[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 02/11

Dạ. Bạn có cao kiến gì ạ
Sorry bác, em không giúp được gì rồi ạ. Bác hỏi mấy bác khác nhé, em chẳng chơi vàng bao giờ, tiền ít mà húc vàng với dầu thì sớm xanh cỏ lắm nên em toàn né, chỉ chơi cặp cù lần EU thôi hà mà cũng té sấp té ngửa đây bác.

Bác ơi, lên 46 xong nó có giảm sâu lại không hay lên được 5x ạ?
Tài khoản bé bé con con của cháu vẫn ôm buy 49 50 51 52 mà không biết có nên cắt hết ở 46 không nữa bác ạ.
sáng sell 11400 lãi chục pip ko chốt nên sl 1141 và buy lại lun rồi. Bọn xxx/USD đang sung nên ko ăn dc lệnh hồi :(( nay đánh nhỏ nhỏ thôi cuối tuần rồi :D

sáng sell 11400 lãi chục pip ko chốt nên sl 1141 và buy lại lun rồi. Bọn xxx/USD đang sung nên ko ăn dc lệnh hồi :(( nay đánh nhỏ nhỏ thôi cuối tuần rồi :D
Hôm nay em k Buy k Sell gì cả, em chờ về bờ đám kia, giải phóng xong thì mới vào lệnh, mới đưa tuyên hệ được 1 tuần nên chưa quên được để làm bừa huynh à :D

Tài khoản thật bác ạ. Mong mãi EU lên, đến hôm nó lên thật thì ngồi run cầm cập, mà thật ra nó xuống cũng run cầm cập luôn bác à
:eek: trời đất, TK thật mà sao vào lệnh volum lớn thế? TK nhiều tiền thế đánh lệnh 0.1 lot rồi dải lệnh như bác Kim ấy kiểu gì cũng có xiền, mà ko phải gồng to tay. Đánh lệnh kiểu này chắc đau tim lắm

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 225 Xem / 20 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 236 Xem / 7 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 908 Xem / 45 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,906 Xem / 14 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,442 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên