[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 01/03

Ai lại khui lên vụ này thế.
Nhóm em tập trung bốc ở 25.2 ko có vào đây bốc nha..
Việc bác quangminh tin tưởng ai đó..
Thì ko sai..
Chỉ sai là đã đặt niềm tin nhầm người mà thôi.
Nên bác qm ko có lỗi j cả...
Với lại mục đích là bốc phét xà beng.. và đã rõ rồi.
Nên mọi người nên dừng lại.
Đừng cà khịa nhau làm j.
Tập trung vào tt . Kiếm xiền thôi

Sai thì phải xin lỗi.
Còn nếu không muốn xin lỗi thì đừng phát ngôn lung tung khi chưa hiểu rõ sự việc
Trước khi sự việc được sáng tỏ thì chẳng ai biết ai như thế nào cả, lúc t mới join TDV cũng thấy nhiều người nể Xà Beeeeeng, và chắc chắn là nhiều người tin xà beeeeeeeeeeeeeeeeng vậy nên mới có người bị lừa.
Nếu bác quangminh có tin xabeeeng thì cũng là chuyện bthuong, k có nghĩa vụ phải xin lỗi bạn vì tin lầm ai đó. Những gì cần nói và nói cho chuẩn thì bạn @dang thi thanh đã nói rồi. Bạn không nên chĩa mũi giáo vào người khác như vậy.

Thấy những thành viên góp phần bốc phốt vụ @Xabeng cũng đã lịch sự chỉ tập trung vào topic cũ để không anh hưởng (làm loãng) đến những topic chuyên môn nhận định hàng ngày của ae ...
và những người liên quan chính cũng đã dừng lại sau khi đưa các bằng chứng & lý lẻ lên để mục đích cảnh báo một mô hình xấu đang hình thành!
Hy vọng là không vì một vụ việc như vậy mà nhiều kẻ khác có cớ lợi dụng gây chia rẽ ae có tâm trên TraderViet

eydaz, mình thấy tâm lý mn muốn kiếm tiền nhanh/dễ nên hay bị các thành phần lừa đảo oánh trúng tâm lý đó (như kiểu muốn bay cao, và vô tình vớ đc cái dù, nên đu theo và khi họ cắt đứt dây, mình ngã sấp mặt).
hehe, sorry e lại hơi lạc đề. Túm cái váy lại là Eu vs Gu lại chờ phiên Âu/Mỹ, chứ giờ e thấy h1, h4,d1 mỗi khung 1 xu hướng nên lệnh cũ giũ và lệnh mới chưa zô :D:D

các bác cho em hỏi là ở việt nam muố chơi forex thì mở tk forex ở đâu uy tín, giao dịch $ nhanh và dễ sử dụng ạ?
Nghiên cứu FBS, Exness, ICMarkets thử nhe bác, các anh em hay giao dịch 3 sàn này. Bác cứ đăng ký mỗi thằng 50u giao dịch xem sao ^^

A Quangminh ơi.
Hôm trước khi có ng tố cáo Xà Beng A có nói 1 câu A tin Xà Beng k bán đứng AE.
Bây h mọi chứng cứ đã rõ mà A vẫn k lên tiếng là sao????
Chào Mọi người
Tôi dự định không lên tiếng nữa nhưng xin cho tôi có đôi dòng
Tôi có đi đâu và làm gì việc thì chẳng liên quan gì đễn mọi người cả nhé , cái quan trọng là tố cáo tôi lừa đảo , tôi liên tục chờ đợi nhưng chỉ thấy những ông nọ bà kia nói qua nói lại và chưa thấy cái gì goi là băng chứng, TÔI ĐÃ TRẢ LỜI DIỄN ĐÀN RỒI và tôi không có ý định đôi chối vì tôi tôn trọng diễn đàn nơi để mọi người chia sẻ và học hỏi kinh nghiệm chứ không phải nơi để có lời lẽ nặng nhẹ qua lại THEO CÁCH CỦA MỘT NGƯỜI THIẾU VĂN HÓA và tôi chẳng liên quan gì đến bác tây bác u gì cả nhé .
TÔI XIN NHẤN MẠNH VÀ LẶP LẠI MỘT ĐIỀU :
1/ HÃY ĐƯA BẰNG CHỨNG ĐỂ CHỨNG MINH LÀ TÔI LỪA ĐẢO
chỉ vậy thôi
xin làm phiền mọi người

Các bạn không thể tự làm topic ở khu vực khác để chửi bới nhau được à? Việc ấy khó quá thì nhờ admin đẹp lão nhé?

@DuongHuy lão phu nhân, đề nghị lão phu nhân mở khu vực đấu tố và set lại rules cho các khu vực nội dung như thế này chứ chất lượng chuyên môn bị ảnh hưởng nghiêm trọng vì diễn biến sự vụ trên mấy ngày qua.

Vụ Thanh với Xà beng vẫn chưa hết à mấy bác :confused::confused::confused:
Hết rồi mà bác !
Giờ chuyển sang phân tích Xà Beng với bác Tây @avalokitesvarabodhisattvaforex có phải là 1 người hay không ở topic ngày 25/2 thôi ạ !
Em nói xong việc của em rồi, lí do nói muộn cũng nói chi tiết rồi, giờ thấy khỏe hơn rồi. Và quay ra tập trung nghiên cứu forex, thời gian đâu đu bám mãi vụ này khi đã phơi bày xong ạ !

Anh chị em có muốn nói chuyện cũ mời sang thread ngày 25/2 nhé!

Từ giờ chúng ta không nhắc lại chuyện cũ trong thread mới để tránh ảnh hưởng người khác.

Mong các anh em gạo cội ủng hộ, team sẽ lưu ý các nick mới có ý định khơi mào lại câu chuyện.

Cảm ơn anh chị em, chúng ta quay lại chyên môn nhé!

Hết rồi mà bác !
Giờ chuyển sang phân tích Xà Beng với bác Tây @avalokitesvarabodhisattvaforex có phải là 1 người hay không ở topic ngày 25/2 thôi ạ !
Em nói xong việc của em rồi, lí do nói muộn cũng nói chi tiết rồi, giờ thấy khỏe hơn rồi. Và quay ra tập trung nghiên cứu forex, thời gian đâu đu bám mãi vụ này khi đã phơi bày xong ạ !
Mời @dang thi thanh sang bên này tập trung nghiên cứu chuyên môn nhé!
Bữa giờ lo kể chuyện mất nhiều kèo lắm rồi đó! :rolleyes:

Các bạn không thể tự làm topic ở khu vực khác để chửi bới nhau được à? Việc ấy khó quá thì nhờ admin đẹp lão nhé?

@DuongHuy lão phu nhân, đề nghị lão phu nhân mở khu vực đấu tố và set lại rules cho các khu vực nội dung như thế này chứ chất lượng chuyên môn bị ảnh hưởng nghiêm trọng vì diễn biến sự vụ trên mấy ngày qua.
Kẻ xấu thích chọc ngoáy, vẫn đang cố ngăn chặn bắc ợ, anh em thông cảm nhé!

Anh chị em có muốn nói chuyện cũ mời sang thread ngày 25/2 nhé!

Từ giờ chúng ta không nhắc lại chuyện cũ trong thread mới để tránh ảnh hưởng người khác.

Mong các anh em gạo cội ủng hộ, team sẽ lưu ý các nick mới có ý định khơi mào lại câu chuyện.

Cảm ơn anh chị em, chúng ta quay lại chyên môn nhé!
Phi đội đang tập trung trong topic 25.2
Vì tôn trọng ace..

P/s view hôm nay là ngồi ngoài...
GA lên 1.87xx là sell heheee. Tp 200pip

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Smart_Money trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 117 Xem / 1 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,507 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 389 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 905 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 314 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 399 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 166 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,766 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên