Cung cấp - Chia sẻ Signals giao dịch FX :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

1000 đô vào 1 lot ôi mẹ ơi, stoploss bao nhiêu pip vậy, chịu được chuỗi lỗ bao nhiêu lệnh liên tiếp ?

Còn bác thớt không thích show thì làm 1 cái real darwinex đi, sàn đấy chấm điểm trader và không show lịch sử đấy. Xem drawdow nhiêu.

Mình dùng IC. Mà cũng chả rỗi ^^

Không hẳn vậy. Mà là vì đã vô năm và mình làm cả 2 mảng một lúc nên là không có time.
Khi các bên dần ổn rồi mình sẽ lại tiếp tục chia sẻ các signals free (nếu có) và livestream tiếp nhé bạn :)
Cũng đang suy nghĩ xem livestream tập 2 sẽ nói về chủ đề gì đây :D
Bác live về các phân tích liên thị trường Bond và Stock để định hướng trước khi trade Fx với. Tiện cho em hỏi trước bác đọc liên thị trường bác đọc cuốn gì vậy?Thank

Bác live về các phân tích liên thị trường Bond và Stock để định hướng trước khi trade Fx với. Tiện cho em hỏi trước bác đọc liên thị trường bác đọc cuốn gì vậy?Thank

Ok bác. Sẽ sắp xếp nhé ạ :)
Mình đọc cuốn của John Murphy. Có đính kèm file ebook ở dưới, share cho các anh chị em nào thích thì tải về đọc :)

Đính kèm

• intermarket analysis-John Murphy.pdf
    3.6 MB · Xem: 17
Không ý kiến về vụ tk real hay demo, chỉ là không hiểu ý của tác giả ở đây là gì?
* quảng cáo để thu phí bán signal? => Cái này ngược với lợi nhuận thu đươc từ khả năng "siêu phàm" của tác giả.
* Gây tiếng vang trong cộng đồng trader? => Có vẻ đã đạt đươc mục đích.
* Là IB, muốn lùa gà??? Cái này nghi nghi :))

*** SIGNALS 16:

Signals cho buổi tối vui vẻ cùng anh chị em. Let's hope for green pips :)

Vào 3 lệnh BUY các cặp GBP/XXX như hình nhé ạ :D

Thông tin chi tiết mức giá vào lệnh, thời điểm vào lệnh, khối lượng gd (cá nhân), mức giá SL cụ thể như hình đính kèm ạ :)

Vẫn nguyên tắc quản lý vốn và quản lý lệnh như cũ nhé cả nhà :)

Chúc các bạn may mắn! ^^

*** SIGNALS 16:

Signals cho buổi tối vui vẻ cùng anh chị em. Let's hope for green pips :)

Vào 3 lệnh BUY các cặp GBP/XXX như hình nhé ạ :D

Thông tin chi tiết mức giá vào lệnh, thời điểm vào lệnh, khối lượng gd (cá nhân), mức giá SL cụ thể như hình đính kèm ạ :)

Vẫn nguyên tắc quản lý vốn và quản lý lệnh như cũ nhé cả nhà :)

Chúc các bạn may mắn! ^^

View attachment 77873

Buy đúng đỉnh…..

Chốt sớm mà cũng đòi đặt TP như thật. :p
Nguyên tắc là dương ngta chốt sớm hoặc dời SL về BE cả. Những lệnh TP hoặc chạy ào ào không thấy vào bươi. Nhắm những cái lệnh không đẹp vào bươi. Đúng skills hèn =))))

Hay là chốt rồi nhưng giấu : ):p
Signal 16 gì đó…trời không thể tin là lại BUY CHÍNH CHỖ ĐÓ :confused:
Ừ, tôi hèn vậy thôi.:cool:

Bình thường =))))
Ha ha. Thế thì rỗi hơi thì đi soi hết các signals còn lại đi ^^
Rẻ tiền =))))

sao các bác cứ khích nhau làm gì, ai cũng có cái đầu để suy nghĩ biết đâu là đúng đâu là sai mà

sao các bác cứ khích nhau làm gì, ai cũng có cái đầu để suy nghĩ biết đâu là đúng đâu là sai mà

Thì đời nó thiếu gì thằng vừa bẩn vừa rảnh. Kiểu rác nó còn tái chế được ấy mà.
Không biết nói được gìgnữa rồi đến đi bươi như gà bươi shit ấy =)))

Thì đời nó thiếu gì thằng vừa bẩn vừa rảnh. Kiểu rác nó còn tái chế được ấy mà.
Không biết nói được gìgnữa rồi đến đi bươi như gà bươi shit ấy =)))
Những lời nói của một "người thầy" dạy tiếng Anh.

Những lời nói của một "người thầy" "dạy trade"

Những lời nói của một người "vì cộng đồng".

@cho những ai lỡ bỏ tiền ra mua tín hiệu: thị trường không nói chuyện đạo đức, bán tín hiệu thì dễ, gõ bàn phím thì dễ, nạp tiền cho tài khoản ngân hàng của ai đó thì dễ.

Nhưng không có repay và trách nhiệm đâu nhé. Sad money :cool:

Những lời nói của một "người thầy" dạy tiếng Anh.

Những lời nói của một "người thầy" "dạy trade"

Những lời nói của một người "vì cộng đồng".

@cho những ai lỡ bỏ tiền ra mua tín hiệu: thị trường không nói chuyện đạo đức, bán tín hiệu thì dễ, gõ bàn phím thì dễ, nạp tiền cho tài khoản ngân hàng của ai đó thì dễ.

Nhưng không có repay và trách nhiệm đâu nhé. Sad money :cool:
cái này thì bác đúng đấy dù dì thi @Le Anh Duy cũng không nên dùng từ thiếu tinh tế như thế

cái này thì bác đúng đấy dù dì thi @Le Anh Duy cũng không nên dùng từ thiếu tinh tế như thế

Tôi nói thẳng, 1 lần và sau cuối:
Tôi vốn rất lịch sự và welcome bất kỳ ai đến với chuyên mục với thái độ góp ý.
Còn cái thái độ muốn đi bới móc để hạ nhục uy tín của ng khác thì chẳng cần thiết phải welcome với tinh tế làm gì!
Thiên hạ này =))) giỏi mỗi việc phê phán người. Trước hết hãy phê phán bản thân mình đã có thái độ đúng với ngta chưa.
Nói trên tinh thần xây dựng, trước đây tôi rất welcome bác Quốc Quang và cũng đã qua 1,2 reply, tôi cứ nghĩ chúng ta đã hiểu nhau. Nhưng hôm nay thái độ của bác tôi lại thấy không hiểu nổi.
Muốn bươi, sao không bươi nốt các lệnh buy GJ TP hơn 100 pips ra giúp ạ? ^^ Xin trả lời giúp câu đấy. Trong thị trường này, ai cũng biết 1 sự thật, 1,2 cái lệnh nó không nói lên điều gì.
Còn đã gọi là cạnh tranh, ok thì cạnh tranh trên năng lực. Còn chuyện các bác cố tình bêu ra cái dở và lờ toét đi cái hay của ng khác, thì tôi cũng chẳng còn gì để nói.
Hết bôi được chỗ này thì đến lôi chữ "thầy" ra để bôi nhau =))) Tôi làm gì đấy là quyền của tôi. Các bạn thấy cái việc của các bạn nó buồn cười không? Sao không để time đấy mà trade? Tôi đâu có làm gì động đến miếng cơm nhà ai đâu nhỉ? :)
Toàn vớ va vớ vẩn!
Chuyên mục này hiện tại thấy cũng chẳng còn mấy người like hay theo dõi. Ok, nếu không thích thì ngừng thôi. Chả sao :)

Việc của ai người ấy làm, các bác ko thích hay cảm thấy ko vui thì các bác cũng ko nên theo dõi topic nữa, còn bác ấy mở kênh signals hay dậy học thì cũng ok mà. Nhất là mấy bác newbie đánh theo người biết còn hơn tự mày mò mất thời gian, vớ vẩn còn cháy tk

những người làm điều không hay với mình thì chấp làm gì, nhưng mình không nên đối sử theo cách trả đũa, giáo lý phật giáo không dạy điều này. nhân tiền PR cho phật giáo, ai theo phật giáo giống em ây

những người làm điều không hay với mình thì chấp làm gì, nhưng mình không nên đối sử theo cách trả đũa, giáo lý phật giáo không dạy điều này. nhân tiền PR cho phật giáo, ai theo phật giáo giống em ây
Sorry nhưng nếu thế mình ỉa lên đầu bạn thì bạn có chấp k? Ca này Phật k có nói.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,871 Xem / 80 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 867 Xem / 44 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,680 Xem / 13 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 339 Xem / 19 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 170 Xem / 4 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 241 Xem / 3 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 235,501 Xem / 1,065 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên