Close hadge by....?? Tại sao? Lỗi gì vậy?

Thảo luận trong 'Trao đổi - Chia sẻ về Trading tổng quát' bắt đầu bởi Mr.Ducthanh, 28/04/2019.

1. Chào các bác, hôm trước e gặp phải lỗi này mà k hiểu tsao? Các bác ai giải thích giúp e đc k ạ? E vào 2 lệnh sell và 1 lệnh buy trên cùng cặp UJ, xong thoát lệnh bằng tay lệnh buy nó đóng luôn thêm 1 lệnh sell nữa là sao? Xem thông tin thì nó ghi close hadge by # 123xxxxx

Phân Tích Vàng & Forex Trung Hạn Theo Price Action Tháng 02/2020
    Mô Hình Hai Nến Đảo Chiều - Cách Thức Bắt Đỉnh Đáy Con Sóng Lớn - Tiếp Theo
    Phương Pháp 1-2-3 - Cách Xác Định Sự Đảo Chiều Xu Hướng Chính Xác
    Giữa Dịch Cúm Virus Corona Nên Giao Dịch Như Thế Nào Cho Hiệu Quả?
    7 Sự Thật Thú Vị Về Ngưỡng Kháng Cự Và Hỗ Trợ
    Thoát Lệnh Sớm - Căn Bệnh Trầm Kha Của Trader & Cách Chữa Trị Hiệu Quả!
    Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action Tuần 17/02-21/02: Có Nên Bắt Đáy EURUSD & Dầu?
    8 Bí Kíp Trader Chuyên Nghiệp Dùng Khi Phân Tích Price Action Mà Bạn Cần Biết - Tiếp Theo
    Đang tải...
  2. Bạn có ảnh, của sàn nào bạn hỏi SP sàn đi

Mr.Ducthanh bài này.
  3. Đây là kiểu đóng lệnh hedge do bạn ko để ý nên bấm vào thôi. Nó sẽ đóng 1 lệnh buy và 1 lệnh sell cùng khối lượng và trả lại spread của 1 lệnh. Ý tưởng của nó là thay vì dùng một lệnh sell để đóng lệnh buy hiện có thì dùng chính lệnh sell hiện có của bạn để đóng và tiết kiệm 1 lần spread.

Mr.Ducthanh bài này.
  4. Mình cũng bị y chang như bạn, mình có trade trên sàn exness hồi tuần trước và bị đóng cặp lệnh GU, chat với sp làm đủ các bước 1 hồi thì nó bảo là lệnh bị close bởi chức năng CLOSE BY nếu dùng dt Di Động. Đó là lỗi của nhà phát hành và nó không chịu trách nhiệm đành ngậm ngùi cho bay 1k7 :(:( .

5. Chia buồn vs bác, e chơi nhỏ, cũng trên exness, mất tý chả sao, chỉ chỉ tiếc lệnh đang lời thì bị cắt sớm thôi!!

huynhduy bài này.

Bình luận mới nhất

• Tran Minh quyet trong Hệ thống giao dịch 2,287 Xem / 2 Trả lời
  • Levuong trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 6,032 Xem / 7 Trả lời
  • mooniekool trong Hệ thống giao dịch 562 Xem / 11 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    FP Markets
    FXCM
    EightCap