Con đường mới....của tôi...

Vương thế tùng

Active Member
38
34
Quyết tâm bỏ Binary Option, thề từ này không bao giờ chơi BO nữa..Chơi BO quá tàn khốc. Giờ mình thật sự quyết tâm nhảy sang Forex. Các bạn có thể tư vấn cho mình chơi Forex giờ nên chơi sàn nào được không? Nạp tối thiểu bao nhiêu tiền? chứ BO thì thật sự không ăn được.
Các bạn hãy hỗ trợ giúp mình chơi forex nhé. cám ơn các bạn nhiều. Mình ở hà nội. có gì mong được chỉ giáo...

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Thực Chiến Hiệu Suất Cao Của Nhà Quán Quân Giao Dịch Tài Chính

Sách hướng dẫn phương pháp giao dịch hiệu suất cao của tác giả Robert Miner, người đã từng nhiều lần vô địch và đạt thứ hạng cao tại các cuộc thi trading toàn thế giới
Quyết tâm bỏ Binary Option, thề từ này không bao giờ chơi BO nữa..Chơi BO quá tàn khốc. Giờ mình thật sự quyết tâm nhảy sang Forex. Các bạn có thể tư vấn cho mình chơi Forex giờ nên chơi sàn nào được không? Nạp tối thiểu bao nhiêu tiền? chứ BO thì thật sự không ăn được.
Các bạn hãy hỗ trợ giúp mình chơi forex nhé. cám ơn các bạn nhiều. Mình ở hà nội. có gì mong được chỉ giáo...
Bạn chơi cái gì cũng thua thôi, kiếm nghề khác làm đi bạn

Bạn vẫn còn tâm lý đánh bạc thì tốt nhất nên bỏ giao dịch , còn muốn giao dịch thì tốt nhất nên xem nó như cái nghề và nghề thì phải học và thử

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Smart_Money trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 100 Xem / 1 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,499 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 355 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 881 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 283 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 394 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 150 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,761 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên