Công đoạn cuối cùng

Công đoạn cuối cùng

Công đoạn cuối cùng

tienvan

Active Member
63
36
Chào ae BO trader!!!!

Lâu nay e có một thắc mắc thế này. Tất cả mọi người đều đi tìm phương pháp, đăng đàn về phương pháp thế nọ thế chai. Đa phần ở đây mọi người đều thực hiện giao dịch option của bản thân trên sàn IQ... vậy khi có lãi rút đc về ví net or skrill rồi thì tiếp tục làm thế nào số tiền lãi đó về tới tay mình-thẻ ngân hàng....

Ae nào có kinh nghiệm hay địa chỉ bán skrill hay net uy tín xin chia sẽ với ạ.... tiện đây cho e hỏi trang web netpay365 có ai bán lãi qua đó chưa ạ

Giới thiệu sách Trading hay
Giao Dịch Với Phân Tích Liên Thị Trường

Quyển sách cung cấp cách thức giao dịch như các tổ chức tài chính chuyên nghiệp, thông qua việc khám phá bức tranh chung, những tác động trong sự kết nối tổng thể thị trường
ko rõ IQ bác nói ở đây có phải là IQ option ko. Với iqoption hay binomo và olymtrade hiện nay đều đã nạp rút trực tiếp được bằng banking qua các ngân hàng ở VN (vietcombank, sacombank, viettin bank, vv,,,). Vì vậy em khuyên bác nên đơn giản vấn đề đi đừng phức tạp nó ra rồi phải chuyển đổi này kia mất thời gian

ko rõ IQ bác nói ở đây có phải là IQ option ko. Với iqoption hay binomo và olymtrade hiện nay đều đã nạp rút trực tiếp được bằng banking qua các ngân hàng ở VN (vietcombank, sacombank, viettin bank, vv,,,). Vì vậy em khuyên bác nên đơn giản vấn đề đi đừng phức tạp nó ra rồi phải chuyển đổi này kia mất thời gian
À đôi khi đơn giản hoá cũng ko đc .... iq option miệng thì nói cho rút thẳng về bank vậy thôi chứ mình xác thực lại là nó chỉ cho rút vốn thôi, t deposit 500 tới lúc tk t lên 800 t bắt đầu lệnh rút .... t cũng cản thận rút ít ít nhưng tới lúc qua con số 500 là bắt đầu bị hold vs nhiều lí do nha .... vậy nên mới tìm đến ví nè

À đôi khi đơn giản hoá cũng ko đc .... iq option miệng thì nói cho rút thẳng về bank vậy thôi chứ mình xác thực lại là nó chỉ cho rút vốn thôi, t deposit 500 tới lúc tk t lên 800 t bắt đầu lệnh rút .... t cũng cản thận rút ít ít nhưng tới lúc qua con số 500 là bắt đầu bị hold vs nhiều lí do nha .... vậy nên mới tìm đến ví nè
Em rút IQ toàn khoản lớn chưa bao h pending hay bị hold. Em sài trực tiếp qua bank. Còn bác bị hold thì khả năng tài liệu xác minh của bác có vấn đề rồi

Đính kèm

1.6 MB · Xem: 1
thằng em trai em dùng thẻ căn cước xác minh nhưng chưa đủ tuổi nên em photoshop cho nó cái ngày sinh. Tài khoản của nó hay bị hold nhưng em khiếu nại với support thì chỉ 1 ngày sau là tiền lại về

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 364 Xem / 23 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,442 Xem / 78 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,074 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 280 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 116 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 154 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 237 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên