[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 03/01

có vẻ sau cú té hôm qua hôm nay tt cũng ko còn lực để chạy nũa nhỉ. Giá có vẻ cân bằng cho cả 2 phe =)).
Nay PT j cũng khó vì chart chọc lên chọc xuống râu ria tùm lum.
Anh e có kèo nào thơm thơm cho bần đạo đánh ngươc cái nhẻ :p
Bác Buy eu từ sáng thì em cũng sell UChf từ sáng. Hìi. Ngoài mấy cặp chính hôm nay đang nghiên cứu thêm cặp USgd rất bình ổn và từ tốn không vọt lên vọt xuống như rạng sáng nay

Chốt cá hôm qua các bát. Hên vãi ra ấy kaka!!!

Đính kèm

293.7 KB · Xem: 3
Công đây cá dò đường trc coi hôm nay xem có cá mập ko?

Đính kèm

87.7 KB · Xem: 4
thói quen của em rồi bác ơi. 1 là win 2 là hòa vốn chứ không để thua được. Vì chơi lãi kép nên loss 10 20 pips cũng hơi nhiều rồi kkk. Nên thói quen từ đó đến giờ là ưu tiên kéo hòa vốn rồi tính.
Em cứ giao dịch lệnh đó, kéo hòa vốn rồi lấy vốn qua lệnh khác. Cứ vậy 4 5 lần em có 4 5 cú trade tạo ra tiền nhưng em không tốn tiền kakaka. Quan trọng là phương pháp, kiến thức, kinh nghiệm đủ nhiều để trade kiểu này hay không.
Cách quản lý vốn hay này, đáng học hỏi.
Mình cũng chuyên trade kiểu bắt đỉnh/đáy và nuôi vài trăm pip giống bạn, nguyên tắc vào lệnh cũng na ná nên nhìn chart 2 3 lần là biết hàng rồi, lúc đó còn chưa để ý cái lệnh 4 5 lot.
Khi nào có dịp a e mình làm kèo riêng thử thách tí cho vui :D
Chúc năm mới thuận lợi!

Sau 1 đêm tổn thất kha khá. Em như con thú bị thương muốn gỡ lại 1 ít mà nhát tay, không thấy cặp nào an toàn cả. Chắc nghỉ qua tuần refresh lại đầu óc.
Bác nào có kèo hay hay cho em với.

Cô Thanh vui bất kể hoàn cảnh nhỉ :D
Vui đâu bác, em buồn mà, tính hôm nay đẹp trời lên diễn đàn vay anh em mỗi người 1 ít nhưng lại chả thấy anh em nào đâu, chỉ thấy râm ran tiếng khóc, nên vội mở chart ra coi, hết hồn con chim én, gõ vội 1 cái comment ngắn ngủi rồi chuồn luôn vì sợ anh em tìm tới vay lại tiền :D:D:D Nằm vùng từ sáng tới giờ thấy anh em gỡ gạc được tí cá hồi rồi nên mới dám mò vào đây lên tiếng lại, an tâm k ai vay mình tiền rồi, mình vẫn giữ chức danh nghèo vô đối :cool::cool::cool::cool:

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Smart_Money trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 125 Xem / 1 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,513 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 395 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 916 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 324 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 402 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 170 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,768 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên