[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 02/01

Dừng cay cú, cơ hội vẫn còn nhiều
Đi 50% rồi bác ạ. Đc 50us phí qua đêm

hihi ... Nhờ Anh giới thiệu mà Em mới mạnh dạn ngâm cứu món Ichimoku này . Nhờ bỏ Em nó vào system mà Em đỡ vô lệnh ẩu hơn hẳn. Theo truyện Kim Dung thì gọi là tăng thêm 10 phần công lực hahaha
Hiện tại giá UJ vẫn chưa xuất hiện màu đỏ.

Trên màn hình vẫn còn 2 giá màu xanh.

Chú ý : Ngưỡng 109.120 và 109.133 >>>> giá chạy thấp hơn nó như 109.100 là đắng. Phải Sell ngay.

Giờ giá vẫn đang trên 109.157 : Mong nó đừng xuống.

UPDATE :

GIÁ CÓ VẺ KHÁ HƠN :

View attachment 72608
hihi ... Nhờ Anh giới thiệu mà Em mới mạnh dạn ngâm cứu món Ichimoku này . Nhờ bỏ Em nó vào system mà Em đỡ vô lệnh ẩu hơn hẳn. Theo truyện Kim Dung thì gọi là tăng thêm 10 phần công lực hahaha

bác chia sẻ em với, em cung đang muốn tìm hiểu về ichimoku

UJ đầu năm làm cho nhiều ace phải khốn đốn. Trong đó có e. Chót hold nên phải giữ. Hy vọng ko bục 108.3, ko là xèo!

Bác phải kêu sư phụ Em là MSTT chỉ mới đúng bài được Bác :D

Trên TraderViet có bài viết về Ichimoku đó Bác. Đọc đi đọc lại nhiều lần kết hợp backtest là ok thôi.

P/s: Em chỉ khuyên Bác 1 câu đó là khi dùng Ichimoku phải kết hợp hết các chỉ báo lại với nhau mới đạt hiệu quả tối ưu. Em thấy nhiều trader chỉ chăm chăm vào 2 đường Tenkan và Kijun mà bỏ qua mây Kumo, SenKou Span A và B, và đường Chikou. Như vậy thì tín hiệu sẽ rất là yếu , xác suất thành công không cao.
chú đừng có quăng quá anh ngộp chết.
Anh cũng sấp mặt như ai thôi =))). Chẳng qua là có thua thì cũng trong giới hạn vì biết sẽ sai khi nào để stop lại.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 275 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 731 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 190 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 370 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 113 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,740 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,336 Xem / 58 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên