Crypto Trader Việt bay gần 1 tỷ đồng sau cú dump, thất nghiệp, chuẩn bị chia tay bạn gái

Crypto Trader Việt bay gần 1 tỷ đồng sau cú dump, thất nghiệp, chuẩn bị chia tay bạn gái

captainfx

Editor
Trial mod
2,042
13,223
Sau bài viết Tâm sự buồn của một Trader Việt sau khi cháy tài khoản 2.000 usd đêm qua, tại một diễn đàn khác, tiếp tục xuất hiện nạn nhân của đợt BTC dump vừa rồi. Nếu bạn Trader tại diễn đàn TraderViet chỉ thua lỗ 2.000 usd, bạn Trader ở diễn đàn kia bay đến gần 1 tỷ đồng. Dưới đây là tâm sự của bạn ấy.

ascontent_hkg3_2.xx.fbcdn.net_v_t1.0_9_70877999_2434669806586501a9cf8965b7663c5f5f37017b1d6b29.png

Không biết tâm sự này có thật không. Nếu thật thì quả là bế tắc cho bạn. Tiền hết, nghề không có, bạn gái sắp chia tay. Mong bạn ấy đừng khủng hoảng tâm lý mà làm bậy

Giới thiệu sách Trading hay
Nhật Ký Giao Dịch Thực Chiến của Phù Thủy Thị trường Tài Chính

Sách chia sẻ 05 tháng giao dịch thực tế trên thị trường tài chính, sử dụng Price Action và Mô hình Biểu đồ của Phù thủy trader Peter Brandt, người có gần 50 năm kinh nghiệm trading và đạt lợi nhuận bình quân 68% lợi nhuận mỗi năm
Mấy ông vozer toàn winner đẹp zai, lương mấy ngàn đô/tháng nên phải kiểm chứng lại ạ :D

Lúc 1 tỷ thành 5 tỷ thì có trả lại mọi người 4 tỷ hok mà kêu:D

Cắt đi bác ơi, đừng mua Trung bình giá nữa, eth đã về 70$ một lần rồi , nếu hold thì bác giữ đấy còn trader thì nên cắt
Tiền em nhàn dỗi. Em cũng muốn trade mà khó quá. Trc hôm đó em bỏ nguyên tắc k sl ăn quả đắng luôn. Haizzz

đã vào lệnh là phải đi kèm sl . đối với mình đó là châm ngôn rồi . cứ chủ quan ko sl sẽ có ngày ngậm trái đằng .

Mình cũng dính quả đau mang tên coin này. Mình đang ôm BCH.... nhìn thị trường coin giờ có vẻ hơi ngao ngán.
P/s: em may mắn hơn bác chủ thớt là bà xã vẫn nấu cho ăn 3 bữa mỗi ngày để em lấy sức ngồi nhìn nến tiếp =))

Vậy nên bây giờ bạn đổ lỗi cho thị trường tiền điện tử về sự tan vỡ trong mối quan hệ của mình sao? Vậy thì hãy thận trong khi bạn mua BTC vào lần tới, ai biết đối tác của bạn có thể làm gì chứ.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,498 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 347 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 874 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 276 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 393 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 145 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,759 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên