[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 01/11

em và bác EGfocus là 1 nha các bác.

Em tạo riêng nick EUfocus để vào đây chỉ nói chuyện về EU với cả nhà thôi. Còn GU không có đất diễn ở đây vì nó chưa có nhiều fan :D

Dạo này lại rảnh rỗi, vào diễn đàn thảo luận cùng anh em chuyên tâm E với cả U.

Hôm qua bọ chó E/U đã dính bả của bác Lìu Tìu, thính bác Quang Minh thả thơm thế không ăn, đi ăn bả, E với chả U, mất nết.

Tại các bạn cứ thích Sell , mình bên trường phái Buy và chỉ canh Buy thôi vì mình ghét màu đỏ. Tối qua loanh quoanh trước khi ngủ sáng dậy còn làm đc 9$ lệnh Buy

hi em Thanh nhé

Lâu anh em mình ko chat với cả chít nhỉ
hihihii

Em vẫn chung thủy sắt son EU nhỉ. Anh em mình cố gắng thuần phục nó thôi
:D
Ôi EU nó lành, em nghèo, chơi EU để sống cho dai anh à, chơi mấy con khác nó cho vài cú te tua thì tổn thương lắm anh ạ.
Mà đợt trước đúng đợt không SL gồng hơn 3k giá thì gặp anh, sau là cũng nghe anh giảng giải cho SL, về sau cũng nghe theo anh và bị cắn SL lia lịa, vừa chửi thầm anh nhưng cũng vừa cảm ơn vì đó là bài học nên học, thế mà đợt này k tuân thủ cái lại gồng típ 2k giá rồi thì lại gặp anh, anh có cố ý hiện hồn về toàn lúc em kẹt lệnh k trời ơi là trời :confused::confused::confused::confused:

Tại các bạn cứ thích Sell , mình bên trường phái Buy và chỉ canh Buy thôi vì mình ghét màu đỏ. Tối qua loanh quoanh trước khi ngủ sáng dậy còn làm đc 9$ lệnh Buy
View attachment 64170
Tiếc là mình nhận định sai nên theo sai thành ra kẹt buy thôi, chứ k phải em thích buy nên nã buy đâu. Em chả có trường phái nào bác ạ, cứ đánh giá nếu buy có tiền em theo buy, sell có tiền em theo sell.

Ôi EU nó lành, em nghèo, chơi EU để sống cho dai anh à, chơi mấy con khác nó cho vài cú te tua thì tổn thương lắm anh ạ.
Mà đợt trước đúng đợt không SL gồng hơn 3k giá thì gặp anh, sau là cũng nghe anh giảng giải cho SL, về sau cũng nghe theo anh và bị cắn SL lia lịa, vừa chửi thầm anh nhưng cũng vừa cảm ơn vì đó là bài học nên học, thế mà đợt này k tuân thủ cái lại gồng típ 2k giá rồi thì lại gặp anh, anh có cố ý hiện hồn về toàn lúc em kẹt lệnh k trời ơi là trời :confused::confused::confused::confused:

Ối má ơi,
kẹt 2k ư
Thôi, anh ko nói gì 2 chữ SL nữa đâu
hiihihihihi

Với anh SL là fullacc nên vô tư đi, hit thì nạp tiếp oánh.
Anh xác định SL 100-200 là chỉ có nạp từng đó đánh.
Muốn đánh đấm kiểu gì thì đánh.

Ăn thì rút về,
Die thì nạp vào

Anh ko để luôn 1k hay 2k trong acc vì.... anh biết trong 1 khoảng khắc nào đó mình có thể bị mất kiểm soát !
Cái này rất khó biết khi nào
:)

E/U chạm điểm Đỏ thì khó đỡ lắm. Hihihiiiihi.

Giờ Anh Em trực tiếp đc nhìn điểm Đỏ rồi :

View attachment 64172

Cái thứ LẬP TRÌNH của bác nó quá hay. Vì sao ?

Vì nó có gì đó rất giống cách em đang phân tích và tìm kiếm các khu vực nhạy cảm để ENTER.

Về cơ bản, nó có một số thứ chung để cùng phân tích các bước sóng và cách chạy giá của riêng thằng cha EU này.

Có thể tham khảo tích cực nhờ bác rồi.

Cảm ơn bác nhiều nhé !

Ối má ơi,
kẹt 2k ư
Thôi, anh ko nói gì 2 chữ SL nữa đâu
hiihihihihi

Với anh SL là fullacc nên vô tư đi, hit thì nạp tiếp oánh.
Anh xác định SL 100-200 là chỉ có nạp từng đó đánh.
Muốn đánh đấm kiểu gì thì đánh.

Ăn thì rút về,
Die thì nạp vào

Anh ko để luôn 1k hay 2k trong acc vì.... anh biết trong 1 khoảng khắc nào đó mình có thể bị mất kiểm soát !
Cái này rất khó biết khi nào
2k giá chứ k phải 2k đô anh à. Số em kẹt tính ra đô nó khác.
Mới nghe tưởng nhầm 2k đô mà anh đã gọi má anh, nghe em báo nổ số đang âm em nghĩ anh phải kêu tên cả họ hàng dòng tộc trong gia phả 2 bên nội ngoại ra mới đỡ được cơn sốc, hí hí.
Chuẩn men là sau vụ này em cũng định nạp số tiền đúng bằng SL anh ạ, cháy TK là coi như cắn SL, hết lại nạp, đợt rồi em để dư trong tk quá đâm ra thành dở hơi, vung tay quá trán, 1 phút mất kiểm soát, hihi.

2k giá chứ k phải 2k đô anh à. Số em kẹt tính ra đô nó khác.
Mới nghe tưởng nhầm 2k đô mà anh đã gọi má anh, nghe em báo nổ số đang âm em nghĩ anh phải kêu tên cả họ hàng dòng tộc trong gia phả 2 bên nội ngoại ra mới đỡ được cơn sốc, hí hí.
Chuẩn men là sau vụ này em cũng định nạp số tiền đúng bằng SL anh ạ, cháy TK là coi như cắn SL, hết lại nạp, đợt rồi em để dư trong tk quá đâm ra thành dở hơi, vung tay quá trán, 1 phút mất kiểm soát, hihi.

cứ nói 2k cho người ta hiểu nhầm, hiểu lầm lung tung
200pip nói là 200pip hay là 20pip, 2.000pip cho xong

E/U chạm điểm Đỏ thì khó đỡ lắm. Hihihiiiihi.

Giờ Anh Em trực tiếp đc nhìn điểm Đỏ rồi :

View attachment 64172
Điểm đỏ là sao bac
Cái thứ LẬP TRÌNH của bác nó quá hay. Vì sao ?

Vì nó có gì đó rất giống cách em đang phân tích và tìm kiếm các khu vực nhạy cảm để ENTER.

Về cơ bản, nó có một số thứ chung để cùng phân tích các bước sóng và cách chạy giá của riêng thằng cha EU này.

Có thể tham khảo tích cực nhờ bác rồi.

Cảm ơn bác nhiều nhé !
Bác dùng phương pháp nao để phân tích vậy?
Cái đáy 1.1297 của bác vẫn còn đang treo lơ lửng phải k?

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,241 Xem / 84 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 638 Xem / 34 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,142 Xem / 40 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 278 Xem / 31 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 145 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 98 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên