[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 02/11

Ý bác muốn nói tới trường hợp này phải không ạ ?!
Híc em Thanh hôm trc cho chị lời khuyên rất hay về lệnh đối ứng, ko ngờ em cũng bị. Chị gỡ dc hết lệnh sell 1.32xx rồi giờ cũng còn vài lệnh buy thần thánh 1.67xx ngày 27.9 giống như em nhưng volum nhỏ hơn em nhiều. Và tk may mắn vẫn đang trong trạng thái an toàn. Bây giờ chị lại chờ gỡ tiếp mấy lệnh buy kia. Nói chung từ ngày vào forex đến giờ toàn trong trạng thái gỡ và ...gỡ

Máy tính lập trình < 1.13883.

Còn thế nào thì Kimmy thua, ngoài PA + Lập trình, kg đc thì thua.

:p:p:p:p:p

Híc em Thanh hôm trc cho chị lời khuyên rất hay về lệnh đối ứng, ko ngờ em cũng bị. Chị gỡ dc hết lệnh sell 1.32xx rồi giờ cũng còn vài lệnh buy thần thánh 1.67xx ngày 27.9 giống như em nhưng volum nhỏ hơn em nhiều. Và tk may mắn vẫn đang trong trạng thái an toàn. Bây giờ chị lại chờ gỡ tiếp mấy lệnh buy kia. Nói chung từ ngày vào forex đến giờ toàn trong trạng thái gỡ và ...gỡ
=))))))))))))
Hôm trước nhìn chị sell 32 mà ngất ngây quá không ngờ vài hôm sau được trải nghiệm luôn :cool::cool::cool: Cảm thấy thiệt Yomost ^^
Thôi ai cũng phải có lúc dại thì mới tới được lúc khôn, cố lên chị, tư tưởng thoải mái thì mới đỡ kẹt lệnh, hihi.

Em gửi bác thông tin tham khảo.
Lệnh vào : Buy EU
Cách bờ : 80 pip.
Tài khoản chịu đựng được nếu giảm: 300 pip ( Tính từ giá hiện tại).
Số lần gồng về bờ thành công : Chưa lần nào :D:D:D
Đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi áp dụng bác nhé :p:p:p
Thích nhất câu cuối. Mà phải đọc nhanh như trên TV để đỡ tốn fí...

=))))))))))))
Hôm trước nhìn chị sell 32 mà ngất ngây quá không ngờ vài hôm sau được trải nghiệm luôn :cool::cool::cool: Cảm thấy thiệt Yomost ^^
Thôi ai cũng phải có lúc dại thì mới tới được lúc khôn, cố lên chị, tư tưởng thoải mái thì mới đỡ kẹt lệnh, hihi.
Chị đoán là khi giá xuống 1.31 em sợ xuống nữa sẽ cháy tk , hoảng quá nên đập vào 1 em sell rồi nghĩ cách cứu sau nhỉ? Theo chị số dư tk của em vẫn còn 2400 thì trong khoảng này em gỡ từ từ các lệnh kl 0.02-0.03 thôi để ăn tạm. Chờ vốn nó lên cao cao thì mới thoải mái cắt 2 quả pháo kia. Nhất là lệnh buy ấy. Nhìn phí qua đêm mà xót . Hĩc...

Chị đoán là khi giá xuống 1.31 em sợ xuống nữa sẽ cháy tk , hoảng quá nên đập vào 1 em sell rồi nghĩ cách cứu sau nhỉ? Theo chị số dư tk của em vẫn còn 2400 thì trong khoảng này em gỡ từ từ các lệnh kl 0.02-0.03 thôi để ăn tạm. Chờ vốn nó lên cao cao thì mới thoải mái cắt 2 quả pháo kia. Nhất là lệnh buy ấy. Nhìn phí qua đêm mà xót . Hĩc...
Em cài Sel limit đó chị, ngủ dậy thấy dính, chứ nào có ý đồ cho nó dính, được hôm ngủ sớm. :oops::oops::oops:

Em cài Sel limit đó chị, ngủ dậy thấy dính, chứ nào có ý đồ cho nó dính, được hôm ngủ sớm. :oops::oops::oops:
hôm nay e có về bờ dc ko, 1146 còn cái cản chà bá ( cái cản thần thánh hành anh banh xác đóa) Chắc tới đó anh sẽ dừng buy, nếu ổn qua 1150 anh buy bằng e nghen =))

hôm nay e có về bờ dc ko, 1146 còn cái cản chà bá ( cái cản thần thánh hành anh banh xác đóa) Chắc tới đó anh sẽ dừng buy, nếu ổn qua 1150 anh buy bằng e nghen =))
Em vừa cắt 2 lệnh rồi, còn 2 lệnh bé bằng mắt muỗi thì nuôi, về thì về, chấp 5k giá được rồi anh à =)))))))))

Ơ vậy ý đồ của sell limit ở đây là gì? Hay mơ ngủ nhầm buy thành sell ?
Nếu tỉnh ngủ chứng kiến thì sẽ xử lí khác, có khi còn thiên về buy, còn đặt để phòng khi vắng mặt hay đi ngủ mà nó xuống thì coi như không lo cháy tk, tiếc là sáng hsau nó phụt 1 phát lên 38 và sau cuối ngày là 40, hết cơ hội gỡ chị ạ.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 205 Xem / 29 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 321 Xem / 21 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 42 Xem / 3 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 54 Xem / 2 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,666 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,299 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 411 Xem / 24 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên