Có ai biết Trader Việt Nam này không?

Thảo luận trong 'Trao đổi - Chia sẻ về Trading tổng quát' bắt đầu bởi Dreamboy, 08/05/2019.

1. Theo dõi bác này trên MQL5 đã lâu, hiện đang là một trong những người có Signal được đông người subcribe nhất.
    https://www.mql5.com/en/users/linhlinh96

Nhưng thật tiếc là sắp tới bác ấy lại chuyển sang mảng PAMM mà không duy trì trên MQL5 nữa. Không biết bác ấy có trên diễn đàn của mình không?

Cả nhà có biết phương pháp của bác ấy dùng cho EA là gì không ạ?

10 Bài Học Mà Nial Fuller - Bậc Thầy Price Action Học Được Trong 18 Năm Giao Dịch Của Mình
    3 Sự Thật Khắc Nghiệt Trong Trading
    Chỉ Báo RSI (Relative Strength Index) Và Hướng Dẫn Các Ứng Dụng Cao Cấp Của RSI
    Tăng Xác Suất Thắng Lên Cao Nhất Trong Giao Dịch Price Action Bằng 10 Mẹo Này
    Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action Tuần 16/12 - 20/12
    Tăng Xác Suất Thắng Lên Cao Nhất Trong Giao Dịch Price Action Bằng 10 Mẹo Này - Tiếp Theo
    3 Bước Trở Thành Trader Có Kỷ Luật
    Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action Tuần 02/12-06/12
    thuydao bài này.
    Đang tải...
  2. trước khi muốn đầu tư hãy qua đọc phần review về sản phẩm đó, không đơn giản như bạn nhìn thấy % lãi từng tháng đâu. review hầu như 1* và chỉ trích rất nhiều.

3. thuydao

thuydao

84
    49
    Chắc em gái này xinh lắm

Dreamboy bài này.
  4. Em cũng có đọc rồi đó ạ, review 1 sao và chỉ trích chẳng qua là do gần đây bác ấy tăng phí từ 40 USD -> 100 USD, do tháng tới bác ấy không tập trung phát triển trên MQL5 nữa thôi.

5. Lúc đầu em cũng nghĩ giống bác, nhưng hóa ra là bác này là con trai bác ạ, chắc lấy đứng tên vợ hehe.

6. thuydao

thuydao

84
    49
    Anh em gom tiền sub rồi copy lẫn nhau đi

Bình luận mới nhất

Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
GKFXPrime
EightCap
SMInvest