[Cực nóng] Bitconnect chính thức từ bỏ mô hình Lending và sàn. Anh cả Coin MLM toàn cầu sụp đổ

[Cực nóng] Bitconnect chính thức từ bỏ mô hình Lending và sàn. Anh cả Coin MLM toàn cầu sụp đổ

ui mình cứ tưởng nó nằm trong USB của mình chứ may quá ko mua hôm trước tính mua rồi ma bên bán bao hết hàng tháng 3 mới về giá 2.2 tr một cái có chỗ còn hàng báo giá trên mấy 3.8tr thấy bị ép giá bực quá ko mua hiện nay tạm thời đang dùng ví Exodus lúc đầu tưởng miễn phí ai ngờ dùng vài bữa tới hôm qua chuyển lại sàn để đổi hết sang ETH cất giữ mới lòi ra vụ nó bắt mình để trong ví tối thiểu 0.015 ETH coi như cũng 400k giá hiện nay vãi thiệt hai đủ đường ko biết có bao nhiêu bác giàu dc từ tiền ảo nhưng hiện nay mình thấy các sàn nè, các bạn bán khóa học day đầu tư tiền nè các dịch vụ ăn theo như bán ví cất tiền,,,,,,,,,,các kiểu đang bội thu rồi
Ủa, Exodus mình thấy đâu bị phí gì đâu ta :))

Ủa, Exodus mình thấy đâu bị phí gì đâu ta :))
có ban nhé khi mình download về cài và chuyển LTC, REP, ETC, vào thì thấy ko sao tới lúc mình chuyển ETC lại sàn để bán vẫn ko sao nhưng hôm sau mình chuyển nốt số REP vào sàn nó bào ko dc lý do là phải luôn có tối thiểu 0.015 ETH thì mới dc nên mình phả chuyển vào nó 0.015 ETH vào exodus sau đó mới chuyển REP lên sàn dc

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 54 Xem / 6 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 563 Xem / 46 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 290 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 641 Xem / 12 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên