[Công cụ] Đánh IQ Option từ MT4

HungerTrader

Active Member
855
2,382
Hello các bạn,
Vừa rồi có 1 bạn hỏi tôi cách đánh IQ Option từ MT4 nên tôi đã thử code 1 tí thì cũng ra được 1 công cụ "coi cũng được". Các bạn xem video sau:

Hướng dẫn tải và cài đặt

Link tải có trong phần mô tả và ở đây luôn
https://www.fshare.vn/file/PJBN23ZFW12X

Tôi đã cài hạn sử dụng là tới ngày 30/5/2018 nên các bạn cứ tự nhiên vọoc.

Giới thiệu sách Trading hay
Thực Hành Phân tích Fibonacci

Tác giả sách là cựu trader quản lý quỹ kiêm học giả CMT. Sách đoạt giải và được xuất bản bởi Bloomberg Press. Sách khái quát từ cơ bản đến chuyên sâu về FIbonacci Trading
Cai iq optiom này em nghe nói là giống gambing hơn là trading. Vậy nó có khác gì vs đánh bạc ko? Các bác cho em xin ý kiến vs ạ. Em xin cảm ơn!

tôi xem hàng của bọn nó rồi và không thấy nó vào lệnh thử cho xem. Nó setup các kiểu xong rồi thôi ah.

Hello các bạn,
Vừa rồi có 1 bạn hỏi tôi cách đánh IQ Option từ MT4 nên tôi đã thử code 1 tí thì cũng ra được 1 công cụ "coi cũng được". Các bạn xem video sau:

Hướng dẫn tải và cài đặt

Link tải có trong phần mô tả và ở đây luôn
https://www.fshare.vn/file/PJBN23ZFW12X

Tôi đã cài hạn sử dụng là tới ngày 30/5/2018 nên các bạn cứ tự nhiên vọoc.

bác ơi. cho em xin đoạn code hạn sử dụng với bác. em dân k chuyên k biết code nên thấy bài của bác có phần "Tôi đã cài hạn sử dụng là tới ngày 30/5/2018 nên các bạn cứ tự nhiên vọoc" nên e xin đoạn code này với ạ. em cảm ơn bác.

string time_expire = "2018.05.30 00:00";
bool expire = (TimeCurrent()>StringToTime(time_expire));

Cai iq optiom này em nghe nói là giống gambing hơn là trading. Vậy nó có khác gì vs đánh bạc ko? Các bác cho em xin ý kiến vs ạ. Em xin cảm ơn!
đánh bạc hay đầu tư gì thì mục đích cuối cùng đều là tiền. đánh bạc có hiểu biết, thì đánh bạc cũng là đầu tư và đầu tư ko có hiểu biết, thì đầu tư cũng là đánh bạc. Và đến bây giờ cả 2 lĩnh vực trên mình vẫn chưa hiểu biết gì :(

các bạn ơi cho mình hỏi con bot này có chơi được cả forex không
tại mình mới chơi nên không biết .hiện tại mình đang rất cần cài đặt bot nào để có thể đánh forex bàng mt4 trên iq option .mong các bạn giúp đỡ mì:(nh với

Tác dụng thấy có gì đâu Bác? Thấy có 2 nút để bấm thì bấm luôn bên IQ cho nhanh

AD cho em hỏi chút ạ, hiện tại em đặt lệnh thì alert báo expire , em có thể sửa đoạn code này ở đâu ạ, Em cám ơn anh ạ:
String time_expire = "2018.05.30 00:00";
bool expire = (TimeCurrent()>StringToTime(time_expire));

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• HoàngBĐS trong Chuyện bên lề 774 Xem / 6 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 838 Xem / 56 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 148 Xem / 7 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên