Có ai giống tôi đã mất 10.000 do iq option

thế mới phải nghiên cứu sâu chứ bác , nếu dễ ăn thế thì ai cũng giàu hết rồi , nhưng nếu như vốn 10k$ thì đủ trình độ để mating rồi , kết hợp 1 chút kĩ thuật với tâm lí cao vs cứng thì kiếm lợi nhuận cũng ổn đấy
nói thật là 10k thì thường tâm lý là muốn kiếm tháng phải bn đó cho bõ vốn, tâm lý đó + martin rồi thường cho kết quả ko tốt
đi chậm lại - đánh = tiền 1 - 6% tài khoản thì sẽ ok hơn nhiều :)

Em mà đánh tk 10k khung m1 thì e chỉ đánh 1$. Các bác nghĩ xem, nếu trade cả ngày theo khung m1 chắc số lệnh vào ko dưới 100. Có thua hết thì cũng 100$ ~1% tk, được 100 bài học + kinh nghiệm. Sợ nhất là 100 lần thua ko ra dc vấn đề gì, thế thì 100 ngày sau là bay luôn 10k. Mà giả sử thua liên tục 10 ngày là mât 1k ko hiểu lý do gì thì nên dừng lại. Học đã r hãy trade tiếp. Chia buồn với thớt nhưng đừng khuyên ng khác bỏ chỉ vì bạn thua. Hãy suy nghĩ về nước Mỹ :3 Mà e thấy mấy bác trên mạng toan khoe cả dàn lệnh win ở tk demo, lợi nhuận có khi 5-20%/ ngày, mấy mà triệu usd vs tỷ usd nhỉ, nể vãi @@

Em mà đánh tk 10k khung m1 thì e chỉ đánh 1$. Các bác nghĩ xem, nếu trade cả ngày theo khung m1 chắc số lệnh vào ko dưới 100. Có thua hết thì cũng 100$ ~1% tk, được 100 bài học + kinh nghiệm. Sợ nhất là 100 lần thua ko ra dc vấn đề gì, thế thì 100 ngày sau là bay luôn 10k. Mà giả sử thua liên tục 10 ngày là mât 1k ko hiểu lý do gì thì nên dừng lại. Học đã r hãy trade tiếp. Chia buồn với thớt nhưng đừng khuyên ng khác bỏ chỉ vì bạn thua. Hãy suy nghĩ về nước Mỹ :3 Mà e thấy mấy bác trên mạng toan khoe cả dàn lệnh win ở tk demo, lợi nhuận có khi 5-20%/ ngày, mấy mà triệu usd vs tỷ usd nhỉ, nể vãi @@
các nhóm toàn khoe chuỗi lệnh win, đến chuỗi đỏ hơn cả tới tháng thì chả thấy đăng bao h :))
cuối cùng cũng để câu ref, thu tiền bắn tín hiệu, robot hay mở lớp :3

1 người nua giống chúng ta nhưng con số tới 10 ty và phải bán chuối chiên làm lại từ đầu. Lên shark tank xin vốn
Không biết có nên dừng lại không, nghĩ tới 30k...đau đầu quá

hpt://youtu.be/mOpRHKs7peA
Vâng, nhưng anh ấy là số rất ít trong rất nhiều người còn vật vã ở dưới hố vôi.

nói thật là 10k thì thường tâm lý là muốn kiếm tháng phải bn đó cho bõ vốn, tâm lý đó + martin rồi thường cho kết quả ko tốt
đi chậm lại - đánh = tiền 1 - 6% tài khoản thì sẽ ok hơn nhiều :)
haha giấc mơ triệu phú mà bác , thường thường mơ như vậy hay vỡ mộng , có người gượng dậy được , có người chán nản bỏ cuộc luôn , mơ lớn là cái tốt nhưng bước đi phải bước từ từ

e xin phép có đôi lời góp ý :D
Em thấy 1 điều là trong tt này, nếu kỹ thuật tốt vs cẩn thận thi kiếm tiền đâu quá khó đâu nhỉ các bác, giàu có thì e ko nói làm gì, chứ kiếm vài ba tr qua ngày là điều bt mà. Kỹ thuật tốt rồi, đánh cẩn thận xíu, thấy có vđề thì chạy luôn ko đắn đo, e trade demo 3 tháng đầu, vê sau e vẫn đánh và tuân thủ nguyên tắc của bản thân đề ra, nói chung là đến giờ e chưa thấy có vđề gì cả :). Nếu ví dụ ngày hôm đó e scalp mà ăn đc 2-3 vòng là nghỉ tay rồi, cho dù có sóng ăn đc nữa vẫn nghỉ, e thấy cứ chán chản mỏi mỏi, ko hám nữa :)). thích đi chơi hay đọc sách hay lam gì đó hơn :D tt này thật sự rất khốc liệt, ko có chút gì là tinh người trong này cả các bác ạ,e chỉ muốn nói 1 điều là trc khi làm việc gì đó thì phải có kiến thức thật tốt rồi hẵn làm, đặc biệt là bộ môn trade này kiến thức tốt chi là 1 phần, 1 phần khác quan trọng hơn đó là tâm lý trade, cái đó phải rèn luyện, giữ cho tinh thần 1 sự thoải mái nhất mới trade. E đang xem chart mà thấy mỏi mỏi, hay đến giờ đi chơi là e bỏ ngay đi chơi đã :)) sau về mới xem rồi có trade hay ko. quan điểm của e rất dõ ràng, ko kiếm tiền ngày này thì ngày khác ko đi đâu phải vội :D hihi

iq option nhìu người nói nó scam rồi mà . thắng nhiều thì nó lock acc . qua olymptrade lụm 10$ / ngày đơn giản mà thanh thản bác ơi

Em thấy 1 điều là trong tt này, nếu kỹ thuật tốt vs cẩn thận thi kiếm tiền đâu quá khó đâu nhỉ các bác, giàu có thì e ko nói làm gì, chứ kiếm vài ba tr qua ngày là điều bt mà. Kỹ thuật tốt rồi, đánh cẩn thận xíu, thấy có vđề thì chạy luôn ko đắn đo, e trade demo 3 tháng đầu, vê sau e vẫn đánh và tuân thủ nguyên tắc của bản thân đề ra, nói chung là đến giờ e chưa thấy có vđề gì cả :). Nếu ví dụ ngày hôm đó e scalp mà ăn đc 2-3 vòng là nghỉ tay rồi, cho dù có sóng ăn đc nữa vẫn nghỉ, e thấy cứ chán chản mỏi mỏi, ko hám nữa :)). thích đi chơi hay đọc sách hay lam gì đó hơn :D tt này thật sự rất khốc liệt, ko có chút gì là tinh người trong này cả các bác ạ,e chỉ muốn nói 1 điều là trc khi làm việc gì đó thì phải có kiến thức thật tốt rồi hẵn làm, đặc biệt là bộ môn trade này kiến thức tốt chi là 1 phần, 1 phần khác quan trọng hơn đó là tâm lý trade, cái đó phải rèn luyện, giữ cho tinh thần 1 sự thoải mái nhất mới trade. E đang xem chart mà thấy mỏi mỏi, hay đến giờ đi chơi là e bỏ ngay đi chơi đã :)) sau về mới xem rồi có trade hay ko. quan điểm của e rất dõ ràng, ko kiếm tiền ngày này thì ngày khác ko đi đâu phải vội :D hihi
trade pro đây nè

Hãy đọc cuốn "Cha giàu, Cha nghèo" - " Rich dad, poor dad" sau đó các bác sẽ thấm hơn nữa về cách bắt tiền làm việc cho mình.
Và một lời khuyên từ TÔI - Người đã và đang kiếm tiền bằng Affiliate cho các Binary Website trên toàn thế giới, hãy tránh xa Binary khi còn chưa muộn. Forex và Binary là cuộc chơi không dành cho số đông và thiếu hiểu biết!
Người giàu sẽ giàu lên, và người nghèo lại nghèo thêm!
Clicklink from Canada!

Chỉnh sửa lần cuối:
e chơi mỗi crypto mà vào từ tháng 3 ngay lúc btc13k , trước cứ ngỡ dể xơi easy money , bão vật cho tới giờ cũng bay mất 13k usd giờ còn 2 k , giờ còn 2k đó e bắt đầu học dần dần và nghiêm túc đây chưa muốn từ bỏ cơ mà chưa biết bao giờ về bờ. ahuhu
Bạn còn chơi BO ko? đã có pp chơi và chiến thuật chưa? nếu còn muốn chơi và chưa có chiến thuật, hãy thử trao đổi với tôi, biết đâu chúng ta sẽ làm đc nên chuyện. Gửi mail lại cho m vào trên web này nha.

Em cũng hiểu cảm giác của bác. Em đang học đại học năm 2 . Và số tiền em đốt cho BO là 5k rồi. Hiện vẫn đang nung nấu kiếm được tí gì từ nó.

Bác trade sàn nào vậy?

IQoption thì thấy cũng tạo vấn đề khi ăn được tiền của họ thật, nên thắng nhiều ở đấy chắc sẽ bị gây nhiễu cho đi :)

Môt câu thật lòng nhé: Tham Lam và Dốt thì chỉ có chết thôi, chứ trách được ai !. Thấy các bác than thở thua lỗ đến như thế, em chỉ ước em được đứng chung vào hàng ngũ "cá mập".

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,021 Xem / 83 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 328 Xem / 21 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,349 Xem / 77 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 230 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 109 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 140 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 234 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên