Chưa được bao lâu thì Iota lại bị Ripple và Litecoin đẩy xuống hạng 5 - Lý do Iota mất đà tăng

Chưa được bao lâu thì Iota lại bị Ripple và Litecoin đẩy xuống hạng 5 - Lý do Iota mất đà tăng

Pan

Active Member
1,613
5,723
Iota đã có thời gian tăng trưởng khủng khiếp vào tuần trước khiến ai cũng phải chú ý đến nó, tuy nhiên cái gì đi lên thì cũng phải có lúc đi xuống, Iota đã giảm từ mức giá cao nhất mọi thời đại là 5,5 USD về mức giá hiện tại trong thời điểm viết bài là 4,2 USD và chưa có dấu hiệu tăng trưởng tiếp. Nguyên nhân là do đâu?

Như mình đã chia sẻ trong bài viết trước, một phần nguyên nhân khiến Iota tăng giá là do Iota đã hợp tác được với một số công ty công nghệ lớn như Microsoft, SamSung, v.v. Tuy nhiên, mối quan hệ giữ Iota và Microsoft không phải như ta nghĩ. Gần đây, Microsoft đã làm rõ mối quan hệ này và cho biết rằng sự hợp tác với Iota là chưa chính thức. Đó là lý do tại sao Iota mất đi đà tăng của mình và thậm chí có khả năng tiếp tục đi xuống.

Dù vậy, đây là xét về ngắn hạn, về dài hạn thì Iota vẫn là một đồng rất tiềm năng, dù sự hợp tác với Microsoft có chính thức hay không thì team Iota vẫn tiếp tục hành trình của mình.

Mình nghĩ rằng năm 2018 sẽ là năm altcoin bùng nổ, bác nào có chung ý kiến không :D?

Xem thêm:

> Cách mua, bán và trữ Iota - Đồng tiền đang nóng nhất giới Crypto hiện nay

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp VPA - Kỹ Thuật Nhận Diện Dòng Tiền Thông Minh bằng Hành Động Giá kết hợp Khối Lượng Giao Dịch

Phương pháp VPA - Volume Price Analysis - là phương pháp Price Action hướng dẫn ĐỌC GIÁ / NẾN kết hợp với KHỐI LƯỢNG GIAO DỊCH để tìm ra hướng đi của DÒNG TIỀN THÔNG MINH
Cái này bạn mình gửi

Thông tin thêm là Ripple đã đạt được thoả thuận thử nghiệm giao dịch tại một số ngân hàng của Nhật và Hàn Quốc nhé
Một số bank lớn của Nhật như Mitsubishi UFG cũng sẽ sử dụng Ripple để giao dịch

• Like
Reactions: Pan
Mua bán Ripple bằng usd ở sàn nào các bác chỉ giùm em với! Cảm ơn các bác nhiều

Kiên nhẫn chờ thôi. Luôn có quà cho người biết nhẫn nhịn :D

• Like
Reactions: Pan
Mua XRP trực tiếp tiền việt đi bạn. Mua qua Remitano hoac sàn Chimcugay.com. Riêng chimcugay thì giao dịch nhanh không cần xác minh gì cả và giá thấp hơn

Cách đây 3 ngày em đã dự đoán xrp sẽ lên giá, ấy vậy mà có bác còn cười đểu em. Giờ em dự tiếp là xrp sẽ chạm mốc 5 đô trong 10 ngày nữa

trữ rip lúc 0.2 được vài tháng vừa bán xong giờ nó tăng gấp 4 lần . phải rèn thêm tính kiên nhân.

Cách đây 3 ngày em đã dự đoán xrp sẽ lên giá, ấy vậy mà có bác còn cười đểu em. Giờ em dự tiếp là xrp sẽ chạm mốc 5 đô trong 10 ngày nữa
thực ra ripple bay được là có lý do lúc 0.2-0.3 khối lượng mua vào dần dần, đều đều theo ngày tương đối lớn, top 10 chỉ có nó còn thấp giá. mình cũng đoán được nó go to the sun. nên cũng ôm vào 2k rip, nhưng cũng sell rồi và giờ thấy nó đang có cơ hội nên nữa nên toàn vào lúc xanh, ăn 30% một lần với stop loss 10%. 3 lần đu với các bác 1 lần ăn đã hòa, còn lại nếu ăn trên 1 lần là có 30% hahah quan điểm của mình ngắn hạn riple lên đuọc 1-2 usd xin hết

• Like
Reactions: hem
em soi con này lâu lắm rùi, và hên thì nó có thể là kiềng 3 chân gồm btc, eth, và iota. vì nó là đồng coi đi rất là độc lập.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 675 Xem / 57 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 27 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 184 Xem / 16 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 81 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 89 Xem / 3 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,959 Xem / 81 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 222 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên