Có nên mở quỹ trade forex ở Vietnam?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ông chủ top kêu mở quỹ vì muốn giúp mình và giúp mọi người là vứt đi rồi

ông chủ top có thể lai 20-50% 1 tháng ,,thật hay ko thì ko cần biết.,,mở quỹ thì chag cần % nào cung mở được

-mở quỹ mà lại như kiểu đi làm từ thiện " mùi dân đa cấp " trong làm ăn rõ ràng ăn chia lợi nhuận hợp đồng đầy đủ. làm đéch gì có cái giọng thánh nhân thế,,

ổng kêu mở quỹ để giúp đời giúp người...đến đẳng cấp thánh nhân rồi,,ngừoi trần mắt thịt như mình nghe giống mấy thánh đa cấp :D
Tiền nhiều để làm gì? lắm TIỀN lắm TỆ, lắm BẠC thôi bác à, 1 ngày cũng ăn 3 bữa, muốn ăn món gì có món đó, ngủ 1 giường, muốn nghỉ ngơi lúc nào cũng được, cuộc sống vậy còn gì sướng bằng? Tôi chỉ trích chút ít tiền làm từ thiện chứ có phải đây là quỹ từ thiện đâu bác. Làm 10 đồng chia 1 đồng từ thiện cho những người khổ hơn mình có sai gì đâu? investor vẫn nhận đủ số % thỏa thuận thì tôi nghĩ họ cũng chẳng ý kiến gì? Thánh nhân là phải làm từ thiện 90% số tiền họ kiếm được, tôi chỉ bỏ chút bạc lẽ 10% ra làm nên vẫn còn là phàm nhân thôi :D

Tiền nhiều để làm gì? lắm TIỀN lắm TỆ, lắm BẠC thôi bác à, 1 ngày cũng ăn 3 bữa, muốn ăn món gì có món đó, ngủ 1 giường, muốn nghỉ ngơi lúc nào cũng được, cuộc sống vậy còn gì sướng bằng? Tôi chỉ trích chút ít tiền làm từ thiện chứ có phải đây là quỹ từ thiện đâu bác. Làm 10 đồng chia 1 đồng từ thiện cho những người khổ hơn mình có sai gì đâu? investor vẫn nhận đủ số % thỏa thuận thì tôi nghĩ họ cũng chẳng ý kiến gì? Thánh nhân là phải làm từ thiện 90% số tiền họ kiếm được, tôi chỉ bỏ chút bạc lẽ 10% ra làm nên vẫn còn là phàm nhân thôi :D
haha...bác đã đến giai đoạn phổ độ chúng sinh rồi cơ đấy :p:p:p

Em chẳng có góp gió gì với vấn đề mở quỹ hay thu hút đầu tư cả.

Chỉ trò chuyện vui với các bác dịp cuối tuần rảnh rỗi, oi bức này.

Cá nhân em nghiệm ra rồi. Ko phải nghiện ha !
:D

Nếu cảm thấy mình đang GÁNH NGHIỆP thay người khác thì: hoặc có lộ trình sớm giảm gánh nặng này xuống, hoặc tránh xa nếu phải gánh hộ ai cái thứ nặng nhọc mà họ đang vác trên vai, mà có ý truyền qua cho mình.

NHÂN ai nấy nhận !
QUẢ ai nấy hưởng !

NHÂN QUẢ Trading !
:D
@VTMfund cảm ơn bác nhắc nhở...

Có thể còn 3 trong 1.
Suỵt nói nhỏ thôi bác

Chúc các bác cuối tuần và nghỉ lễ vui vẻ nhé, khi nào rãnh tôi sẽ check bài. Mong sẽ gặp được cao nhân giúp đỡ!

Ông đừng lôi chuyện tiêu tiền với tiền nhiều để làm gì :)) không ai theo nổi đâu.
Tuyển trader cho quỹ thì mình xin đăng ký history 6 tháng gần nhất và total balance làm đơn xin việc. Ok thì làm ăn và rành rọt chia chác nhé bác :))

Xem tài khoản của bác https://www.myfxbook.com/members/mondle thấy DD quá cao ( toàn 50-80%), làm sao mà đạt được lợi nhuận bền vững đây, có thể cháy bất cứ lúc nào
đây là 1 dạng gồng gồng và gồng :D:D:D sống được hơn 1 năm nghe chừng cũng dai thiệt :D:D:D:D kiểu này như tài khoản 1k đô..đánh 1 lênh bé xíu rồi gồng cả tháng..vậy là dc hơn chục % :rolleyes:

Xem tài khoản của bác https://www.myfxbook.com/members/mondle thấy DD quá cao ( toàn 50-80%), làm sao mà đạt được lợi nhuận bền vững đây, có thể cháy bất cứ lúc nào
1. leverage quá cao
2. lợi nhuận quá thấp so với leverage sử dụng và dragdown
Nói chung nhìn vào từng tài khoản thì ko có gì đặc biệt, nếu ko muốn nói là tệ. Nhìn cái leverage và profit kiểu này khả năng cao là chơi trung bình giá hoặc martigale

Chỉnh sửa lần cuối:
Qua đây cũng thấy một số người cũng ảo tưởng về mình quá nhiều khi thấy mình có chút thành quả, nhưng khi show ra cho mọi người đánh giá thì không là gì cả.

Tài khoản của mình đánh tháng được 40-50% DD < 10% nhưng mình cũng không dám là có thể đạt được kết quả đó trong thời gian dài được ( không dám mơ ước ổn định 15-30%/1 tháng)
https://www.myfxbook.com/members/hdc789

Qua đây cũng thấy một số người cũng ảo tưởng về mình quá nhiều khi thấy mình có chút thành quả, nhưng khi show ra cho mọi người đánh giá thì không là gì cả.

Tài khoản của mình đánh tháng được 40-50% DD < 10% nhưng mình cũng không dám là có thể đạt được kết quả đó trong thời gian dài được ( không dám mơ ước ổn định 15-30%/1 tháng)
https://www.myfxbook.com/members/hdc789
tài khoản năm ngoái test chiến lược 6 tháng, 2 tháng đầu dùng đòn bẩy x100, 4 tháng sau dùng x30 ( bọn châu Âu giờ nó giới hạn x30 nhé ko lại bảo chém), nhờ bác chủ topic đếm hộ profit/tháng và so sánh levergae nhé.
Trade tay ko dùng robot

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn nên gặp anh Vượng Vincom và nói rằng nếu anh không đầu tư cho tôi 1 tr $ thì danh hiệu người giàu nhất VN sẽ về tay người dám xuống tiền sau 5 năm. Đây là số liệu cụ thể của khoàn đầu tư 1 tr qua các năm ( tôi chỉ tính khiêm tốn 15%/tháng)

InvestRateMonthsTotal
Mil. USD15%/monthMil. USD
1 million1.15125.35
1 million1.152428.63
1 million1.1536153.15
1 million1.1560 4,384
1 million1.15120 19,219,445
[TBODY] [/TBODY]
Tuy nhiên rất khâm phục sự tự tin của chủ Topic.

Chỉnh sửa lần cuối:
tài khoản năm ngoái test chiến lược 6 tháng, 2 tháng đầu dùng đòn bẩy x100, 4 tháng sau dùng x30 ( bọn châu Âu giờ nó giới hạn x30 nhé ko lại bảo chém), nhờ bác chủ topic đếm hộ profit/tháng và so sánh levergae nhé.
Trade tay ko dùng robot
View attachment 89675
View attachment 89676
View attachment 89677
View attachment 89678
View attachment 89679
Đáng nể đấy bạn ơi, nhìn qua thi DD cũng thấp, bạn post tiếp đến hết tháng 4 được không. Rất muốn follow trader như thế này.

Haha người ta giỏi thì mừng cho người ta chứ :)) trader việt nhiều tài năng quá. Quan trọng là tài năng đấy có nuôi sống được bản thân và liên kết đến nhau để tăng lợi nhuận cho bản thân và những người khác không thôi. Còn giỏi đến đâu thì phải để thời gian chứng minh các bạn mà trade để sống chắc tự hiểu điều này chứ đừng lừa dối bản thân và thủ dâm tinh thần. Cách bạn cmt cũng thể hiện phần nào tư duy và trải nghiệm trong thị trường ^^.

Bạn nên gặp anh Vượng Vincom và nói rằng nếu anh không đầu tư cho tôi 1 tr $ thì danh hiệu người giàu nhất VN sẽ về tay người dám xuống tiền sau 5 năm. Đây là số liệu cụ thể của khoàn đầu tư 1 tr qua các năm ( tôi chỉ tính khiêm tốn 15%/tháng)

InvestRateMonthsTotal
Mil. USD15%/monthMil. USD
1 million1.15125.35
1 million1.152428.63
1 million1.1536153.15
1 million1.1560 4,384
1 million1.15120 19,219,445
[TBODY] [/TBODY]
Tuy nhiên rất khâm phục sự tự tin của chủ Topic.
Bác tính sai 1 chút, sau 5 năm 1 triệu usd chi thanh hơn 4 tỷ usd một chút thôi

nghi ngờ cuối tuần TraderViet mở topic cho ae chém. sáng h chưa thấy bác thống BO vào chém 30% ăn thua gì tôi chỉ cần 30 giây 1 lệnh 10% tài khoản

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 49 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,076 Xem / 39 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 230 Xem / 30 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 61 Xem / 3 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 504 Xem / 32 Trả lời
  • duc1551 trong Trao Đổi về Broker 622 Xem / 1 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 49 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên