Chuyên mục thầy bói trading - Nhìn ảnh đoán "vận mệnh" trader (Phần 1)

Tèo Tập Trade

Editor
Trial mod
10
33
Hế lô các bác trader, hôm nay Tèo sẽ bói giúp các bác một quẻ miễn phí qua ảnh.

Cách bói dễ ợt thôi, bác cứ nhìn vào ảnh dưới rồi ghi chú hình ảnh đầu tiên bác thấy, sau đó đọc quẻ bói của Tèo là biết "vận mệnh" trading của bác ra làm sao liền.
a4.bp.blogspot.com___T13wd22vkw_WeD6nwqvNfI_AAAAAAAAPq4_B85fTsb985cc2255751daa2aa3a2e3e778f748.jpg
Tèo gieo quẻ:
  • Nếu bác thấy hình ảnh "cô gái" đầu tiên:
Nếu bác thấy cô gái đầu tiên, bác hãy sẵn sàng cho những sự kiện hấp dẫn sắp xảy ra sắp tới. Cô gái trong ảnh đang nhìn hướng lên, và bác cũng thế. Bác có thái độ rất tích cực, và điều này vô cùng quan trọng với trading, hi vọng bác có thể duy trì ngọn lửa tích cực này và lan tỏa với mọi người xung quanh. Điều này cũng có nghĩa là bác đang hạnh phúc và bác có đời sống nội tâm khá phong phú. Hơn nữa, đó còn là một dấu hiệu của sự tự tin và tự do.

Tèo cho rằng, bác rất tự tin vào con đường trading của mình, bác có sự vui vẻ mỗi khi trade. Sự nhiệt tình này sẽ giúp bác vượt qua những khó khăn tạm thời và mau chóng đạt được thành quả trong thị trường đầy rủi ro này.
  • Còn nếu là "chàng trai" thì:

Nếu hình ảnh "chàng trai" đập vào mắt bác đầu tiên, có nghĩa bác đang khá là lo lắng về một vấn đề nào đó. Có thể là vấn đề công việc, cuộc sống hoặc trading. Dù là gì đi nữa, cũng đang khiến bác khá phiền lòng. Nếu điều phiền muộn ấy đến từ trading, có thể bác đang trong quá trình liên tục chốt lỗ. Nhưng chỉ cần bác thư giãn, làm một vài việc yêu thích nào đó, Tèo tin bác sẽ nhanh chóng lấy lại tinh thần và sẵn sàng chiến tiếp với thị trường.

*Tèo làm thầy bói nhưng không có nghĩa chính xác 100% nha. Hên xui nha, thị trường còn hên xui mà.

Comment cho Tèo biết hình ảnh nào bác thấy nha.

Happy Bói

Tham khảo: thinkinghumanity
Xem thêm:

>> Chu kỳ theo mùa gợi khả năng gì cho USD trong tháng này?

Đính kèm

514.6 KB · Xem: 5

Giới thiệu sách Trading hay
Nhật Ký Giao Dịch Thực Chiến của Phù Thủy Thị trường Tài Chính

Sách chia sẻ 05 tháng giao dịch thực tế trên thị trường tài chính, sử dụng Price Action và Mô hình Biểu đồ của Phù thủy trader Peter Brandt, người có gần 50 năm kinh nghiệm trading và đạt lợi nhuận bình quân 68% lợi nhuận mỗi năm
Em ngước mắt nhìn lên mà chắc là nhìn lên trời than khóc chứ có thấy hạnh phúc trong cuộc sống trading đâu :confused:

Sát nhau thế kia, em nhìn thì không biết đang nhịp lên hay nhịp xuống.
Ý em nói là ngôn ngữ trading nhé

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Smart_Money trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 105 Xem / 1 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,499 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 367 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 882 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 289 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 395 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 154 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,762 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên