cho thuê hoặc bán EA

cho thuê hoặc bán EA

cho thuê hoặc bán EA

gianghung79

Active Member
367
263
EA ăn tốt mọi loại thị trường, SW & Trend. nếu gặp ngay ngày Blackswan thì ăn sập sàn luôn, mỗi tháng ăn từ 10%-20%. nếu bạn nào thuê thì lấy 10%-20% từ tiền ăn của bạn, còn bán đứt luôn thì 3000$/1tk(5 tháng là lấy lại vốn).

kết quả backtest 2 năm

Đính kèm

101.1 KB · Xem: 3
    164.8 KB · Xem: 3

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Wyckoff Hiện Đại - Kỹ thuật Nhận diện Xu hướng Thị trường Tiềm năng

Phương pháp Wyckoff là một phương pháp price action kinh điển và đem lại thành công cho nhiều trader. Phương pháp này là nền tảng của nhiều phương pháp trading nổi tiếng khác
Chỉnh sửa lần cuối:
Uoa bác quá dữ. Mới nói làm luôn. Show passview ngta mới tin bác ơi. Backtest nó k đáng tin cậy =)) blackswan này thì fix khá dễ. Cơ mà đánh lot kiểu này mấy bác IB khá thích à nha :v

Uoa bác quá dữ. Mới nói làm luôn. Show passview ngta mới tin bác ơi. Backtest nó k đáng tin cậy =)) blackswan này thì fix khá dễ. Cơ mà đánh lot kiểu này mấy bác IB khá thích à nha :v

kệ nó, có tiền ăn là đc rồi, mà mình đâu có đăng ký qua IB, tự lên sàn mở tk luôn. backtest ko chính xác lắm, khoảng 90% thôi, ở ngoài ăn nhiều hơn, đa số mấy tk kia, 3 tháng hơn chút là lấy lại vốn hết rồi, còn về show thì cũng đc, nhưng khách hàng muốn bảo mật, nhất là mấy tk lớn trên 10k, ai tin thì tin, ko tin thì thôi. 2000$ là xài robot đc rồi, muốn kiếm tiền thì 2000 cũng ko chịu bỏ ra thử thì thôi. học 1 khóa cũng hơn rồi. mấy tk này toàn của mấy người bạn quen biết ko, họ bỏ ra nói là tin tôi, chỉ có 2k, thua thì thôi.

xem back test ở trên có thể tính ra tỷ lệ ăn đc, test có 1 năm rưởi, mà từ 2000 lên 6900, mà backtest mình chỉ để cố định, nhưng ở ngoài thì khác, tháng đầu ăn 20%, tức là 400$, tháng thứ 2 thì sẽ dùng 2400 để tính, nếu ăn 20% nữa, tức là ăn 480$ đó. cứ tính tròng lên là dữ lắm đó.

kệ nó, có tiền ăn là đc rồi, mà mình đâu có đăng ký qua IB, tự lên sàn mở tk luôn. backtest ko chính xác lắm, khoảng 90% thôi, ở ngoài ăn nhiều hơn, đa số mấy tk kia, 3 tháng hơn chút là lấy lại vốn hết rồi, còn về show thì cũng đc, nhưng khách hàng muốn bảo mật, nhất là mấy tk lớn trên 10k, ai tin thì tin, ko tin thì thôi. 2000$ là xài robot đc rồi, muốn kiếm tiền thì 2000 cũng ko chịu bỏ ra thử thì thôi. học 1 khóa cũng hơn rồi. mấy tk này toàn của mấy người bạn quen biết ko, họ bỏ ra nói là tin tôi, chỉ có 2k, thua thì thôi.
Thì đấy bác =)) em chạy real cả tháng. 1 tháng
xem back test ở trên có thể tính ra tỷ lệ ăn đc, test có 1 năm rưởi, mà từ 2000 lên 6900, mà backtest mình chỉ để cố định, nhưng ở ngoài thì khác, tháng đầu ăn 20%, tức là 400$, tháng thứ 2 thì sẽ dùng 2400 để tính, nếu ăn 20% nữa, tức là ăn 480$ đó. cứ tính tròng lên là dữ lắm đó.
Thì đó là mình biết. Cơ mà nói ngang mức min thôi bác ợ. K lỡ ai chạy lại kêu mình nói láo. Kệ a bác :))

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,117 Xem / 72 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 248 Xem / 14 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 270 Xem / 22 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên