Công thức quan trọng mà mỗi Trader cần nắm để nhận biết liệu có thắng được thị trường hay không?

Công thức quan trọng mà mỗi Trader cần nắm để nhận biết liệu có thắng được thị trường hay không?

Thanks bác Huy. Thông tin hữu ích quá! :)
PS: My expected payoff is much less than 0....T_T

Anh em cúng gà đặt tên bác là Dương Thường Trực đi ! ( cả súng ống, cả report đều dương hết )

Nạp 200U cháy , nạp 300U cháy nạp 400U cũng cháy luôn ...Các bác chỉ dùm xóa toàn bộ lịch sử giao dịch để mình làm mới lại từ đầu ,để nó lưu lại hoài mắc cở quá

Nạp 200U cháy , nạp 300U cháy nạp 400U cũng cháy luôn ...Các bác chỉ dùm xóa toàn bộ lịch sử giao dịch để mình làm mới lại từ đầu ,để nó lưu lại hoài mắc cở quá

Khuyên bạn nên tiếp tục giữ lại lịch sử, rồi sẽ có lúc khi bạn đạt mức hoà vốn, bạn sẽ được truyền nhiều cảm hứng lắm đấy.

Còn nếu không muốn xem lịch sử giao dịch cũ để đỡ gánh nặng tâm lý thì click chuột phải trong Account History rồi bấm Custom Period, bạn tuỳ chỉnh thời gian theo ý bạn muốn. Ví dụ, nếu bắt đầu trade hệ thống mới trong tuần này và cần kiểm định hệ thống từ tuần này trở đi thì đặt lịch sử từ thứ 2 là xong.

P/s: để bắt đầu lại từ đầu không cần thiết phải xoá sạch quá khứ, quá khứ là một phần của bạn. Nhớ nhé! :)

mình cũng đóng góp một tí đang tập trade khá là dở mong mọi người có kinh nghiệm gì thì share nhau biết nháaimageshack.com_a_img923_9409_NFk2W4.png

mình cũng đóng góp một tí đang tập trade khá là dở mong mọi người có kinh nghiệm gì thì share nhau biết nháView attachment 6517
Report bạn có số lượng trade khá tốt. Đến gần cả trăm lệnh. Cái expected payoff hơi âm chút. Bạn nên lọc trade lại và tập trung vào chiêu nào có profit hon chút nữa là được

Mình dùng robot đó bác Dương Huy. Mình chú trọng ở sự an toàn (các bác quan sát thấy max drawdown của mình khá thấp) nên lợi nhuận chỉ nhẹ nhàng thôi (tầm hơn 3% / 1 tháng). Mình sẽ cố gắng duy trì các tài khoản tầm trên 3 năm, hy vọng sẽ gặp được nhà đầu tư quan tâm.

Chân thành cảm ơn các bác!

Chúc các bác tuần mới nhiều thắng lợi!

~An Soros,

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 226 Xem / 10 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,046 Xem / 41 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,276 Xem / 41 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 340 Xem / 7 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,322 Xem / 84 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 342 Xem / 31 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên