[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 01/11

Cha ơi làm ơn đổi cái avatar dùm cái , cái hình này giống ở trên bàn thờ quá , làm ăn không nông nổi đâu ..... cây nến nó giống cây nhang lắm , nó phụt lên thụt xuống .. cháy tk như chơi ... ngoài phân tích kỷ thuật hay gì đó phải phong thủy nữa
ông có thấy con Vịt của tui nó cất cánh bay hoài không ....
Bay mang nghĩa là bay lên trời hay bay tài khoản thế bác Vịt ? :D:D:D

Nhìn cứ như mấy em mới lớn ý thì vào nhiều làm sao được, thể hiện như phụ nữ 3 con có lẽ tốt hơn.
Em tham khảo cả cụ Kim Dung rồi đấy, cụ bảo em mệnh Kim bàng thổ, tức là vàng dưới đất. Em nghĩ vàng làm *** gì có dưới đất mà nhặt thế lên em kiếm cái ảnh là vàng trong đá cho khó bị ăn trộm.

Em hỏi ngu cái con le le và con vịt trời có khác nhau không bác?
Có gì khác biệt giữa phân tích kỷ thuật và phân tích cơ bản không nhỉ ? .. cái thứ gì thì cũng dùng để trade mà thôi , chúng cũng vậy , le le hay vịt trời cũng chỉ là loài chim vùng sông nước đồng tháp mười quê tôi mà thôi

Bay mang nghĩa là bay lên trời hay bay tài khoản thế bác Vịt ? :D:D:D
"Bay" có nghĩa là cái vịnh (vịnh hạ long chẳng hạn ) mà vinh thì phải có nước , Vịt tôi sống nhờ nước , có nước mới sống được hơn nữa nước dùng để cứu hỏa nên khong cháy đâu , bay là bay lên đó ..
có tin không ... không tin thì thôi !:p:p:p

Cha ơi làm ơn đổi cái avatar dùm cái , cái hình này giống ở trên bàn thờ quá , làm ăn không nông nổi đâu ..... cây nến nó giống cây nhang lắm , nó phụt lên thụt xuống .. cháy tk như chơi ... ngoài phân tích kỷ thuật hay gì đó phải phong thủy nữa
ông có thấy con Vịt của tui nó cất cánh bay hoài không ....
“Cháy TK” vs “Bay TK” có khác nhau không bác? ^^

Hôm nay có bác nào nhận định e GBP cắm đầu xuống đất không??? Đang có cặp liên quan tới GBP điểm sell đẹp quá mà chưa dám manh động. Qua với sáng nay nó đang phi như ngựa nên vẫn hãi.

Ok sư huynh, có kèo ngon thì báo anh em nhá, em thì cứ ôm ấp mấy lệnh buy cũ thôi, tiền phí qua đêm kha khá rồi, nhưng kệ nó, chờ về bờ, nó mà giảm 2k hay 3k giá nữa thì tính sau, giờ em thấy bình thường, chưa bị đột quỵ hay đau tim :D
sáng nay buy cả EU GU e à. EU thì đánh nhỏ thôi, còn GU thì buy 128450 (buy cũng kha khá) mục tiêu 1298
Gu phụt 1 cây hơn ngàn giá lúc sớm tinh mơ rồi mà giờ vẫn buy tiếp hả huynh. Em thì tuyên hệ GU rồi, nên thôi k đụng, giờ em sống kỉ luật gắt gao lắm =))))))))
Có cháo rồi e ơi.
1k giá hay 10k giá ko quan trọng e à, nó tăng thì cứ tăng giảm thì cứ giảm, đu đeo được thì đu đeo theo =)).
EU anh chờ buy lại 113360 ( TP 113750) vùng đáy ko sl nữa dính đâu gồng đó

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 500 Xem / 28 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 295 Xem / 31 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 126 Xem / 3 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 67 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,713 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,306 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 412 Xem / 24 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên