1. [Công cụ] Đánh IQ Option từ MT4

[Công cụ] Đánh IQ Option từ MT4
    12/04/2018
    10,725 lượt xem
    Hello các bạn,
    Vừa rồi có 1 bạn hỏi tôi cách đánh IQ Option từ MT4 nên tôi đã thử code 1 tí thì cũng ra được 1 công cụ "coi cũng được". Các bạn xem video sau:

Hướng dẫn tải và cài đặt

Link tải có trong phần mô tả và ở đây luôn
    https://www.fshare.vn/file/PJBN23ZFW12X

Tôi đã cài hạn sử dụng là tới ngày 30/5/2018 nên các bạn cứ tự nhiên vọoc.

Lưu
    ✅ "The Big Short" - Lệnh Bán Khống KHỦNG NHẤT Thời Covid-19 Của Tỷ Phú Bill Ackman
    ✅ LỚP HỌC FOREX | Các Loại Lệnh Giao Dịch Trong Forex
    ✅ Phân Tích Crypto (BTC & Altcoin) Theo Price Action - Nên Đặt Cược Cho Bitcoin? - Tuần 23/05-30/05
    ✅ Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action - Cậu Vàng Đã Chạy - Tuần 18/05-22/05
    ✅ Fibonacci Mở Rộng - Tuyệt Chiêu Chốt Lời CHÍNH XÁC Tại Đỉnh Đáy Thị Trường
    ✅ Định Hướng Giao Dịch VÀNG-FOREX-BITCOIN Theo Price Action Tháng 06/2020
    ✅ Kỹ Thuật Quản Lý Lệnh Giúp Trader Tăng Lợi Nhuận, Giảm Thua Lỗ - Phần 2: Scaling Out
    ✅ Chỉ Báo ADX - Công Cụ Xác Định Sức Mạnh Xu Hướng
    Đang tải...
  2. Cai iq optiom này em nghe nói là giống gambing hơn là trading. Vậy nó có khác gì vs đánh bạc ko? Các bác cho em xin ý kiến vs ạ. Em xin cảm ơn!

3. đánh bạc hay không thì tùy góc nhìn, nhận thức, kiến thức thôi bác ah

4. Bác có code được giống thế này không ah? https://www.mql5.com/en/blogs/post/706567
    con bot này copy lệnh từ mt4 sang iq, lệnh có thể là lệnh bằng tay hoặc chạy EA. Tác giả này còn có bot từ mt4 sang sàn binary.com nữa. Các con này còn rất nhiều tùy chỉnh.

5. tôi xem hàng của bọn nó rồi và không thấy nó vào lệnh thử cho xem. Nó setup các kiểu xong rồi thôi ah.

6. bác ơi. cho em xin đoạn code hạn sử dụng với bác. em dân k chuyên k biết code nên thấy bài của bác có phần "Tôi đã cài hạn sử dụng là tới ngày 30/5/2018 nên các bạn cứ tự nhiên vọoc" nên e xin đoạn code này với ạ. em cảm ơn bác.

7. string time_expire = "2018.05.30 00:00";
    bool expire = (TimeCurrent()>StringToTime(time_expire));

8. dạ em cảm ơn bác.

9. đánh bạc hay đầu tư gì thì mục đích cuối cùng đều là tiền. đánh bạc có hiểu biết, thì đánh bạc cũng là đầu tư và đầu tư ko có hiểu biết, thì đầu tư cũng là đánh bạc. Và đến bây giờ cả 2 lĩnh vực trên mình vẫn chưa hiểu biết gì :(

Hoà khổng bài này.
  10. các bạn ơi cho mình hỏi con bot này có chơi được cả forex không
    tại mình mới chơi nên không biết .hiện tại mình đang rất cần cài đặt bot nào để có thể đánh forex bàng mt4 trên iq option .mong các bạn giúp đỡ mì:(nh với

11. Tác dụng thấy có gì đâu Bác? Thấy có 2 nút để bấm thì bấm luôn bên IQ cho nhanh

12. Ban oi, cong cu nay co cai dat lenh cho cho giao dich nhi phan-BO duoc k vay? Kieu nhu minh dat truoc gia va thoi gian ket thuc, khi den dung mua gia thi se tu dong khop lenh vay do.

13. AD cho em hỏi chút ạ, hiện tại em đặt lệnh thì alert báo expire , em có thể sửa đoạn code này ở đâu ạ, Em cám ơn anh ạ:
    String time_expire = "2018.05.30 00:00";
    bool expire = (TimeCurrent()>StringToTime(time_expire));

Bình luận mới nhất

• doan nguyen duy trong Trao Đổi về Broker 42 Xem / 4 Trả lời
  • vietan85 trong Hệ thống giao dịch 15,968 Xem / 26 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    FT Markets
    LiteForex
    Doo Prime