Có ai biết Trader Việt Nam này không?

Dreamboy

4
1
Theo dõi bác này trên MQL5 đã lâu, hiện đang là một trong những người có Signal được đông người subcribe nhất.
https://www.mql5.com/en/users/linhlinh96

Nhưng thật tiếc là sắp tới bác ấy lại chuyển sang mảng PAMM mà không duy trì trên MQL5 nữa. Không biết bác ấy có trên diễn đàn của mình không?

Cả nhà có biết phương pháp của bác ấy dùng cho EA là gì không ạ?

Giới thiệu sách Trading hay
Đánh Bại Thị Trường Forex - Tư duy khác biệt và các kỹ thuật giao dịch của chuyên gia quản lý quỹ triệu đô

Sách chia sẻ kiến thức và kinh nghiệm trading từ một chuyên gia quản lý quỹ, cùng các kỹ thuật giao dịch giúp quỹ này đứng trong top nhiều năm
trước khi muốn đầu tư hãy qua đọc phần review về sản phẩm đó, không đơn giản như bạn nhìn thấy % lãi từng tháng đâu. review hầu như 1* và chỉ trích rất nhiều.

trước khi muốn đầu tư hãy qua đọc phần review về sản phẩm đó, không đơn giản như bạn nhìn thấy % lãi từng tháng đâu. review hầu như 1* và chỉ trích rất nhiều.
Em cũng có đọc rồi đó ạ, review 1 sao và chỉ trích chẳng qua là do gần đây bác ấy tăng phí từ 40 USD -> 100 USD, do tháng tới bác ấy không tập trung phát triển trên MQL5 nữa thôi.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 185 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 803 Xem / 43 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,905 Xem / 14 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 218 Xem / 19 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,442 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên