[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 02/8

Sao bác buồn cười thế?
Hôm trước bác hô bắt đáy GU 1,229 nên em tin bác em theo.
Bây giờ lỗ chổng vó hỏi bác thì bác không trả lời em là sao?
Bác nói cắt hay để thì bác phải nói 1 câu chứ?!
Bác tập trung GU đi cho em nhờ.
Hiện tại bác hô lệnh EU làm gì có ai like đâu mà bác phải request cho tự nổi comment làm gì cho mệt?
Em chờ bác!!!
Bác Kimmy mà ra kèo ai theo thì xác định còn gồng lỗ chứ ko lời ngay đc đâu

Nói thật, tiền ai nấy giữ. H bác âm tiền, hỏi chắc k có thánh nào dám trả lời. Em cũng từng vào tình cảnh giống bác. Theo em việc bác cần làm là thế này:
1) Tính xem bao nhiêu pips nữa thì margin call => cái này lên google phát là ra.
2) Đáy vùng e vẽ là 1.2053, nếu vượt qua vùng đó thì xác cmn định là nguy kịch. Tài khoản mình còn trụ tới lúc đó k? Còn nếu GU vượt qua 1.2 thì e nghĩ nên chấm dứt nỗi đau bằng việc đặt sl tại đó.
3) thắp nhang.
Lời khuyên của bác này khá chuẩn. Bác có thể cân nhắc

Hình như bác Kimmy vào lệnh không đặt sl và nếu cần thì nạp tiền để gồng kiểu " Tiền đè thị trường hở bác" ???
Em thấy bác Kimmy hô kèo chắc chắn nên em theo. Bây giờ thì âm nặng lắm rồi !
Rất cần 1 lời khuyên chân thành của bác ý mà khi em hỏi bác ý cứ lớ lờ lơ. Chán thiệt luôn!!!

Trời đất ạ. 1.229xx GU KM hô là liều buy chứ chưa bh KM dám hô GU là chắc chắn. Kèo liều chỉ KM bạo nên vào thôi. Hihihihi. Đen. Theo dõi KM sẽ thấy KM đầu tư EU là nhiều là chính và chỉ Sell EU là ngon khi tính toán điểm Market nợ. Buy EU KM cũng như dở hơi.......KM cũng ghét Buy........Đếm M1 : 60 cây nến Buy không bằng 12 cây nến Sell.

Tóm lại là chờ GU lên 1.23454.

:oops::oops::oops::oops::oops:

================================

GU NỢ 1.21160 DO VẬY GU KHẢ NĂNG CHỈ LÊN ĐC 1.22072 LÀ CẮM XUỐNG 1.21160 & THẤP HƠN.

XỬ LÝ :

THEO DÕI : ĐOẠN 1.22072 NÓ VỌT LÊN THÌ OK 1.23916

NÓ KG VỌT LÊN MÀ CẮM THÌ 1.21160.....1.2099 SAU LẠI VỌT LÊN VÀ LÊN TỚI 1.25329.

GỒNG THẾ RỒI NÊN KCMN CHỜ ĐI.

Chỉnh sửa lần cuối:
Từ nào gọi là ăn vạ thế?
Do bị Gold quật ngày thứ 6 nên khả năng đọc hiểu có vấn đề hả bác?
Hy vọng bác không sell Gold tất tay ở 1432 và sl 1448.
Khuyên bác 1 câu! Tiền là của bác! Tự tìm cách quản lý. Mình tin lấy mình đã! Mà đã tin người ta thì kêu ca làm gì bác! Lên trên này là học hỏi và chia sẻ, người ta cũng k lấy của bác đồng nào! Vậy bác theo thì bác chịu chứ trách hỏi người ta làm gì cho mệt! Học là phải trả giá quan trọng là trả nhiều hay ít và trả thế nào thôi!

Từ nào gọi là ăn vạ thế?
Haizz..đọc đến đây mình biết bác là ai rồi..thôi các bác đừng trả lời comment bác này nữa, không khéo lại bị kích động gây war nữa..còn riêng mình xin cho bác vào danh sách đen..

Từ nào gọi là ăn vạ thế?
Chú chắc gì đã có con này mà giao dịch. 1000 pip dương nhé.

Lúc thắng có chia cho ng ta đồng nào ko mà lúc thua lên ăn vạ thế.
các bác trả lời những thành phần commnet kiểu đó làm gì.
các bác cứ tập trung chuyên môn, tập trung công việc chính để newbie chúng e còn có nơi học hỏi trao đổi.
còn những thành phần không biết sống đó thì trước sau cũng bị lết đi thôi.

Quả thật với anh em chinh chiến lâu năm nghe cái giọng con này chạy lỗi con kia chạy sai là biết trình đến đâu rồi. Sống trong market mà vật nhau với market thì nghẻo sớm. Chỉ tội các bạn trẻ. Nhưng ko sao vào cái nghiệp này ko vấp thì ko lớn đc. Ít nhất anh ta dạy các bạn ấy bài học vỡ lòng tiền mình mình giữ, ko nghe bố con ông nào cả. Anh em nào còn có tâm lý xin kèo thì thắp nhang tung đồng xu cho nhanh. Sấp buy ngửa sell.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hahaha giải trí phết nhở.
Cơ mà hỏi khí ko phải sao mình ko bị chửi nhỉ. Đang muốn thử xem liệu trên đời này còn kẻ nào dùng lời nói mà làm mình cáu đc ko.
@Ham học hỏi Forex ko biết bạn là cái loài gì mà mấy cái thứ phế thải của loài người nó cứ dính đầy mồm bạn thế.

@Ham học hỏi Forex mấy cái đó có vẻ bạn luyện thường xuyên nhỉ. Thành ra giờ nghĩ ai cũng giỏi như mình. Mấy cái trò đó tớ dốt lắm làm ko có nổi.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 509 Xem / 45 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 255 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 613 Xem / 12 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,753 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 85 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên