còn gì sau cơn bão?

còn gì sau cơn bão?

còn gì sau cơn bão?

dungbitcoin

Active Member
233
224
hồi này thấy nhiều anh em bị dụ vào những coin top.. nhưng hôm nay mình mạnh dạn làm chủ đề dự đoán xem coin top nào còn có mặt trên coinmarket sau 1 năm nữa nhỉ? theo anh em?
còn mình nghĩ chắc sẽ ra đi hết thôi may còn BTC và ETH trụ được.

Giới thiệu sách Trading hay
Giao Dịch Với Phân Tích Liên Thị Trường

Quyển sách cung cấp cách thức giao dịch như các tổ chức tài chính chuyên nghiệp, thông qua việc khám phá bức tranh chung, những tác động trong sự kết nối tổng thể thị trường
ấy chết, để ráng đợi eth lên đỉnh lần cuối chốt cái đã :(
ETH đợi lên đỉnh chắc cũng phải cuối năm nay hoặc năm sau bác @@ nói chung em ko tin tưởng lắm mấy thằng đã nổ bong bóng sẽ đc bơm lại. May ra btc lên thì vẫn tin tưởng hơn. Nhưng dù sao eth chưa thủng 120$ nên rất có nhiều khả năng đây đang là đáy của ETH và nó mà lên vượt 300$ thì sẽ tăng rất mạnh. hiện BTC đang ở vùng tích lũy lên khả năng cao anh em đang ở đáy của năm 2020 :D em cũng vào long BTC đây ko chơi bọn altcoin nữa. Vì ngày xưa em đãng từng ở cái trường hợp 1 mình BTC lên và tất cả altcoin cứ loanh quanh ở đáy 2,3 tuần. Vì tâm lý cá con là bị lỡ kèo tăng BTC nhưng altcoin ko bay thì 100% anh em sẽ lao vào ôm altcoin rồi BTC đổ đèo là tất cả altcoin sẽ chia 2,3 1 lần nữa và giá hiện tại cũng chính là cái đỉnh của hầu hết altcoin của lần phục hồi tiếp theo :D e nhớ cái thời NEO 40$ ETH tầm 500$ nó trải qua giai đoạn giống hệt thế này lên em sợ altcoin lắm

ETH đợi lên đỉnh chắc cũng phải cuối năm nay hoặc năm sau bác @@ nói chung em ko tin tưởng lắm mấy thằng đã nổ bong bóng sẽ đc bơm lại. May ra btc lên thì vẫn tin tưởng hơn. Nhưng dù sao eth chưa thủng 120$ nên rất có nhiều khả năng đây đang là đáy của ETH và nó mà lên vượt 300$ thì sẽ tăng rất mạnh. hiện BTC đang ở vùng tích lũy lên khả năng cao anh em đang ở đáy của năm 2020 :D em cũng vào long BTC đây ko chơi bọn altcoin nữa. Vì ngày xưa em đãng từng ở cái trường hợp 1 mình BTC lên và tất cả altcoin cứ loanh quanh ở đáy 2,3 tuần. Vì tâm lý cá con là bị lỡ kèo tăng BTC nhưng altcoin ko bay thì 100% anh em sẽ lao vào ôm altcoin rồi BTC đổ đèo là tất cả altcoin sẽ chia 2,3 1 lần nữa và giá hiện tại cũng chính là cái đỉnh của hầu hết altcoin của lần phục hồi tiếp theo :D e nhớ cái thời NEO 40$ ETH tầm 500$ nó trải qua giai đoạn giống hệt thế này lên em sợ altcoin lắm
kỷ niệm đu đỉnh 12/2017 giờ còn mãi, sợ quá :(

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,484 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 320 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 838 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 241 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 385 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 126 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,749 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên