Cung cấp - Chia sẻ Signals giao dịch FX :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Một thread rất hay mà quá nửa là những câu mỉa mai, soi mói, chê trách, nghi ngờ, nói xấu nhau. Chém nhau bằng lời nói ko thương tiếc như những bà hàng tôm cá
Quân tử động khẩu không động thủ là đây sao
Newbie muốn học hỏi chút gì đó mà vào thread nào cũng dở dang vì cãi nhau,

An toàn hay không mình không nói được ^^ Vì cái đấy rất hên xui.
Còn lại, theo quan điểm của đa số, thì bạn chọn những Tk có giao dịch ổn định từ 6 tháng trở lên. Coi tín hiệu của họ có SL không, Drawdown bao nhiêu có lớn quá không, giao dịch kiểu Scalping hay thế nào v.v....
Hợp với bạn, bạn thấy an toàn, là được.
Cảm ơn bác nhé!

Trên đời này ko có ai là hoàn hảo; và cũng chẳng có system nào là chén thánh cả. Tổng kết cả 1 chuỗi lệnh để giành chiến thắng chứ các bạn cũng ko nên soi mói vào một số lệnh làm gì; đúng sai trong thị trường này là bình thường. Mình nghĩ mỗi người sẽ có tư duy khác nhau nên thay vì đi bới móc thì hãy học hỏi những cái hay trong tư duy, phương pháp của người khác để hoàn thiện hơn cho bản thân mình

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 375 Xem / 23 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,455 Xem / 78 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,084 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 282 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 116 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 154 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 237 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên