[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 01/11

Hihihiii. Kimmy nói đơn giản & dễ hiểu như thế này : Nến nó phải có râu !!!! kg râu trên thì râu dưới. Giờ là đầu tháng. Vậy ít nhất : Biểu đồ Tháng phải có cái râu dưới.

Giờ nhìn biểu đồ Tháng đã có râu dưới chưa ?????? Hihihiiiihi.

1 tý cũng gọi là râu. :p:p:p

Vậy : 1.12975 sẽ có.

Khả năng là hôm nay xuất hiện 1.12975, để nến Tháng nó còn đi lên theo đúng xu hướng của Tháng.

Tháng 11 nến đi lên. Kimmy đã có tín hiệu biết trước đc điều này.

:p:p:po_Oo_O:p:p:p:p:p

Tại các bạn cứ thích Sell , mình bên trường phái Buy và chỉ canh Buy thôi vì mình ghét màu đỏ. Tối qua loanh quoanh trước khi ngủ sáng dậy còn làm đc 9$ lệnh Buy
View attachment 64170
bác trade thế này, e thành thật khuyên bác lên xem lại bác ạ, nếu bác đúng 100% e ko nói, chỉ cần bác đúng 99 lần và 1 lần bác sai là bác ra đi luôn, nhẹ thì hết profit, nặng thì xèo xèo :(

bác trade thế này, e thành thật khuyên bác lên xem lại bác ạ, nếu bác đúng 100% e ko nói, chỉ cần bác đúng 99 lần và 1 lần bác sai là bác ra đi luôn, nhẹ thì hết profit, nặng thì xèo xèo :(

Mình chưa bị chết bởi Forex, tương lai như thế nào thì ko biết nhưng hiện tại thì chưa. Mình chỉ chết 1 lần khi mắc bẫy bọn tư vấn thôi.

Hihihiii. Kimmy nói đơn giản & dễ hiểu như thế này : Nến nó phải có râu !!!! kg râu trên thì râu dưới. Giờ là đầu tháng. Vậy ít nhất : Biểu đồ Tháng phải có cái râu dưới.

Giờ nhìn biểu đồ Tháng đã có râu dưới chưa ?????? Hihihiiiihi.

1 tý cũng gọi là râu. :p:p:p

Vậy : 1.12975 sẽ có.

Khả năng là hôm nay xuất hiện 1.12975, để nến Tháng nó còn đi lên theo đúng xu hướng của Tháng.

Tháng 11 nến đi lên. Kimmy đã có tín hiệu biết trước đc điều này.

:p:p:po_Oo_O:p:p:p:p:p
sau cùng của 1 cây maru thường là sẽ có 1 chút thi vị :D anh ạ,hihi, cây trc là 1 cây maru rất đó, từ các dữ liệu cơ bản cũng như ptkt thì làm tí râu cũng rất hợp lí luôn, sau mỗi cây maru thường là có tí râu , hị hị :):):)

Mình chưa bị chết bởi Forex, tương lai như thế nào thì ko biết nhưng hiện tại thì chưa. Mình chỉ chết 1 lần khi mắc bẫy bọn tư vấn thôi.
e cũng kb nói sao nữa, chỉ khuyên bác là vđề đi tiền bác ạ, đừng ham con sóng nhỏ mà bỏ con sóng to. qua e nghe bác nói thì thấy bác cũng 2 lần bị xèo xèo rồi, và 2 lần đó đều là kiếm rất nhanh, những đốt còn nhanh hơn, lên rút kn bác ạ, đừng để quá tam 3 bận :(

4 nguyên nhân để Kimmy quyết định Sell :

:p:p:p:p:p

Mấy đồng XJ như UJ, CADJ nhìn nến toàn như đang mời gọi : Buy, Buy, ôi thật là cái ổ ma-kẹt này :confused:

Chiều hướng tốt cho đội buy EU, H4 ok rồi, giờ chỉ chờ D1 giá đóng trên của nến hôm qua nữa là ổn.

Điểm đỏ là sao bac

Bác dùng phương pháp nao để phân tích vậy?
Cái đáy 1.1297 của bác vẫn còn đang treo lơ lửng phải k?
Cha ơi làm ơn đổi cái avatar dùm cái , cái hình này giống ở trên bàn thờ quá , làm ăn không nông nổi đâu ..... cây nến nó giống cây nhang lắm , nó phụt lên thụt xuống .. cháy tk như chơi ... ngoài phân tích kỷ thuật hay gì đó phải phong thủy nữa
ông có thấy con Vịt của tui nó cất cánh bay hoài không ....

Chỉnh sửa lần cuối:
Cha ơi làm ơn đổi cái avatar dùm cái , cái hình này giống ở trên bàn thờ quá , làm ăn không nông nổi đâu ..... cây nến nó giống cây nhang lắm , nó phụt lên thụt xuống .. cháy tk như chơi ... ngoiaf phân tích kỷ thuật hay gì đó phải phong thủy nữa
ông có thấy con Vịt của tui cất cánh bay hoài không ....
Bác xem hộ avarta của em phát, xem đã phong thuỷ chưa? Chứ em đánh tp thì ít mà hít sl thì liên toạch.

Điểm đỏ là sao bac

Bác dùng phương pháp nao để phân tích vậy?
Cái đáy 1.1297 của bác vẫn còn đang treo lơ lửng phải k?

À, em chốt tay lúc khuya hôm qua rồi vì đến sát mốc 1.13000 mà nó còn khựng lại vài cây nến nên thôi, ăn non đi ngủ cho ngon.
:D

Đang tiếp tục vào lệnh (nhỏ thôi) để test lại giấc mơ TP này.

Từ nay đến tối mà nó vẫn muốn xuống thì phang tiếp ăn scalp.

Đợi thêm !

Còn phương pháp thì em dựa vào thuần sóng thôi ở các TF khác nhau.
Hoàn toàn dựa theo lý thuyết cơ bản về sóng mà bác Hà Trí Quyền đã chia sẻ đó. Có điều, em đi sâu xuống các TF (kể cả M1, M5) để soi 2 từ "ÁP LỰC" cho SÓNG CHÍNH !

Hihihjjihii. Cái chắn 1 từ từ xiết chặt E/U, biên độ giảm đều. Nến nó lên nó xuống kệ nó. Từ từ & từ từ......Cuối cùng là 31 là đc. KM không cần nhiều lắm.

Cha ơi làm ơn đổi cái avatar dùm cái , cái hình này giống ở trên bàn thờ quá , làm ăn không nông nổi đâu ..... cây nến nó giống cây nhang lắm , nó phụt lên thụt xuống .. cháy tk như chơi ... ngoiaf phân tích kỷ thuật hay gì đó phải phong thủy nữa
ông có thấy con Vịt của tui cất cánh bay hoài không ....
Bác này nói mắc cười quá :D.
Làm 1 lệnh cuối tuần chơi.Mặc dù cuối tuần tin tức hơi nhiều. Hit SL thì -50 usd:)

Bác xem hộ avarta của em phát, xem đã phong thuỷ chưa? Chứ em đánh tp thì ít mà hít sl thì liên toạch.
Theo thuật kỳ môn độn thổ trong phim Tề Thiên thì cái avatar của bác phải sửa lại , dùng photoshop hay corel gì đó quay cái mặt cho nó thẳng đứng lên , đón tiền từ trên trời rơi xuống , đằng này nó nằm nghiên , vô bao nhiêu chảy ra hết mẹ nó rồi ... nó cứ cắn Sl riết , nghe tui đi tk ngon lành liền :p:p:p

Theo thuật kỳ môn độn thổ trong phim Tề Thiên thì cái avatar của bác phải sửa lại , dùng photoshop hay corel gì đó quay cái mặt cho nó thẳng đứng lên , đón tiền từ trên trời rơi xuống , đằng này nó nằm nghiên , vô bao nhiêu chảy ra hết mẹ nó rồi ... nó cứ cắn Sl riết , nghe tui đi tk ngon lành liền :p:p:p
Em hỏi ngu cái con le le và con vịt trời có khác nhau không bác?

Làm 1 lệnh cuối tuần chơi.Mặc dù cuối tuần tin tức hơi nhiều. Hit SL thì -50 usd:)
View attachment 64209[/QUOT
Ông nội ông trade trong ngày mà ông chơi cái khung daily chừng nào nó mới bò tới T
View attachment 64209
Ông nội , ông trade trong ngày mà ông chơi cái khung daily chừng nào nó mới bò tới mà cắn cái TP của ông ?

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,821 Xem / 80 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 799 Xem / 44 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,671 Xem / 13 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 325 Xem / 19 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 149 Xem / 4 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 214 Xem / 3 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 235,484 Xem / 1,065 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên