõ ràng. Việc còn lại là bạn sử dụng nó bao gồm cả việc tìm hiểu indi mà nó sử dụng, và tìm những điểm vào lệnh tối ưu từ những nguyên tắc của hệ thống. Thân gửi

BO tự mày mò hoạc học trên mạng không lau dài đuọc đau bạn, nay win mai lỗ, nay pp này mai pp khác. Mình mới học BO từ 1 ng, pp rất hay, mình tự kéo tk 8$ lên 40$

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,241 Xem / 84 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 638 Xem / 34 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,142 Xem / 40 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 278 Xem / 31 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 145 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 98 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên