[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 03/05

GU - cái con fecking suýt này bắt đầu chạy rồi.
Con này mình kỳ vọng cắm sâu nhất thì hiện tại nó là đứa mất nết nhất.
Giờ chỉ mong là cắm thành công qua 1.3018 về cỡ 1.30 trước non-farm là tạ ơn cắt cho lành chứ chả dám mong 1.2950 nữa.

GU - cái con fecking suýt này bắt đầu chạy rồi.
Con này mình kỳ vọng cắm sâu nhất thì hiện tại nó là đứa mất nết nhất.
Giờ chỉ mong là cắm thành công qua 1.3018 về cỡ 1.30 trước non-farm là tạ ơn cắt cho lành chứ chả dám mong 1.2950 nữa.
Bác yếu vía thế, con nào mà hành hạ mình thì phải giữ lại để hạnh hạ nó chớ. Em thấy con nào càng ẩm ương và dọa nạt mình thì cuối cùng lại nghe lời mình nhất bác à.:p
P.s: e cũng đang hold nó về 1295, bác để đó về với e có bạn đồng hành.

hôm nay sell E/U G/U có thể sell ngay cũng được vì nó đẵ qua điểm đỉnh . canh sell vàng sell từ 1273. ( chờ nó lên ) ai thích đặt sl thì đặt 1274 , 1.1190 , 1.3060
Òa, hôm nay e chung kèo với bác. E mới bồi thêm vàng ở 1272. Giờ thiếu mỗi chị gái xinh đẹp, mà bác biết chị đẹp đi đâu không? Lâu quá thấy nhớ chị đẹp @Vivian-Châu

Òa, hôm nay e chung kèo với bác. E mới bồi thêm vàng ở 1272. Giờ thiếu mỗi chị gái xinh đẹp, mà bác biết chị đẹp đi đâu không? Lâu quá thấy nhớ chị đẹp @Vivian-Châu
cùng thuyền thì chúc may mắn .tất cả các điểm vào lệnh đều được xác định từ đêm qua hôm nay cứ thế mà khớp thôi .gái vivian -châu chắc về hoa quả sơn luyện thêm forex thần chưởng rồi , vài hôm nữa xuống núi có cặp chết nhất là E/U

Bác yếu vía thế, con nào mà hành hạ mình thì phải giữ lại để hạnh hạ nó chớ. Em thấy con nào càng ẩm ương và dọa nạt mình thì cuối cùng lại nghe lời mình nhất bác à.:p
P.s: e cũng đang hold nó về 1295, bác để đó về với e có bạn đồng hành.
Hự.
Sợ là sợ non-farm thôi.
Thấy đi lù đù thì bấm bụng ăn 1.3 cũng dc mà giờ nó chạy tít rồi thì cứ để như này đến 6-7h cắt là đẹp.
Hehe.

Sáng cắt EU 74 xong nó ko lên.
Lên 1.2 là mình dập mạnh rồi, tiếc quá.
Chỉ để mỗi 1 lệnh bán hữu nghị nhìn cho vui vậy.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,660 Xem / 96 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,517 Xem / 18 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 379 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 395 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên