Có bác nào giống em không, tập trade forex cháy 4 cái tài khoản 50$ rồi

Cháy nặng nhất là phái sinh việt nam.
Bay qua forex có mấy cái intradator good.
Cứ nạp 500usd 0.1 - 1 lot quất ko sợ luôn.
Lâu lâu cũng thua nhưng chả cháy.
Giờ dùng ea với vps của google chạy + thêm cái coppy trader của thằng icmark dùng cũng ok gửi vô 113usd cho bot pepper tuần có 50usd.
Ngày kiếm nhẹ chơi chơi.

À mà có con ea của thằng ass test acc demo thấy tk 5000usd mà nó kéo 500usd trong 30"-1h như chơi.
Con này cần vps ping thấp, mạng ổn định vì thấy nó theo kiểu kéo 200 lệnh buy short 0.05lot liên tục rồi tính số dư và số lỗ theo target mà mấy bác đặt, đủ target đóng all lệnh.
Bác nào muốn lấy thì inbox em sent test chơi.
Dk nào tiền dùng ko hết thì live thử.

50 hay 5k cũng thế , ông này ổng có máu đỏ đen , mà cái máu này là e k ngửi được
50$ cho 1 lệnh thì còn nghe được, chứ 50$ cho 1 tk thì chịu thua. Chừng nào chưa có 1 cái tk cho ra hồn và quản lý tiền theo cái tk đó thì còn sấp mặt dài dài

Cháy nặng nhất là phái sinh việt nam.
Bay qua forex có mấy cái intradator good.
Cứ nạp 500usd 0.1 - 1 lot quất ko sợ luôn.
Lâu lâu cũng thua nhưng chả cháy.
Giờ dùng ea với vps của google chạy + thêm cái coppy trader của thằng icmark dùng cũng ok gửi vô 113usd cho bot pepper tuần có 50usd.
Ngày kiếm nhẹ chơi chơi.
500 mà chơi 0.1 - 1lot luôn à bác

À mà có con ea của thằng ass test acc demo thấy tk 5000usd mà nó kéo 500usd trong 30"-1h như chơi.
Con này cần vps ping thấp, mạng ổn định vì thấy nó theo kiểu kéo 200 lệnh buy short 0.05lot liên tục rồi tính số dư và số lỗ theo target mà mấy bác đặt, đủ target đóng all lệnh.
Bác nào muốn lấy thì inbox em sent test chơi.
Dk nào tiền dùng ko hết thì live thử.
ea này mua hay free vậy bạn ?

Tham khảo tiểu muội này đi bác..

Tài khoản đó có user + pass đó, real hay fake thì bác check lịch sử tiền rút tiền nạp là biết mà.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,877 Xem / 80 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 879 Xem / 44 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,680 Xem / 13 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 343 Xem / 19 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 175 Xem / 4 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 245 Xem / 3 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 235,502 Xem / 1,065 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên