Có anh nào biết về Gulfbrokers.com không ạ? Cho em hỏi có lừa đảo không ạ?

Thảo luận trong 'Trao Đổi về Broker' bắt đầu bởi lsheh2110, 24/11/2018.

1. Lưu
    ✅ Hệ Thống Giao Dịch Theo Xu Hướng Kết Hợp ADX & RSI
    ✅ Chỉ Báo ADX - Công Cụ Xác Định Sức Mạnh Xu Hướng
    ✅ Fibonacci Mở Rộng - Tuyệt Chiêu Chốt Lời CHÍNH XÁC Tại Đỉnh Đáy Thị Trường
    ✅ Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action - Lội Ngược Dòng - Tuần 25/05-29/05
    ✅ Turtle Trading - Phương Pháp Đỉnh Cao Của Huyền Thoại Thị Trường
    ✅ Tất Tần Tật Về STOCHASTIC - Indicator Huyền Thoại Trong Giao Dịch Forex
    ✅ "The Big Short" - Lệnh Bán Khống KHỦNG NHẤT Thời Covid-19 Của Tỷ Phú Bill Ackman
    ✅ Tại Sao Trader Nên Giao Dịch Forex Với VỊ THẾ NHỎ?
    Đang tải...
  2. Chọn broker ở tuốt đông phi xa xôi vậy trời. Hệ thống nạp rút cũng hạn chế .min deposit cũng 500 trump.giấy phép cũng chỉ có giấy phép ở Seychelles . công cụ mt5.Nó có tiêu chí gì để bạn chọn mặt gửi tiền ?

lsheh2110 bài này.

3. Dạ em cám ơn anh nha, em không biết gì về trading hết ạ mà bạn bè nó rủ em, mà em cứ bồn chồn lo lắng mãi, em cám ơn anh nhiều ạ!

Đức Tuyên bài này.
  4. Dạ em cám ơn anh nhiều nha, em gái còn non nớt hxhx, nghe bạn bè mời gọi quá, thứ 2 em sẽ đi rút tiền, cám ơn các vị tiền bối!

Đức Tuyên bài này.
  5. Thanks anh!

Đức Tuyên bài này.
  6. Draken

Draken

2
    0
    Gulf Brokers mang đến những dịch vụ giống như hầu hết các MetaTrader5. Điều được chú trọng hàng đầu là thực hiện các lệnh kinh doanh của bạn một cách chính xác và nhanh chóng. Broker này đang hoạt động tại Việt Nam và hiện có 300.000 người theo dõi trên FB.

7. mình cũng đang tìm hiểu bên này

8. Hai Ha

Hai Ha

76
    63
    chủ thớt cháy hết tài sản với sàn này chưa? chắc chắn 99,99% sàn này lừa đảo theo mô tip gọi điện giới thiệu thương vụ hoặc dụ mở tk nạp tiền đc bonus xong tư vấn cho cháy, hoặc ai tự đánh có lãi thì khóa tk chặn cổng rút với lý do giời ơi nào đó nha :D ai ko tin thử mở tk nạp rồi biết :D

9. Mình đã đầu tư ở sàn này rồi nha, sàn chuẩn quốc tế , Ưu điểm : chuyên IPO, services tốt, xài MT5 , Nhược điểm : Rút tiền chậm , phí cao , bác này phán như đúng rồi, coi chừng nghiệp quật đó

10. Hai Ha

Hai Ha

76
    63
    Xin lỗi nha tại tôi không biết, tôi đính chính lại là không phải như vậy nhé, cảm ơn bạn đã feedback, ae chiến thoải mái đi, nếu cần thông tin gì cứ search google là ra nhé, lên hỏi mắc công quá trời.

Bình luận mới nhất

• chinhajinomoto trong Trao Đổi về Broker 2,930 Xem / 15 Trả lời
  • tronghpv1102 trong Hệ thống giao dịch 5,187 Xem / 29 Trả lời
  • tronghpv1102 trong Hệ thống giao dịch 2,137 Xem / 8 Trả lời
  • Bảo hà trong Trao đổi - Chia sẻ về Trading tổng quát 306,511 Xem / 2,723 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    AETOS
    Tickmill
    OlympTrade
    FT Markets
    LiteForex
    Doo Prime
    FXCM
    AxiTrader