Code Indicator Gửi Tin Nhắn Về ĐIỆN THOẠI

biencan081

Active Member
37
54
Hi anh em, chắc nhiều ae cần, minh tạo topic nay hi vọng có thể giúp được, mình cũng chỉ là newbie, sau 1 thời gian vọc vạch, có thể code các indicator đơn giản như RSI, BB, Supply Demand và gửi tin nhắn về điện thoại, mục đích là để lọc ra các cặp tiềm năng, ví dụ như trade khung D1 lọc tín hiệu RSI >70, tới vùng supply canh short.^^ anh em nào cần code gì tương tự cmt mình giúp được mình giúp, thấy tụi tây lông bán mấy chục $ mà cũng đơn giản mắc công ae lại mất tiền ^^

Giới thiệu sách Trading hay
Naked Forex - Phương Pháp Price Action Tinh Gọn

Naked Forex được đánh giá cao trên toàn cầu (theo Amazon) vì đã cung cấp một cẩm nang thực thụ cho những nhà giao dịch theo trường phái Price Action
không bạn, nó gửi qua phần mềm MT4 trên điện thoại á.Nhược điểm là máy tính phải luôn bật MT4 và điện thoại luôn bật 3g

Em mới tìm hiểu về lập trình ea giờ muốn học một khóa để bắt đầu tự mình viết ea cho riêng mình bác nào biết trong TraderViet có ai muốn dạy món này cho em địa chỉ zalo hoạc fb để em học vơi ạ. Thanks.

bạn share code chỗ gửi tin nhắn điện thoại hoặc cho cái EA gửi tin nhắn điện thoại được không.
Cám ơn bác nhiều lắm.

AC nào đã kích hoạt thành công chức năng thông báo Email trên Mt4 không vậy. Mình đã cố gắng lấy Pass SMTp của goooglle mà chưa được. giờ giao diện web khác quá. làm không được.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 822 Xem / 6 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,134 Xem / 57 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 297 Xem / 20 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294 Xem / 7 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,911 Xem / 14 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,458 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên