[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 01/03

A Quangminh ơi.
Hôm trước khi có ng tố cáo Xà Beng A có nói 1 câu A tin Xà Beng k bán đứng AE.
Bây h mọi chứng cứ đã rõ mà A vẫn k lên tiếng là sao????
à chuyện này theo tôi đơn giản thôi đơn giản thôi .việc cháu Thanh cháy một T/K do XaBeeng tư vấn khả năng là có thật .nhưng đây không phải là lừa đảo nếu là lừa đảo thì không im đến bây giờ .theo tôi nhận định về XaBeeng trên diễn đàn là XaBeeng là người tốt tính sẵn sàng giúp đỡ người khác . cháu Thanh có nhờ XaBeeng trợ giúp thì XaBeeng giúp ngay .có điều trình độ XaBeeng lúc đó còn kém thì việc làm cháy một T/K là chuyện bình thường (nhiệt tình + rốt nát = đại phá hoại ) nhất là khi vào lệnh lớn .còn việc XaBeeng có tham gia nhóm tây cũng là chuyện đương nhiên như ( ngậm ngải đi tìm trầm ) mà thôi khi thấy mình chưa đủ sức chống đỡ lại thị trường

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế anh nên đọc lại những gì mọi ng bình luận về Xà Beng Nguyễn Huy Cường nhé!
Nếu Xà Beng ko lừa đảo thì tại sao phải dùng nick clone nt với Thanh rồi block Thanh.
Việc Xà Beng ở Tây Ninh trong khi nói là làm cho ĐSQ VN ở Colombia và hay ăn chay niệm Phật và làm từ thiện là có ý gì?
Anh là ng lớn. Khi chưa hiểu rõ về ng khác anh tránh đưa các nhận định chủ quan của mình vào. Bởi có thể có nh thành viên mới vì tin anh mà tiếp tục giao tk cho Xà Beng và lại bị thua lỗ nặng nề.
Sai thì phải biết xin lỗi.
Thân gửi Quang Minh Quảng Ninh
Bạn nên vào lại topic 25/2 mà comment, loãng hết thông tin hôm nay

Nếu Xà Beng ko lừa đảo thì tại sao phải dùng nick clone nt với Thanh rồi block Thanh.
Việc Xà Beng ở Tây Ninh trong khi nói là làm cho ĐSQ VN ở Colombia và hay ăn chay niệm Phật và làm từ thiện là có ý gì?
Anh là ng lớn. Khi chưa hiểu rõ về ng khác anh tránh đưa các nhận định chủ quan của mình vào. Bởi có thể có nh thành viên mới vì tin anh mà tiếp tục giao tk cho Xà Beng và lại bị thua lỗ nặng nề.
đúng. Thật sự thì như mình đây chỉ nhìn vào sự thật. Trên cái diễn đàn này không thấy mặt mũi thì dựa vào số like để ngộ nhận uy tín của bản thân bảo lãnh cho một thằng LỪA ĐẢO. Mà thằng đó bị bốc phốt đến tận dái như thế thì mình thấy thật sự là thú vị. Cứ tin vào bằng chứng rõ ràng. Chứ cái tư cách để bão lãnh thằng nào không lừa đảo thì còn xa lắm. Bằng chứng rõ rành rành rồi. Vụ này nói nhiều nữa làm gì cho mệt. Ai có cmnd post ảnh lên xem mặt Xà Beng tí thì được kkk.

có phải cứ giao T/K giao dịch là lừa đảo được đâu chỉ khi nào giao T/K đăng nhập thì mới lừa được . còn các sàn tự động thì họ không có sự lừa đảo

Cái này mình ý kiến nhá, việc bác @quang minh tin tưởng bác @XÀ BENG là việc của bác ấy.
Còn các thành viên mới vì theo tính chất bắt cầu mà tin tưởng đến giao TK thì thì phải tự chịu. Các bạn là người lớn, tiền của mình thì phải mình giữ và tự chịu.
Giả sử, nếu có lãi các bạn có bóc mẽ nhau ko?
Forex là để đầu tư, đừng biến mình thành con bạc khát kim tiền.
Lên đây là để học và xem các kèo pro đưa ra, để đối chiếu với những gì mình phân tích xem có đúng hay không? Chứ lên xem các kèo pro về oánh, ăn thì mai hóng thua thì hậm hực, thì ai dám ra kèo?

Lelevittroi, Xà Bần, Nobita đều là nick của Xà Beng hết.
Zactini nữa.
Thấy bạn có vẻ bức xúc và lên tiếng thì cũng là điều bình thường, nhưng khi bạn chê người ta nhận nhầm, bạn có xác thực được thông tin này không, sao bạn biết tất cả đều là 1 ? Bạn vì nick mới nên được phép sai còn người khác vì không dùng nick rác thì không ?

Bạn comment vì bị bức xúc là bị lừa hay bạn muốn chia rẽ vì mục đích gì hay bạn chỉ anh hùng bàn phím.

Mình không bênh bên nào và cũng không comment cho đến khi bạn spam nhiều quá :D

Vụ Thanh với Xà beng vẫn chưa hết à mấy bác :confused::confused::confused:

mấy bạn cứ giả ngu không biết cơ chế lừa đảo thế nào à? chịu khó gg tra bọn cho số lô đề hàng ngày thì biết. nó có thể giao dịch trực tiếp hoặc tư vấn gián tiếp nhưng phải táng khối lượng lớn, ăn thì đòi chia lợi nhuận hoặc tinh tế hơn là làm từ thiện, thua thì ráng chịu, cắt liên lạc. nếu nó là IB thì nó đớp thêm tiền com.

Túm lại thì chỉ trách người ta cao thu quá thôi, ae qua lần này rút kinh nghiệm :)
AE mới dừng vội quá tin người mà sập và bẩy của bọn lừa đảo

A Quangminh ơi.
Hôm trước khi có ng tố cáo Xà Beng A có nói 1 câu A tin Xà Beng k bán đứng AE.
Bây h mọi chứng cứ đã rõ mà A vẫn k lên tiếng là sao????
Lòng tin đâu phải lúc nào cũng đặt đúng chỗ. Tin lầm 1 người là khó chịu lắm rồi, bác cứ phải móc lên làm gì?
Ko lẽ bác ấy tin lầm người lại phải lên tiếng xin lỗi người khác?

Đây. Anh Em thấy Xà Beng ảo tung chảo khi nhắn tin với Kimmy đi Đông Âu hihihiiii.

( PA88 : Phòng chống khủng bố. )

Khoác lác với Anh Em là Đại sứ Colombia nữa.
Lung tung hết cả.

mấy bạn cứ giả ngu không biết cơ chế lừa đảo thế nào à? chịu khó gg tra bọn cho số lô đề hàng ngày thì biết. nó có thể giao dịch trực tiếp hoặc tư vấn gián tiếp nhưng phải táng khối lượng lớn, ăn thì đòi chia lợi nhuận hoặc tinh tế hơn là làm từ thiện, thua thì ráng chịu, cắt liên lạc. nếu nó là IB thì nó đớp thêm tiền com.
mấy bác không có não ak, topic phân tích mấy bác vào đây boc phốt làm gì. lập topic khác mà bóc phốt cho mọi người cùng biết, vào đây bóc phốt thì ai biết được topic này bóc phốt mà theo dõi để tránh, thực sự cảm thấy rất bực mình mấy ngày vừa qua

Sai thì phải xin lỗi.
Còn nếu không muốn xin lỗi thì đừng phát ngôn lung tung khi chưa hiểu rõ sự việc
Bác ấy sai với ai vậy? Và phải xin lỗi ai?
Bác ấy bảo "tôi tin" chứ không bảo "mọi người hãy tin xà beng đi, tôi chịu trách nhiệm". bạn bị ảnh hưởng gì mà hằn học thế?
Tâm trạng vậy sao trade đc đây? :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 6 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 329 Xem / 21 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 863 Xem / 6 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,209 Xem / 57 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 355 Xem / 7 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,920 Xem / 14 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên