[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 01/03

Bên topic ngày 25/2 mọi người hỏi bác tua tủa các câu hỏi và hình ảnh đính kèm thì bác online mà không vào nói 1 lời, lại qua đây để lu loa lên làm mất hết vẻ nho nhã của thanh niên thế hệ Hà Bắc bác tạo dựng rồi ! Ở đây mọi người đang giao dịch và nhấn mạnh về việc muốn thanh minh thanh tao gì thì sang ngày 25/2 nói nhưng bác cố tình đêm hôm rình rập vào ném 1 câu nó cũng thể hiện hết con người bác rồi thì cần gì bằng chứng !
Có chăng cả diễn đàn này ngoài nhưng nick ảo của bác ra thì chỉ có bác QM dùng nick thật để bênh bác thôi.
Tiện đây em cũng nói luôn đôi lời, với 1 người trung thực để đi giúp người thì nó khác hoàn toàn với 1 người bịa đặt về năng lực, về kinh nghiệm, về sức mạnh để tạo niềm tin rồi " giúp người ".
Và nhóm bác Tây cũng ảo tưởng sức mạnh ( như nc với bà May, tư vấn cho ông Trump, cả tổ chức đang cố đánh nhau với Feb..) để lấy lòng tin của mn và sau đó cháy tk, bác Beng cũng ảo tưởng sức mạnh tương tự và sau đó cũng làm cháy tk ít nhất là của em và c Thảo.

Cùng lôi thần thánh và sức mạnh ra để bịp bơm nhưng 1 người bị coi là lừa đảo còn 1 người bác QM coi là " ngu dột nhưng nhiệt tình nên sinh ra phá hoại " thì hơi thiệt cho đội bác Tây !

Anh thích sống đàng hoàng hay thích bằng chứng hay thích đánh cãi chửi nhau gì bác sang tocpic ngày 25/2 đi. Em đón tiếp bác bên đó. P/s: Em chỉ tiếp chuyện bác ban ngày thôi nghen, ban đêm thì nó k có ánh sáng nên em k quen nc trong bóng tối, em sống ngoài ánh sáng nó quá quen rồi!
Theo mình suy đoán, có lẽ tổ chức của bác Tây là đây (Các bác xem hình nhé!)

Đính kèm

441.8 KB · Xem: 0
Xu thế rõ ràng quá mà em, chỉ tại Market nó lừa đảo quá giỏi thôi. Bạn nào bắt đáy Gold tèo rồi. Buồn quá, trong đó có mấy đứa e mình bảo ko nghe. Anh em khổ sở vì thằng GU, riêng thằng này mình điều trị khỏi trượt. Ko cần ăn 100 - 200 pips, mình cứ canh tin mình cấu rỉa khoảng 2 phiên giao dịch cũng đủ.

View attachment 80710
Đánh 0,5 mà ăn vài pip, chưa sml bg chưa thấy kinh phải ko?

Eu khung tuần đụng trend giảm luôn, cái cây soc lên đụng đúng trend là rớt, nó đã đốt sl của em 1 lệnh, nhưng chắc đốt để giảm. Em đang sell mới 1.4 về quanh quanh 1.3, đang nghĩ không biết sell sâu hơn không đây, sl đúng cái cây nhang vừa rồi

Đánh 0,5 mà ăn vài pip, chưa sml bg chưa thấy kinh phải ko?

Khổ, tôi đã mất tiền, tôi mất bao thời gian, tôi thử các loại phương pháp để tôi tự tìm ra cách chơi của tôi, tôi không khuyến khích các bạn, tôi cũng ko rủ các bạn đánh cùng. Cũng ko gạ các bạn đưa tiền các bạn cho tôi đánh.Tôi sml thì liên quan ảnh hưởng gì đến nồi cơm nhà bạn mà bạn căn cơ thế. Bạn dậy tôi trade à hay bạn đưa tiền tôi đánh. Tôi thích đánh thế mà có sao ko ???

Mệt thật, ko chia sẻ thì thiên hạ đồn thằng này cháy TK trốn mẹ nó rồi, chia sẻ thì bảo thằng này lại show hàng lùa gà, nhận uỷ thác. Ăn thì bảo thằng này ăn may, thua thì bảo thằng này trình kém cứ thể hiện sml là đúng. Đúng miệng lưỡi thiên hạ *** chiều nổi.

Xin lỗi nhé, tôi chưa sml bao giờ. Ai sml chứ tôi thì ko nhé. Để tôi nói luôn nhé, Thị trường lúc cần đặt SL - TP rồi đi ngủ thì đặt, lúc cần tay bo phải tay bo, lúc phải ăn 100 pips thì ăn, lúc cần ăn 5 pips cũng phải ăn. Quan trọng cuối cùng kiếm đc bao tiền. Đừng bao giờ tỏ ra mình khôn ngoan hơn người.

Chỉnh sửa lần cuối:
Khổ, tôi đã mất tiền, tôi mất bao thời gian, tôi thử các loại phương pháp để tôi tự tìm ra cách chơi của tôi, tôi không khuyến khích các bạn, tôi cũng ko rủ các bạn đánh cùng. Cũng ko gạ các bạn đưa tiền các bạn cho tôi đánh.Tôi sml thì liên quan ảnh hưởng gì đến nồi cơm nhà bạn mà bạn căn cơ thế. Bạn dậy tôi trade à hay bạn đưa tiền tôi đánh. Tôi thích đánh thế mà có sao ko ???

Mệt thật, ko chia sẻ thì thiên hạ đồn thằng này cháy TK trốn mẹ nó rồi, chia sẻ thì bảo thằng này lại show hàng lùa gà, nhận uỷ thác. Ăn thì bảo thằng này ăn may, thua thì bảo thằng này trình kém cứ thể hiện sml là đúng. Đúng miệng lưỡi thiên hạ *** chiều nổi.

Xin lỗi nhé, tôi chưa sml bao giờ. Ai sml chứ tôi thì ko nhé. Để tôi nói luôn nhé, Thị trường lúc cần đặt SL - TP rồi đi ngủ thì đặt, lúc cần tay bo phải tay bo, lúc phải ăn 100 pips thì ăn, lúc cần ăn 5 pips cũng phải ăn. Quan trọng cuối cùng kiếm đc bao tiền. Đừng bao giờ tỏ ra mình khôn ngoan hơn người.
hahaha....... Bác sống cho bác, chứ có phải sống cho thiên hạ đâu nào! Việc gì mà phải lo người ta nghĩ/nói gì :p
mình cứ làm là việc mình cho là đúng miễn không gây hại cho ai là Ok rồi bác!

Tôi thích cái quan điểm rõ ràng của bạn này. Việc trading là của cá nhân và khi không biết người ta có thể kiếm được gì thì tốt nhất đừng phát biểu liều. Cuối cùng là ạo ra giá trị gì cho bản thân thôi chứ ngồi phán thì dễ.

Kiểu đánh của ông nó hợp với ông. Ô chia sẻ ko ai cấm. Nhưng lên chia sẻ cái lành mạnh, còn kiểu đánh ấy ko phù hợp với đa phần mọi người nhất là người mới.

Kiểu đánh của ông nó hợp với ông. Ô chia sẻ ko ai cấm. Nhưng lên chia sẻ cái lành mạnh, còn kiểu đánh ấy ko phù hợp với đa phần mọi người nhất là người mới.
Như thế nào là lành mạnh và đâu là giới hạn không lành mạnh hả bạn?
Những người mới, thì tốt nhất nên quan tâm điểm vào lệnh, điểm chốt lời, và điểm chặn đứng tổn thất. Còn lại số lot thì tùy thuộc vào từng nhận định và số dư trên TK của từng cá nhân mà có số lot phù hợp.
Bạn là người mới, TK mỏng, và không có phương pháp cá nhân thì tốt nhất nên theo dõi các chuyên gia và trade theo họ (như kiểu đánh bạc ấy)
Tôi cũng là mới, nhưng đôi khi tôi đánh 0.01 nhưng đôi khi tôi đánh 1 lot là chuyện thường vì cái này phụ thuộc vào thời điểm và thị trường.
Cuối cùng số lot không nói lên cái gì, quan trọng là khi bạn vào lệnh và cách bạn thoát lệnh và lợi nhuận bạn thu lại được.
p.s: Đừng nên soi mói những cái gì không đáng !Bớt sân si đi, dành thời gian nghiên cứu thêm fx đi bạn.
Ngày mới, tuần mới tốt lành !

Xu thế rõ ràng quá mà em, chỉ tại Market nó lừa đảo quá giỏi thôi. Bạn nào bắt đáy Gold tèo rồi. Buồn quá, trong đó có mấy đứa e mình bảo ko nghe. Anh em khổ sở vì thằng GU, riêng thằng này mình điều trị khỏi trượt. Ko cần ăn 100 - 200 pips, mình cứ canh tin mình cấu rỉa khoảng 2 phiên giao dịch cũng đủ.

View attachment 80710
hơ hơ kiểu đánh của em cũng có tí ti giống kiểu của a, quan trọng là ăn thôi :D

Ko biết ai nghĩ gì. Riêng e thấy anh này chia se hữu ích, rất cám ơn anh

hơ hơ kiểu đánh của em cũng có tí ti giống kiểu của a, quan trọng là ăn thôi :D

Em ơi, e nắm bắt đc thời cơ thế là tốt. Nhưng cách đánh này nghiêm túc mà nói chỉ nên áp dụng khi thị trường co giật nhanh lúc có tin e nhé. Nếu e đã xác định chơi kiểu này thì e cũng phải xác định Cắt Lỗ bằng tay cũng phải nhanh như lúc em Chốt Lời, ko do dự ko luyến tiếc.

Thị trường nó ảo ảo thật thật giống giang hồ hiểm ác, bí kíp võ công thì vô số, nào là Dịch Cân Kinh, Lục Mạch Thần Kiếm, Tịch Tà Kiếm Phổ, Hàng long thập bát chưởng....ai cũng cho bí kíp của mình là Duy Ngã Độc Tôn - Vô Địch Thiên Hạ. Riêng anh thấy chỉ có vô chiêu thắng hữu chiêu Độc Cô Cửu Kiếm của Lệnh Hồ Xung mới là Thiên Hạ Vô Địch. Ko cần biết trước đối phương ra đòn gì, thế ra sao chỉ một chiêu là hoá giải.

Trading cũng thế thôi, bạn có hệ thống tốt như bạn có bí kíp võ công tốt, bạn có thể dùng nó. Nhưng tôi chẳng có gì trong tay vẫn có thể độc bộ thiên hạ, vô chiêu thắng hữu chiêu là như thế. Market ra đòn gì thì mình đón đòn đấy sao cứ phải mặc định đánh kiểu này, thế kiểu kia. Chúc các bạn may mắn !!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên topic ngày 25/2 mọi người hỏi bác tua tủa các câu hỏi và hình ảnh đính kèm thì bác online mà không vào nói 1 lời, lại qua đây để lu loa lên làm mất hết vẻ nho nhã của thanh niên thế hệ Hà Bắc bác tạo dựng rồi ! Ở đây mọi người đang giao dịch và nhấn mạnh về việc muốn thanh minh thanh tao gì thì sang ngày 25/2 nói nhưng bác cố tình đêm hôm rình rập vào ném 1 câu nó cũng thể hiện hết con người bác rồi thì cần gì bằng chứng !
Có chăng cả diễn đàn này ngoài nhưng nick ảo của bác ra thì chỉ có bác QM dùng nick thật để bênh bác thôi.
Tiện đây em cũng nói luôn đôi lời, với 1 người trung thực để đi giúp người thì nó khác hoàn toàn với 1 người bịa đặt về năng lực, về kinh nghiệm, về sức mạnh để tạo niềm tin rồi " giúp người ".
Và nhóm bác Tây cũng ảo tưởng sức mạnh ( như nc với bà May, tư vấn cho ông Trump, cả tổ chức đang cố đánh nhau với Feb..) để lấy lòng tin của mn và sau đó cháy tk, bác Beng cũng ảo tưởng sức mạnh tương tự và sau đó cũng làm cháy tk ít nhất là của em và c Thảo.

Cùng lôi thần thánh và sức mạnh ra để bịp bơm nhưng 1 người bị coi là lừa đảo còn 1 người bác QM coi là " ngu dột nhưng nhiệt tình nên sinh ra phá hoại " thì hơi thiệt cho đội bác Tây !

Anh thích sống đàng hoàng hay thích bằng chứng hay thích đánh cãi chửi nhau gì bác sang tocpic ngày 25/2 đi. Em đón tiếp bác bên đó. P/s: Em chỉ tiếp chuyện bác ban ngày thôi nghen, ban đêm thì nó k có ánh sáng nên em k quen nc trong bóng tối, em sống ngoài ánh sáng nó quá quen rồi!
cháu không hiểu bác rồi .bác đâu có ý bênh XB .có điều với tất cả chúng cứ thì bác chỉ nói đươc đến thế không hơn được . chúng ta vẫn phải sống và làm việc theo pháp luật không khác được

cháu không hiểu bác rồi .bác đâu có ý bênh XB .có điều với tất cả chúng cứ thì bác chỉ nói đươc đến thế không hơn được . chúng ta vẫn phải sống và làm việc theo pháp luật không khác được

Bản thân cháu vốn dĩ không có ý định lên tiếng nhưng sau đó thì phát hiện hóa ra vẫn còn nạn nhân và đặc biệt là dùng cái uy tín của bản thân để đi dỗ ngon dỗ ngọt lúc người ta đang chơi vơi để hòng trục lợi nên cháu mới lên tiếng để mong không còn ai khác bị như cháu và chị Th nữa.
Chứ mục đích không phải để đòi lại số tiền ý, vì bản chất số tiền mất đi là lỗi của cháu chứ không phải ai khác, nên mình cần phải chịu trách nhiệm chứ không trông mong gì đổ trách nhiệm cho ai. Và rút kinh nghiệm từ cái sai của mình thì giờ cháu đã biết cái mình cần làm đó là học tập mới mong phát triển bác ạ !
Còn việc anh ý làm k phạm luật pháp ( do cái này k nằm trong luật) nhưng lại phạm vào luật tôn giáo tín ngưỡng, đó là đem phật ra để làm bình phong, hậu quả ắt sẽ lớn - ít nhất về tâm linh !
Cháu xin lỗi vì đã hiểu nhầm ý của bác hôm trước và cháu cảm ơn bác vì nhiều lời khuyên bác dành cho cháu nhiều lần suốt quãng thời gian vừa rồi ạ !

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,602 Xem / 80 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 241 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 446 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,134 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 337 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 198 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên