Con đường mới....của tôi...

Thảo luận trong 'Thị trường Forex - Vàng - Hàng hóa' bắt đầu bởi Vương thế tùng, 22/02/2019.

1. Quyết tâm bỏ Binary Option, thề từ này không bao giờ chơi BO nữa..Chơi BO quá tàn khốc. Giờ mình thật sự quyết tâm nhảy sang Forex. Các bạn có thể tư vấn cho mình chơi Forex giờ nên chơi sàn nào được không? Nạp tối thiểu bao nhiêu tiền? chứ BO thì thật sự không ăn được.
    Các bạn hãy hỗ trợ giúp mình chơi forex nhé. cám ơn các bạn nhiều. Mình ở hà nội. có gì mong được chỉ giáo...

Lưu
    ✅ Tất Tần Tật Về STOCHASTIC - Indicator Huyền Thoại Trong Giao Dịch Forex
    ✅ Chỉ Báo ADX - Công Cụ Xác Định Sức Mạnh Xu Hướng
    ✅ Hệ Thống Giao Dịch Theo Xu Hướng Kết Hợp ADX & RSI
    ✅ Phân Tích Crypto (BTC & Altcoin) Theo Price Action - Nên Đặt Cược Cho Bitcoin? - Tuần 23/05-30/05
    ✅ 4 Chỉ Báo (Indicator) Đơn Giản & Mạnh Mẽ TĂNG XÁC SUẤT THẮNG Giao Dịch Forex
    ✅ Phân Tích Đa Khung Thời Gian - Tuyệt Chiêu TỐI ĐA LỢI NHUẬN Trong Giao Dịch Forex
    ✅ Phân Tích VÀNG-FOREX-BITCOIN Theo Price Action - Nhiều Kèo Thơm - Tuần 08/06-12/06
    ✅ Fibonacci Hồi Quy (Fibonacci Retracement) - Phương Pháp Vẽ Mới Chính Xác 96.69%
    Đang tải...
  2. bỏ luôn forex đi bạn. vì chẳng ai giúp bạn được đâu :)

3. Bạn chơi cái gì cũng thua thôi, kiếm nghề khác làm đi bạn

4. talu

talu

984
    859
    Bạn vẫn còn tâm lý đánh bạc thì tốt nhất nên bỏ giao dịch , còn muốn giao dịch thì tốt nhất nên xem nó như cái nghề và nghề thì phải học và thử

Bình luận mới nhất

• hosino trong Trao Đổi về Broker 127 Xem / 3 Trả lời
  • nguyenhieudtvt.haui trong Chuyện bên lề 476 Xem / 6 Trả lời
  • quocquang trong Chuyện bên lề 201 Xem / 1 Trả lời
  • Pham Duy Hien trong Chuyện bên lề 2,071 Xem / 10 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    Capstone
    FBS
    AETOS